100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Ni Kutoka Kwa Majirani Zetu Huko Kaskazini. Hayo Mavazi Ukutani Jamaa Wamegwaya na Wanaogopa Kumtokea Kwa Sababu Hawajui Kama ni Yake au Vipi. Kaweka na Namba ya Simu Kabisa Lakini Watu Kimyaa. Hayo Mavazi Hapo Ukutani Yanaogopwa Si Mchezo !!!

13 comments:

  1. Anonymous02:04

    duuuuuh limenona hatari sema waoga mavazi sio tija ya kuogopa kumtokea

    ReplyDelete
  2. Anonymous02:17

    nancy natamani siku moja nikutombe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Timiza ndoto yako mdau. Maisha menyewe haya haya leo upo kesho haupo. UKIMWI huna? Magonjwa mengine ya zinaa je?

      Delete
    2. Anaekutomba is amoung luckiest guy in Africa i swear

      Delete
  3. Anonymous06:14

    Hawa wana usalama naona wameamua kujianika toka kwa majirani yule mwingine ameliwa kichwa nadhani na huyu pia ataliwa kichwa hakuna nidhamu ya hivi jeshini!!! Anaonekana mtata na mkorofi sanaa ukiwa mtu wake anakufuata kwa job anakuanzishia pale pale na hicho ki ngademu chako kikiona mtiti hawatarudia tena kukufuata!! Huyo mtata ingawa anapenda ngono

    ReplyDelete
  4. Gigolo06:43

    Hata kama gwanda zake lkn anavutia sana

    ReplyDelete
  5. Nipeni namba bhana nna hamu ya kutomba

    ReplyDelete
  6. Nancy naomba namba yake, ntamtomba mpaka ashindwe kuvaa gwanda

    ReplyDelete
  7. gwanda kitu gan,,watuntunatomba ad mke wa mganga sembuse uyuu,,,anaitaa sanaaaaa

    ReplyDelete
  8. Anonymous14:43

    Enter your comment...yangu ni 254731425985 nipe yake plz plz au umtumie yangu hela si shida aki.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!