100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Wadau Wangu Tumetoka Mbali Sana. Nawapenda Nyote. Masomo Yanakaribia Kwisha. Ooooo Raha Iliyoje! Muda Mzuri wa Kurudi Kujenga Nchi Yetu Nzuri...

21 comments:

  1. Anonymous22:30

    Aisee, iko poa sana

    ReplyDelete
  2. Anonymous01:28

    Daaa kitu kizur na kitamu yaelekea

    ReplyDelete
  3. Anonymous02:17

    NANCY NI WW WAOOH GOOD MR. HACKER HAPA

    ReplyDelete
  4. Anonymous04:30

    Hongera nancy kwa kuongeza elimu na karibu bongo tujenge nchi huku ukila raha

    ReplyDelete
  5. Anonymous05:55

    Ni wewe huyu? Ukirudi kazi unayo walahi nakwambia..foleni utayoipata utashangaa!!! Wewe ni mrembo hasaaa

    ReplyDelete
  6. Anonymous07:42

    hongera nancy, go and help others kwa utaalam ulioupata. Nimekutumia mail le captain icheki ukipata mda.

    Dr.lingerie

    ReplyDelete
  7. Anonymous08:57

    Aiseeeeee
    SNIPER

    ReplyDelete
  8. Anonymous10:35

    Nancy hiyo kitu roho napenda ni yako?

    ReplyDelete
  9. Duh bby as Nancy, you are so beautiful and gogeous, karibu sana

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:38

    Enter your comment...nance unabonge la kitusu mtu wangu

    ReplyDelete
  11. Anonymous13:25

    Utasema Kitumbua

    ReplyDelete
  12. Congrats. Nimefuata blog yako muda mrefu.

    ReplyDelete
  13. Una Kuma nzur sana nancy,,so fine

    ReplyDelete
  14. Gigolo00:32

    Hongera sana kwa kuongeza elimu

    ReplyDelete
  15. Karibu sana nyumbani ila mmh hilo shendere sasa ni shiiiidaaaaa

    ReplyDelete
  16. Anonymous00:44

    njoo na cement kabisa.....asee huku magu kabana kishenz.....kila kitu ghali, vipi kiwanja ulinunua kabla haujaondoka?

    BHanNtu Man

    ReplyDelete
  17. Enter your comment...Kuma Kama Hiyo Naipenda Sana!

    ReplyDelete
  18. Anonymous06:11

    Unarejea lini Mitisa tuna kazi na wewe wajua?? Shule imeishaaa si urejeee dear?

    ReplyDelete
  19. Anonymous03:59

    Tangu Mitisa areejee amepotea!! Au nae ametekwa??? Au amejiteka?

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!