100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

100% Bongo Certified: Ndiyo Nimemfikisha Lodge Tayari Kummega. Ulikuwa Mtombano wa Uhakika

12 comments:

  1. Mzigo wa maana sana huu. Hapa hauhitaji papara. Hakikisha umeupumzisha mwili wako vya kutosha kisha Kula ugali wako wa kutosha na samaki. Taraatibu unajilia kitu roho inapenda

    ReplyDelete
  2. Anonymous23:27

    Daaaa hatar sana

    ReplyDelete
  3. Hapo alivyolala fanya kama unalimega tako

    ReplyDelete
  4. mungu nife jokes aside huyu dada ni kama mwanamke wangu ambaye ndio nimeamua kutulia nae na naishi naye(mrs right)ambaye kama mungu akipenda huenda ndio akawa wife sasa nacho taka fanya nikirudi home ni kwenda tu kuangalia hiyo alama nyeusi nyeusi kwenye mguu wa kulia maana sina sana hakika kama anayo ila ni yuko ivi ivi copy&paste moyo unanienda mbio haijawai tokea na kwetu tuko na asili ya ugonjwa presha eeh mungu nisaidie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole mkuu. Kuchapiwa ni siri ya ndani. Hata ukikuta hiyo alama nyeusi nyeusi ni yeye vumilia tu kwa sababu hakuna namna....

      NAAMINI siyo yeye kwa sababu huyu inasemekana yupo kwenye process ya kuachika....ha ha haaaa

      Delete
    2. Anonymous18:04

      Dada Nancy mbona umetoa ile comment yako kwenye kipengele cha (Mande) ulichokua unamuelezea dada aliyefanya mapenzi mpaka akawa hoi.....huwa nilikua naipenda sana ile comment da!

      Delete
  5. Dah nimesalimika Nancy sio yeye bwana ila icho kiarama ana kingine chake chenyewe kipo mguu wa kushoto sio kulia...arafu Nancy nilikuwa naomba tu ushauri maana unajua mtu uwezi ukajua kila kitu huyu demu ninae mzungumzia huwaga nikifanya nae mapenzi na yeye anapiga bao kama mwanaume na namuonaga kabisa anavyo angaikaga wakati anataka kukojoa at 1st i didnt know nilipo muuliza ndio akaniambia sasa siku nyingine mi sijisikii kabisa kufanya arafu unakuta yeye ndio ana hamu ya kufanywa ili akojoe so i have to kojolesha yeye ndio tulale bila ivyo anasumbua usiku kucha au la vinginevyo akiamka tu asubuhi ananiganda tena..sasa mwanamke wa jinsia hii ivi anafaa kweli kuwa mke au ndio najichimbia kaburi....?ni bora nikajua mapema kabla sijaenda kujitambulisha kwao...thanks in advance Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:44

      Tomba tu akojoe tu wala usimpe nafasi atafute nje tombaaaaaa tu Mke bora angalia tabia na future yenu ila kwa yeyote Yule kazi yako kutomba akojoe

      Delete
    2. Ahsante sana kwa ushauri wako @Anonymous though its hard lakini naona hakuna namna tena ni kupamban tu kama unavyosema dah kweli uanaume nao kazi ahhh

      Delete
    3. Tabia yuko vizuri ana nieshimu sana na ananipenda hadi najua labda tu kama nitakuja shindwa hayo mazoezi ya chumbani ndio wasiwasi wangu ulipo

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!