100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Kwenu Akina Kaka. Kama Una Ukame Halafu Upate Bahati ya Kukutana na Mtako Kama Huu na Ukapewa Dogiii Namna Hii, Utapiga Matako Mangapi Kabla Hujapiga Bao?



17 comments:

  1. Anonymous13:17

    MBNA video hatuoni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Video umezileta?

      Mijitu mingine bwana !!!

      Delete
    2. Anonymous09:59

      Ha ha ha dah Nancy una kazi pole lakini usichoke kutupa raha hahahahaa nimecheka saana

      Delete
  2. Anonymous14:04

    Daah ebana apo tako kumi na tani tuu... sema baada ya hapo ilo bao la pili adi atasahau.. tena dogi iyo iyo... saa lizima nalitomba tu ilo tako... mixer kulimeng'enyua..kuyapanua panua sana matako uku naangalia uboo unavoingia na kutoka..mixer naongeza spid napiga kwa spid afu napunguza napga slow slow... aaah matako kma ayo uwaga matam sana.. na raha ya kumtomba dem mwenye matako makubwa kma ayo ni dogystye.. daah matako makubwa matam aisee

    ReplyDelete
  3. Anonymous14:58

    Tako 5 tu la6 mkojo huo

    ReplyDelete
  4. Anonymous16:45

    Daaaa hapo tako zako 18 wazunguu haoooo! Style hii mimi inaniacha hoi sana inanimaliza sanaa!! Naipenda nikiwa natafuta bao la 3......ambalo najuaa naweza kupiga hata tako zangu 50 hivi nasug vizurii sanaaa bao la tatu hapoooo

    ReplyDelete
  5. Anonymous17:48

    ACHA WATU WAFAIDI

    ReplyDelete
  6. Aaah nikiingiza tu mambo tayar

    ReplyDelete
  7. Jamany hlo tako lakufiraaaa, nafira mm jamany wanawake wenye matako wanisakeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa jinsi ulivyo na kiherehere si ajabu hata wewe mwenyewe unafirwa.

      Najua wanaume wa mwambao kama wewe. Mna papara kumbe hasa mnachotaka ni kutwangwa midori na matango mkunduni. Ajabu hamsemi na mnazunguka weeeeeh...Sema unachotaka nikuunganishe na Mwanaisha wa Mbezi. Huyu ni maarufu kwa kutandika midori akina baba na amesaidia wengi sana wakiwemo watu wenye hadhi. Anakuvalia mdori kiunoni halafu anakuchakaza mkundu huku anakupigisha punyeto ukitoka hapo unakwenda kwa mkeo na wanao. Ndiyo dunia yetu ilivyo siku hizi !!!

      Delete
    2. Anonymous12:33

      KUMA LA MAMAKO GOMBE SUGU LA MTAA, MALAYA MWEUSI. TOTO LA BABA SHOGA, FAMILIA YA LAANA (NANCY). UNAJIFANYA UNAJUA KUTUKANA WENZAKO, ACHIA MSG NIKUONYESHE NGURUWE MKUNDU WEE. Uwezeweya kutiwa midogri na mwanaisha naona unashawishi wenzako nao wakatiwe midori. KUMA MAMAYO, KIMA ULIYETOKA MAPANGANONI,ULIPOSTAARABIKA NDO UNAJUA KUTUKANA. ILE CHUPI ULIYOMPELEKEA MAMAKO,JUZI KAENDA KUFIRIRiWA KARUDI NYUMBANI IMEJAA MAVI. Mtikisiko wa laana, njoo Bongo Shoga yako James anafiriwa gerezani saiv, karibu kuna manyampara hayajafira mwaka, japo huna tena marinda lakkn watakuzibua ivo ivo. MKUNDU WA MAMAKO GORILA MWEUSI.

      Delete
  8. Anonymous20:01

    Safi sana

    ReplyDelete
  9. Gigolo22:37

    3 tu wazungu haooo

    ReplyDelete
  10. safi sana yani apo unachagua tu tigo au ni haloteel,,kazi nzuri nancy

    ReplyDelete
  11. Anonymous06:49

    Jmn ila kuna wanawake wameumbika, mm hilo tako nahis ntapiga mara3 tu wazungu hao na naunga na la piki

    ReplyDelete
  12. Anonymous00:20

    Nancy tundu lileeee wallahi

    Gyan

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!