100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

100% Bongo Certified: Waoaji na Waolewaji; Hii Imekaaje Hii? Huyu Ana Wiki Mbili tu kwa Mumewe na Hapa Amerudi kwa Ex-Wake Kupata Ile Kitu Roho Inapenda. Akina Kaka; Mbona Ufire Mke wa Mtu Ambaye tu Ndo Katoka Kwenye Honeymoon? Kwa Akina Dada; Ulikubali Kuolewa Ili Iweje Kama Hujaamua Kumuacha Ex Wako? Kwani Ukimwambia Huyo Mumeo Akufire Atakataa? Ni Lazima Kweli Kurudi kwa Ex Wako kwa Sababu tu ya Kufirwa? Hii Clip Imenisikitisha Sana kwa Sababu Huyu Dada Namfahamu na Harusi Yake Ilikuwa Nzuri Sana. Waoaji Kazi Mnayo na Pengine Itawabidi Muwe Mnafanya Uchunguzi Kama Wake Zenu Wanafirwa. Kama Wanafirwa Basi Anzeni Kuwafira Nyinyi Wenyewe Kuliko Kuwaachia Waende Kufirwa na Ma-Ex wao...


19 comments:

  1. mboo inch nane08:44

    ni shedaaaah

    ReplyDelete
  2. Anonymous08:54

    watu tukisema hatuoi tunaitwa wahuni haya endeleeni kuoa basi. watoto mtaletewa wa watu na wake mikundu itavujishwa.

    ReplyDelete
  3. Kama ntajisikia kuanza kufilwa ni heri kumpa mume wng tu ajifaidie kuliko kumpa mtu ex wereva alf ukute wala hatokusaidia ikiwa unashida au tatizo lolote kwasababu wanajua mumeo yupo ata take care of it wao wanapendaga vya Bure tuu



    Nancy mi ni Yule dollie wa kitambo nimerud tena cjui kama unanikumbuka

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulikuwa umepotea sana. Karibu tena katika libeneke - japo kwa mwendo wa kujikongoja.

      Natumaini kwamba safari hii utakuwa active - na hata kushea materials uliyonayo.

      Karibu sana !!!

      Delete
  4. Anonymous09:55

    jamaa anafaidi kweli mkundu mtamu balaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umejuaje mkuu?

      Just curious....ha ha haaaaa !!!

      Delete
    2. Anonymous21:09

      hahahahaha nancy

      Delete
  5. Anonymous17:33

    mmh,ndo hali halisi

    ReplyDelete
  6. Anamkundu msafi na unaonekana mtumu kinyama

    ReplyDelete
  7. Anonymous02:10

    Nancy Mitisa

    Yote haya nimatokeo ya "unafiki" uliojengeka miongoni mwa jamii zetu kwamba kuna matendo tumeya brand kuwa ni ya kificho/aibu sasa utakuta mke anatamani kufirwa just out of curios japo aonje ladha ya mboo mkunduni lakini kutokana na nature yetu anashindwa kumuambia mumewe coz hawako such free so the alternative ni kwenda kumtunuku ex wake, similar to wanaume unakuta MTU anatamani just kuonja lakini akisema kwa mkewe ataonekana ni muhuni mfiraji so the only option ni kuitafuta huko nje. mwisho wasm siku ni kuleta maukimwi ndani ya nyumba kwa ujinga wenye kutokana na unafiki wetu wa asili.

    guys we need to be open-minded, tuache kuigiza formal life very unnecessary. mtest mkeo hata kwa kumpiga video mkunduni uone how she feels next time jifanye umekosea ingiza mboo ili umjengee Uhuru wakusema kama anataka kuliko ukajidai mlokole fake mwisho akawapelekea mabazazi huko nje.

    ReplyDelete
  8. Nancy mkundu mtam balaa, ila nawaasa vijana mtumie kondom, nilikaa Pemba walahi nilikua napewa mkundu na watoto wauko balaa mkundu mtamm ila kondom izingatiwe wadau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:29

      Pemba umepewa mkundu au umefirwa ww? Sema kwel bwana, au labda umefira mashoga.

