100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

100% Certified: Hii Ni Miksicha Spesho Kutoka Rahatupu.Blog. Hii ni Part II na Nyingine Zitakuja Baadaye. Video Nyingi ni Kutoka Kwenye Magroup Mbalimbali ya Machangudoa wa Whatsapp na Malaya wa Instagram. Sisi Tumeziweka Pamoja tu Ili Kurahisha Kazi.

Part I iko HAPA

  

10 comments:

  1. Anonymous06:56

    Legalize it. Imeshakuwa too much serikali ipate tu kodi.

    ReplyDelete
  2. Da Nancy hayo magroup ya wasap ya malaya wazuri kama hao yanapatikana wapi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yanapatikana Whatsapp. Unajua kutumia Whatsapp sawasawa?

      Delete
    2. Najua kuitumia ila sijawahi kuungwa huko na wadau.

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. Anonymous04:00

      kweli hizo akili zako unazijua mwenyewe lol nancy hilo jibu lako. mbavu mie sina


      bhantu man

      Delete
    5. Mdau anauliza eti hayo magroup ya Whatsapp yanapatikana wapi. Sasa ulikuwa unataka mi nijibuje?

      Eti hajawahi kuungwa huko na wadau...ha ha haaaaa...

      Watu hawabinui matako huko bure. Magroup haya mengi ni ya kulipia. Mengi kiingilio kinaanzia 3,000 Tshs japo mengi ni ya kitapeli tu kwa sababu unajiunga lakini unakutana na picha za Rahatupu na vipande vingine vya kuokoteza mtandaoni. Maisha yamekuwa magumu na watu wanajaribu kila njia mpaka ku-risk kuweka namba zao za simu ili tu kujaribu kubangaiza. Hawa wanaopambana na pono yaani wala siyo vigumu kwa sababu watu wanatumia namba zao za simu kujiunga na magroup haya huko Whatsapp, Facebook, Instagram na kwingineko. Yaani kusema kweli hali ni mbaya na wanafunzi wengi wa vyuo wanaona ni njia rahisi kujipatia pesa za kujikimu. Mtu anaanzisha group la Whatsapp na huko anaweza vipande vya video akiwa amejifunga kanga anatingisha kitako chako halafu anatoza 10,000 kama kiingilio. Akipata watu 100 tayari milioni moja ya bure hiyo. Yaani kuna magroup yana video mbili za 10 secs na nyingine ni za Rahatupu. Maisha ni ujanja bana.

      Kwa hiyo huyu mdau anayetegemewa kuungwa na wadau kwenye haya magroup ATASUBIRI SANA....

      Delete
  3. Anonymous04:05

    duh........hii inaonyesha jisni maisha yalivyo magumu huku mjini na hawa akina dada zetu wanaopenda maisha marahisi wanavyoishia kwenye hali mbaya yakujiuza. kitu chakuogopesha zaidi ni mtu usikurupuke aafu ukakuta unamla ndugu yako wa damu coz yaa hii sex businezz ya kwenye mtandao coz mambo yashakuwa open sana kwa sasa like wanatangaza kabisa kuwa ni malaya na wanajiuza kwakutumia magroups ya whtsp
    dha....baba jjeska mbaya......kazidi kubana kwakweli

    bhantu man

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kusema kweli hali wala siyo nzuri. Mpaka wanafunzi wa sekondari wana magroup ya Whatsapp wanachaji Tsh 1,500 na ukiingia huko hakuna la maana bali aibu tupu. Sijui wazazi wakiona mambo yanayofanyika huko itakuwaje.

      Na machangudoa wajanja (hasa wanafunzi wa vyuo) sasa wameshaachana na kujiuza physically bali wanajiuza mtandaoni ambako utapeli ni mwingi sana. Wengi wameshalizwa mpaka JF kuna thread mbalimbali watu wakilalamika kupigwa mpaka laki tano na milioni na machangu hawa wajanja wa Whatsapp, Instagram na Badoo...

      Delete
    2. Anonymous01:45

      i think nancy itabidi siku uweke hii topic wadau tu discus kwenye hii blog kwakweli.....this is too much

      Bhantu MAn

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!