100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Huu Mchepuko Jamani Unaniharibia Ndoa Yangu. Kuuacha Imeshashindikana na Nazidi Kuupenda. Kuna Aliyewahi Kubanwa na Mapenzi ya Mchepuko Kiasi cha Kuhatarisha Familia Halafu Akafanikiwa Kuchomoka? Alifanyeje? Nitashukuru Sana kwa Msaada wa Kimawazo!!!

16 comments:

  1. Gigolo07:24

    Rudisha mapenzi kwa mkeo tu automatically yale mapenzi ya mchepuko yatapungua na kurudi kwa mkeo

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:52

    kwa style hiyo lazimaa ndo iharibike alafu wanaume wengine mnayatakaga mabalaa sasa ww unachepukaa alafu bado mnafanyaa mambo yenu mkiwaa mmevaa nguo?au mkeo huwa akufulii boxer??manake hapa nguo hujavuaa uafikiri mwanamke atashindwaa kuelewaa??by the way nimependa vidole na kuchaa zako hivyo vingine namuachiaa mchepuko wako

    ReplyDelete
  3. Anonymous07:59

    Mkuu uwaga unaufira mchepuko wako... ???

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:33

    Kuachana katika mapenzi ni automatic. Huwezi kuacha kama unapenda, na siku upendo ukiisha au yakikukuta automatically mtaachana. Na kwa nini uache wakati unapenda bado.

    Chamsingi ni kujitambua. Unachepuka kwa furaha na raha za moyo wako. Kuchepuka ni swala binafsi kwa manufaa binafsi. Hakuna yeyote anafaidika kwa uchepukaji wako isipokuwa wewe na moyo wako.

    Lakini tambua pia kuna watu wanakuhitaji wewe ili wawe na furaha. Mke wako, watoto wako, watu wa karibu wote wanakuhitaji ili wapate furaha, na ni jukumu lako kuhakikisha wanafuraha. Hakikisha uchepukaji wako haukwazi furaha yao. Hakikisha uchepukaji wako hauwakoseshi mahitaji muhimu, hakikisha unatenga muda wa kukaa na kujumuika nao. Hakikisha mke wako anapata haki yake kadri anavyo staili.

    Wanaume tuna uwezo wa kuwa hata na wanawake wanne na kila mmoja akijihisi yuko peke yake. Sasa wewe kimchepuko kimoja tu unahofia nini. Be smart. Nakutakia uchepukaji mwema.

    ReplyDelete
  5. Anonymous11:04

    kwa unachopewa hapo sidhan kama utachomoka

    ReplyDelete
  6. Anonymous12:16

    Mchepuko hautakiw kukushika mpk kuiweka familia katika hal ya sintofahamu mwisho wa siku huwa tunabak na familia zetu

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:55

    Duuh mkunduu mtamuu huoo. Jamaa anafiraa auu

    ReplyDelete
  8. Anonymous01:09

    Enter your comment...hyo mchepuko hatariiiii

    ReplyDelete
  9. Jawabu la swali lako unalo mwenyewe kama umeweza kuingia kwa mchepuko nadhani hushindwi kutoka muhimu uridhike na unchopewa na mkeo kama unaona mchepuko mzuri basi endelea nao siku utakayo peleka maradhi kwa ktk familia yako ndio utajua kama utaweza au huwezi na usidhanie huo ni mchepuko wako peke yako na wengine ni mchepuko wao wana gonga kama wewe.

    ReplyDelete
  10. Anonymous18:05

    Anzaa kula mkundu wa mkeo kama ulikua hauli wa mkeo,labda huo mkundu wa mchepuko ndo umekuchanganya

    ReplyDelete
  11. Duuh kwel mcepuko kiboko kuchomoka hapo ni kazi

    ReplyDelete
  12. UKITAKA KUACHA KIRAHISI NGOJA WATU WAKUTOMBEE MKEO NDIO UTAJUA KUWA MCHEPUKO NOMAA! KWA SASA UNAJIFANYA UMEDATA!
    KWANI WAKATI UNAOA ULICHAGULIWA MKE AU UMEPENDA MWENYEWE!

    ReplyDelete
    Replies
    1. SAFII JIBU ZURI SANAA DULA

      Delete
    2. Anonymous23:57

      Iyo ndogo ndo inaykufanya umsahau mkeo,na ckuiz ukitka kula tigo au tope zito bac kua n mchpko.

      Delete
  13. aisee kwa mtako huo, liwalo na liwe..

    ReplyDelete
  14. Anonymous14:52

    VIPI HIYO NYEUPE NI NINI SHAHAWA AU KY-JELLY?

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!