100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Kabinti Hako kwa Wapenda Vimodo....

20 comments:

  1. Anonymous02:29

    Dem anakutegeshea mkundu, kudadek

    ReplyDelete
  2. Hivi ndo size zanguuuu unakipindaa mpka kanakuwa kadogoooo kesho kanakuleteaaa kenyenyeweeeee

    ReplyDelete
  3. Nafumba machoo maana hako kasaizi

    ReplyDelete
  4. Anonymous07:24

    Kapo vzr balaa...kikuku kileee na tigo ishategwa,ni kula tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yan ukiwa nae huyooo ufi njaaa

      Delete
  5. Anonymous07:42

    Naona anatutega analengesha Tundu tigoni daaaa kizazi hiki! Balaa sanaa wadau sijui tunaenda wapi!!! Imeshakuwa halal sasaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wana tabia zao hapo maana wengne wanaliwa ,mwengine wanatamani liwa,lakn kidogo sana ndo hawataki kabisa

      Delete
  6. Anonymous09:12

    hiki kimodo kipo vizuri mno then kinashape ya kutosha kiasi kwamba akikupa raha inakuwa raha tupu

    ReplyDelete
  7. Ashaliwa huyo duu watu wabaya

    ReplyDelete
  8. Nikuufira tu, mwanaume unaiwekewa mkundu uache kufira

    ReplyDelete
  9. Anonymous10:44

    kuma safi kabisaa kwa shughuli

    ReplyDelete
  10. Duh. Type zangu hizo. Halafu tigo inatumika hapo. tamumboo1982@gmail.com

    ReplyDelete
  11. Anonymous14:14

    Hapa mkundu SI wakuomba.ni KY kidogo2.mara mavi hayoooooo.mdau original

    ReplyDelete
  12. Anonymous14:40

    kapo vizuri, hiyo kuma sasa aisee

    ReplyDelete
  13. Keshachafuliwa duuh watu wabayaa sana

    ReplyDelete
  14. Hiki kipo kama nilokipiga jana vile

    ReplyDelete
  15. Anonymous19:06

    Kuma safi tigo safi

    ReplyDelete
  16. aseeeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!