      Delete
  9. Anonymous02:37

    loo mpaka nancy katokwa na povu co ya hii ishu, kaaz kwel kwel

    PUNGUZA JAZBA MAMA

    bhantu man

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bhantu Man nawe wacha ufala. Unafikiri bila povu na kugangamara unaweza kuendesha blog kama hii? Umeanza kuwa mdau wa hii blog tangu lini kiasi kwamba unashangaa povu langu hapa? Unashangaa matusi kwenye blog ya matusi? Na hilo povu langu liko wapi hapo?

      Wewe tulia ufaudu blog ya bure mambo ya povu na upuuzi mwingine waachie wanaohusika. Nakuona onaga humu huwa nadhani ni mdau wa maana japo hujawahi kuleta material yo yote kumbe ziro tupu.

      So disappointed !!!

      Delete
    2. Anonymous00:32

      uv got some loose screws in ur head lady, there is something extremely wrong with your head

      Delete
    3. Back off MOFO. Mwanaume mzima umeamua kujificha na kujifanya anonymous? Dalili za ushoga hizo braza. Jiamini na ukiliamsha dude basi be ready hata kupoteza marinda ikiwezekana. Kwa matusi kuna mdau alinitukana hapa juzi mpaka nikamwanzishia na post kabisa ya kumsifia. Hizi screws za kichwani sijui nati kuchomoka doesn't even count kama matusi. All in all nina miaka zaidi ya mitano hapa and have seen and heard almost everything. Na busara niliyojifunza ni kwamba nikiona kitu hakinipendezi hasa kwenye haya mawebsite ya bure ambako sina responsibility basi najikalia kimya tu. Kutokwa na mishipa ya shingo nikigombana na watu kwenye blogs na sites zao ambazo wala hazinihusu mbele wala nyuma ni USENGE TU. Take this advice my faggot brother. It will help you a lot !!!

      Delete
  10. Duuu... Nancy kwanza za masiku. Mie ni yule Mdau wako wa Dodoma a.k.a mboo tamu kama ndizi kisukari. Nina material nikijipanga ntakurushia.

    Mie napenda kusema hivi, wake za watu ukiwajaribisha tigo sijui kwann hawakatai, naona wanajisikia huru kwa mahawara kuliko waum zao. Mie binafsi nimefira kama watatu ikiwemo Mke wa Mchungaji. Cha muhimu kumbukeni Kondomu tu. Ila kufira raha na anayefirwa husikia raha sanaa ikiwa unakuwa unafanya taratibu.

    Malafyale hapa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Za masiku?

      Dadadeki. Unafira mpaka wake za wachungaji. We sasa umezidi aisee...

      Anyway, jipange uniletee materials bwana kwa sababu tumetoka mbali sana. Nadhani kabla hatujafunga blog itabidi wakongwe wa Rahatupu tukutane: Kirungu, Dr. Lingerie, Sniper, Shunie...Hata majina wengine nimeanza kuwasahau. Kama unajijua mkongwe na ulishashiriki kuleta materials hapa basi nikumbushe hapa.

      Delete
    2. Ha ha ha! Nancy yaan maisha ndo hivyo. Kama huyu Mke wa Mchungaji anasema Mme wake anamnyonyaga mkundu, akasema anataka kujaribu kungizwa kichwa asikie radha hake. Na cha ajabu wanawake wa siku hizi wanakuuliza umeshawahi kufira, ukisema hapana utasikia tujaribu ukisema umewahi utasikia anakwambia mmh inaelekea unapendaa... Kisha atakuwa anakutega na mapozi ya kuliwa mkundu, au katikati ya gemu anaichomeka Kama bahat mbaya vile. Nancy Nina material za kutosha... Nikikaa poa ntakutumia. Kitambo Sanaa nilipotea. Mie nipo Dom napiga kazi zangu huku, ila Dar nakujaga Mara kwa Mara. Itabidi tukutane Kama ulivyopropose. Itakuwa Ni shidaaaaa. Ha ha ha. Sijui itakuwaje. Anyway tuta contact kwa email. Alafu itabidi nikutafutie na kiwanja makao makuu maana tumetoka mbali Na huku Dom saiv kumekucha.

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!