100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

100% Bongo Certified: Pasaka Kwangu Ilikuwa Nzuri. Kwenu Je?

11 comments:

  1. Anonymous05:30

    Mitisa archive vipi? Wadau shime tutume mambo kwa Mitisa basi naona sasa kasi imepungua angalau tuwe na video kali 3 kwa week itasaidia!!

    ReplyDelete
  2. Nami ilikuwa nzuri kidogo, maana nilikuwa maeneo ya sinza

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:20

    yes mitisa hope ulienjoy na mabraza wa kibongo ulikunwa vya kutosha pasaka hii maana muda mrefu utakuwa ulimisi mapigo ya wabongo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Siyo mimi huyu. Ni mdada tu alitaka kutuonyesha kitu yake. Wabongo hata Sauzi wapo sema tu kule UKIMWI upo nje nje kama nyanya. Hubby wangu alikuwa anakuja kila baada ya mwezi anatoa dozi ya nguvu ya kutosha angalau mwezi mzima halafu anarudi zake kazini. Na pia kuna kila aina ya midori inayoweza kufanya kazi nzuri zaidi kuliko hata muhogo wa jang'ombe. So ni maamuzi tu... Ila kusema kweli hakuna mwanaume hapa duniani kama mwanaume wa Bongo. Uwe mbali huko halafu unampata mvulana wa Kibongo anayejua kutomba na mwongeaji aisee utafurahi sana. Napenda sana vijana wanaotomba huku anakuongelesha...na ikitokea akalia utamu ukimkolea basi mimi hoi balaa naishiwa pumzi kabisa...

      Delete
    2. Anonymous00:03

      nancy nimependa unavyowakubali wakaka wakibongo kwenye suala zima la kutombana maana akina dada wengine wakienda nje ya bongo harudi bila kuonja mboo za huko sijui wanaona fahari akitombwa na wakaka wa mataifa mengine

      Delete
    3. Hahhahahhahahah Nancy hapo penye kuongea kuongea hapo mie ndio zangu siwezi tombana kimya kimya yaaani lazima miguno kwasana na kuongea ongea na kusifia uumbaji hahahhaha...By the way pasaka yangu ilikua poa japo nilikua nje ya Dar lkn mambo yalikua poa kuku mzima wa kienyeji na serengeti zangu mambo yakawa mswano kbsa.... Ila hilo boflo sijui tunaitaga bupa la dada kudadeki lina mafuta haya mabupa yanakuaga juicy sana very nice daaaah hongera yake anaempakua anafaidi hapo unaweza tubu na dhambi kbsa huku unatomba hahahha

      Delete
    4. Kirungu, unaonaje eventually tukikutana tuone itakuwaje?

      Naamini wewe ni fundi kabisa wa kutomba na kumkojolesha mwanamke.

      Ngoja nitulie halafu nitakualika mahali kwa usiku mmoja tuje tuone nani atakayeondoka kesho yake anachechemea....

      Love you a lot and thanks for the support over the years. We are approaching the end and it is time that I reward you in a special way...ha ha haaaaa....

      Delete
    5. Anonymous10:01

      I'm appealing daaaa wivu kibao mtu ameshawekewa K live yaaani it's just the matter of time tu anapewa yaaani can't imagine!!! Serious ungejua nami Niko after you daaaa anyway will keep on pressing ......

      Delete
  4. Anonymous10:57

    Huyu NANCY keshaonja mihogo ya mataifa mengine ndo akaja na huo mtazamo kwamba wabongo ni kigoma mwisho wa reli

    ReplyDelete
  5. Anonymous07:47

    Nancy its me now to be with u

    ReplyDelete
  6. Kitwanga15:55

    Naona Mkuu Kirungu Unapata Bahati ya mwaka kabisa..
    Najuta kwanini miaka yote mi4 nilikuwa na comment as Anonymous..
    ��������������

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!