100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Na Wabongo Wamoooo....

6 comments:

  1. Anonymous02:03

    Dada nancy mambo vp mm ni kijana wa miaka 23 naishi zanzibar naomba unijibu hii coment kwa isan yko unajuwa dada mm mwanzo nilikuwa naweza kufanya mapenz hata mara tatu kwa usiku ila kwa sasa uwezo huo sina dada na pia hata umee wangu nahisi umekuwa mdogo sasa napata madhary sanaa kuwavuwa chupi wadada ila nimekuwa moga sanaaa kwenye kitanda coz naona km siwakuni na kibamia changu na jee kuna ujanja wa demu alozoweya kutiwa mboo kubwa alafu ukatia kibamia na akainjoy? coz kuna dada niifanya nae sex na kila mara ananipigia ma cm anambia kamiss mboo yangu ana nyege nayo na ukihangalia huyo dada alikuwa na wanaume tofouti tena wakila umri na nina hakika kashakutana na mboo zaid ya kwangu bi hayo tu dada

    ReplyDelete
  2. Anonymous10:36

    Enter your comment...Mademu wenye maumbo hayo huwa nawafanyia accupressure kwanza. nahakikisha damu inapita vizuri kwenye mishipa. then anapumzika kwanza kwa mechi itakayoanza 2hrs baada ya kula msosi mziito.

    ReplyDelete
  3. Noma snaaaa miyo mitako hatar snaaa

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:06

    Mhh

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:35

    Enter your comment...duu hivi vitu vya ukweli

    ReplyDelete
  6. Just found my favourite blog and that is majorly because of the women in wrappers that you post. It is a huge turn on for me. It should be an "African porn category". I feel there are others who would agree with me haha!

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!