100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Threesome Ipi Nzuri? Wanaume Wawili Mwanamke Mmoja au Ile ya Wanawake Wawili Mwanaume Mmoja? Binafsi Ningependa Kutest Zali ya Vijana Wawili Nione Itakuwaje...Ha Ha Haaaa !!!

20 comments:

  1. Anonymous11:04

    Ya mademu wawili kwangu ndio tamu

    ReplyDelete
  2. Anonymous11:06

    Inategemea na sex orientation yako. Kama ni lesbo obviously wanawake wawili utaenjoy zaidi. Kama ni gay wanaume wawili kama ni straight uta prefere two oppsite sex

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:06

    tunataka za kibongo hiz hatuzipendi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Lete za Kibongo za dadako tuweke....

      Lione, utafikiri limetozwa pesa.....

      Cha bure huwa hakipiganiwi....Mamako alipaswa kuwa amekufundisha hii principle maishani ungali mtoto.

      Delete
  4. Anonymous13:21

    Nancy unajaribu lini, unialike mapema kabisa nianze kupiga tizi

    ReplyDelete
  5. Gigolo13:34

    3 some inataka pumzi

    ReplyDelete
  6. Anonymous15:07

    wanawake wawili mwanaume mmoja

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:49

    kwa sisi wanaume nadhani threesum ya mademu wawili na mwanaume mmoja inakuwa tamu sana

    ReplyDelete
  8. Anonymous19:28

    daaa!!kutombana raha sana

    ReplyDelete
  9. Anonymous21:59

    kweli Nancy ..

    ReplyDelete
  10. Anonymous22:27

    Jaribu utupe majibu

    ReplyDelete
  11. Anonymous01:33

    dah nancy...yaani hauko alone kwenye hii ishu ta 3some kwakweli...hata mm nimekuwa very interested kufanya sema ishu nikupata madem walio willingly kufanya bila kishingo upande wala aibu, coz c unajua madem wakibongo mlivyooo

    anyway mayb one day YES ntatimiza ndoto yangu

    Bhant Man

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:07

      Hauna bahati tu au hauna ujasiri wa kuwashawishi ni common sana bongo siku hizi mimi mwenyewe nikiwa mdau.

      Delete
  12. Ya madem Wawili ndio tamu

    ReplyDelete
  13. Anonymous07:41

    ANGALIA TU USIJE TAMANI KUTESTIWA MATAKO! MAANA KUJARIBUJARIBU NDIO BALAA LAKE

    ReplyDelete
  14. ah wanawake wawili na kijana mmoja inanoga ukiangalia wanavyochezeana bao hata kabla ujaanza shughuli

    ReplyDelete
  15. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAH! HAYA BHANA USIJE CHEU CHIPS KUKU

    ReplyDelete
  16. Ukiwa straight kama Mimi dem 2 man alone.

    ReplyDelete
  17. Anonymous15:09

    Kama kuna wapenzi wa group sex na unatamani kufanya group sex nicheki. Tupo 4 men wawili na mademu wawili tunataka mtu mwengine na demu wake tufanye group sex . Uwe Dar umri kuanzia miaka 20 -35. Comment email yako tutakutfta

    ReplyDelete
  18. Anonymous21:19

    ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒนmahaba_proffesional
    ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน JINSI YA KUMNYONYA KISIMI MWANAMKE๐Ÿ‘™๐Ÿ‘™๐Ÿ‘˜

    ⏩๐ŸŒนWanaume wengi hupenda sana “ngono ya mdomo” na wanawake wengi pia hupenda ngono ya namna hiyo kwaniwana enjoy sana

    ⏩, ๐ŸŒนlakini ukweli ni kuwa hutakiwi kchukua muda mrefu sana ili mwanamke abaki na hamu ya kufanya mapenzi.Hivyo haiwezekani uchukue muda mrefu sana kwa vile unapochezea kisimi na kisha mwanamke kufika kileleni anahitaji muda wa kupumzika….ukiendelea bila kupumzika ni wazi kuwa atakuwa anazuga kuwa nafurahia kumbe hakuna kitu.
    ⏩๐ŸŒนMwanamke anatakiwa akae kwenye kochi/ na kupanua miguu yake au alale pembezoni mwa kitanda au kwenye kona ya kitanda kisha nyanyua miguu yake na aiweke kama anazaa (V-shape).
    Hapo wewe mwanaume unatakiwa kushika sehemu ya ndani ya mapaja yake ili kukurahisishia kuzama vema na vilevile kumzuia yeye asikubane kichwa mara tu utamu utakapomkolea.
    ⏩๐ŸŒนSasa weka mdomo wako juu ya kisimi ktk mtindo wa kufunika kisha anza kunyonya ktk mtindo wa kubusu, yaani kama vile unalamba mabaki ya kitu kitamu/chakula kidoleni.
    Hakikisha pua, kidevu au kwa kifupi uso wako haugusi sehemu yoyote ya eneo hilo unalofanyia kazi na vilevile kumbuka kutokimbilia kupenyeza ulimi wako kwenye uke (pale uume unapoingia) na badala yake wewe komalia kisimi tu…..na ukinyonye na kukilamba vile mpenzi wako anapenda au unaweza kuongeza ujuzi wako wa kutumia ulimi as long as unajua kuwa mpenzi anafurahia.
    ⏩๐ŸŒนKumbuka kila unapobadili “mtindo” wa kulamba kinyonye kisimi hicho ktk mtindo wa kubusu pamoja nakuwa hutoa utamu wa hali ya juu pia itakusaidia au kukupa nafasi yakupumzika na kupumua bila kukiacha kisimi (ukikiacha utampotezea utamu mwenzio hali itakayo kufanya uanze mwanzo
    ⏩๐ŸŒนUkihisi anakaribia basi jaribu kufanya kama vile unakivuta kisimi kwa juu (kama unakinyofoa) lakini bila kusababisha “discomfort” huku ukiendelea na mnyonyo wako mpaka atakapo anza kukaza misuli ya miguu na kukandamisha kichwa chako kama vile anataka uingize chote kisha atajiachia…..hapo ndio kamaliza hiyo inachuka kati ya dk5-30 na wewe hamisha ulimi na mdomo wako kwenye mashavu, uke,pale uume unaingia na maeneo meingine ya karibu lakini sio kisimi kwani kwa wakati huo kinakuwa “sensitive”….huchukua muda wa dk10-20 kujirudia kama awali.
    ⏩๐ŸŒนOnyesha unajali kwa kumuangalia usoni nakusifia eneo lake hilo huku unaendelea na safari yako ya kulamba-nyonya……ukiona anachangamka basi ujue ule u-“sensitive” umeisha na hapo unaweza ukarudi tena kwenye kisimi na kufanya kama awali na rudia kadiri uwezevya mpaka aombe msamaha kwamba inatosha na hawezi kufika tena (ukipiga bao nyingi inafikia wakati huwezi tena), kama ilivyo wa wanaume inafikia huwezi tena kutoa manii.
    ๐Ÿ’ƒ๐Ÿ‘Œ๐Ÿ’˜๐Ÿ’—๐Ÿ’๐Ÿ’œ๐Ÿ’—๐Ÿ’“๐Ÿ’˜๐Ÿ’”๐Ÿ’˜๐Ÿ’”๐Ÿ’˜๐Ÿ’•๐Ÿ’˜๐Ÿ’•๐Ÿ’˜๐Ÿ’•๐Ÿ’˜๐Ÿ’˜๐Ÿ’๐Ÿ’—๐Ÿ’๐Ÿ’๐Ÿ’—mahaba_proffesional

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!