100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

If You are Mad. Go Fuck Yourself !!!

28 comments:

  1. Anonymous20:58

    Nancy una vituko! Sasa blog ndo umeifanya nini?

    ReplyDelete
  2. Anonymous21:53

    Mbona kama Rahatupu ilibakwa? Kulikoni? Usalama upo??@Mitisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heri mimi sijasema....

      Mambo ni magumuuuuu !!!

      Delete
  3. Mbona hakuna Documents zetu.....?
    Pole kwa kaz dada

    ReplyDelete
  4. Anonymous23:49

    Daah, afadhali imerudi. Nilishapata msononeko.

    ReplyDelete
  5. Anonymous00:21

    Thanks Mitisa!

    nilikuwa na kijimshtuko toka Jana nilikuwa naikosa blog hii pendwa.

    hongera kwa kazi nzuri ya ku run hili jukwaa la kikubwa. naamini maboresho haya yana nia njema hususan katika kukabiliana na zile sheria "kandamizi".

    ReplyDelete
  6. Anonymous00:38

    where is all the otha stuff the page is empty.....come on we want sum pussy in here

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:31

      Put yo mama pussy here...faggot!

      Delete
  7. Anonymous07:59

    Gangster flani ivi amazing.
    Nancy ulipotelea wapi maana ety blog imefutwa.
    It's good to be back

    ReplyDelete
  8. Anonymous08:05

    hii mama nyama safi kabisaa
    tamu tamu

    ReplyDelete
  9. Anonymous08:54

    Midem yenye minyama nyama uzembe ivo uwa kuma zao zina joto kali sana asikwambie mtu

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:38

    Aiseee nulikosa amani nilipoikosa hii blog kama sku mbili hivi...kwangu hii blog inanikoga sana mm sio wa shilawadu wala siasa nimejikita humu

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:11

    nancy pls nipe nafasi nikutombe nitimize ndoto hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana Nancy kwa kazi ya kuifanya blog iwe hai, tuko pamoja

      Delete
  12. Anonymous15:26

    Jimama linavutia

    ReplyDelete
  13. Anonymous21:20

    Daaah nancy mbona hivyo

    ReplyDelete
  14. Anonymous22:44

    Fanya ui-backup blog yetu

    ReplyDelete
  15. Anonymous01:02

    Nini kilitokea dada nancy mimi na addiction ya hii site yako lakin kwa siku kadhaa nlikua nkijaribu kufungua naambia site haipo,pole kwa harakat na karibu tena

    ReplyDelete
  16. Mzee Wa Mazigo01:37

    Kumamake, mtoto kanona

    ReplyDelete
  17. Anonymous01:51

    Ahsante mwezeshaji, niliingiwa na hofu nikadhani Bash.sh.ite aliingia hadi kwenye hii blog yetu pendwa, thanks a lot for keeping me alive!

    ReplyDelete
  18. Nancy mamiii kulikoni mbona kama blog pendwa ilipotea ghafla what happed... Mama

    ReplyDelete
  19. mboo inch saba18:46

    mmh

    ReplyDelete
  20. ulipotea kidogo na nilisikitika kuona blog yetu pendwa haipo tena heri umerudi

    ReplyDelete
  21. Anonymous00:18

    Kama imehackiwa ni Bora tuwe na website

    ReplyDelete
  22. Anonymous08:08

    kumamake

    ReplyDelete
  23. Anonymous17:05

    Za kwenu wapendwa

    ReplyDelete
  24. Anonymous06:49

    du

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!