100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Kama ni Kweli Tukubali Sasa. Ushindani Kati ya Mbeya na Tabora Umekwisha. Mzigo Huu Naambiwa ni Kutoka Mbeya Laivu. Dogo Kapanda Ndege Kabisa Kuufuata na Hapa Anajiandaa Kuupaka Mafuta Aingie Kazini Kupambana Kulinda Heshima ya Ukoo. Kwa Mtako Huu Inabidi Aache Papara. Wanaume Kazi Mnayo Haki ya Nani...Wanaume Wote Nawapenda Jamani kwa Sababu Maisha Yenu ni ya Kupambana Usiku na Mchana....

10 comments:

  1. Mzigo ka huu ni Tigo tuu kujitumbulia

    ReplyDelete
  2. Nancy huu mzigo ni hatari, huyo jamaa akiuendea bila plan atachemsha

    ReplyDelete
  3. Anonymous14:19

    Huyu dogo kapanda ndege ya bure. Tayari keshaanza kuhema hata kabla mechi haijaanza. Akija kuumeng'enyua mtako huu tayari wazungu haoooooo...Leo ukoo wa akina Masanja unaaibika kudadadeki. Na si ajabu msukuma wa watu kauza ng'ombe au mashamba...ha ha haaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inabifi aende kolomije kuchukua dawa ya ujadiri

      Delete
  4. Anonymous11:24

    Watu wa mbeya wana mitako ila hawana maujuzi

    ReplyDelete
  5. Anonymous11:47

    Mikono juu mbeya mmetisha.

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:48

    Haaa

    ReplyDelete
  7. kwa kweli hilo ni zigo la kuvunja chaga... duuuh!!!

    ReplyDelete
  8. Gigolo11:15

    Huo mkundu ni kuufira tu mwanzo mwisho hatakiwi kuhangaika na kuma

    ReplyDelete
  9. Mzee Wa Mazigo14:02

    Nancy, Ntaupaje huu mzigo, nko tayari kwa gharama yoyote. Huu ni wakutomba wiki nzima

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!