100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Saturday

Binti Gwaride Limemwelemea. Kutombwa Wakati Mwingine ni Kazi Ngumu....Na Nyie Wanaume Muwage na Huruma Sometimes Siyo Kama Huyu Luquman

5 comments:

  1. Gigolo07:21

    Luqman noma sana

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:58

    Uyo bwana luqman inaelekea gwaride lake sio la kibitoz 😅😂.. dada kakaza ataki tombwa tena sabab anajua shughuli ya jamaa.. safi sana..sasa dada wa ivo ndo aende sehem akutane na jamaa anapiga kizembe show sio kali..lazma amkumbuke bwana luqman

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:40

    Jamaa atakuwa amempa za ki hardcore. Mara moja moja yafaa kupiga za namna hiyo hadi demu ana kinai mboo

    ReplyDelete
  4. Kuna wakati ile milio na mirindimo ya tako rojo ndio inayokuhamasisha kuendelea kupiga ukuni.
    Back then wakati speed inasoma 360kph nilishapelekea mtoto wa watu moto akalimwaga kojo la maana wakati huo hata sijui kuwa kuna kitu kinaitwa squirt.
    Vile analalamika na vile kuma inateleza na kale kajoto hata sikugundua kama amelimwaga sikutamani kabisa hata kumwachia hadi alipotamka kuwa anataka kunya. Hapo geto nina choo cha nje nikataka kuinuka nimsindikize akagoma, "lala tu, naenda mwenyewe"
    Nikasubiri muda mrefu sana ikabidi nimfuate nafika chooni hakuna, kwa hofu ikabidi niende hadi kwake usiku huo kwenda kumcheck.
    Namuuliza sasa ndio nini hivyo akasema eti anajisikia kuumwa. Ilinichukua muda mrefu kabla sijamtomba tena, siku nyingine nikimwambia aje anakuja hadi mlangoni hagongi mlango anasepa juu kwa juu, nikagundua siku nyingine nimemwambia aje nikasimama kabisa mlangoni nikasikia anahema nje mlangoni mara baadae akaanza kuondoka nikawahi kufungua mlango.
    Nini tatizo mke wangu nilimuuliza (nilizoea kumwita hivyo)
    Akajibu kuwa huwa anatamani sana kuja na mara nyingi huwa anakuja akikumbuka vile nilimtomba siku ile anageuzia mlangoni hata hodi habishi.
    Nikataka kujua kwa nini hakusema kama alikuwa anaumia wakati nampa akasema kuna wakati anashindwa kutalofailutisha kati ya raha na karaha yaani tamu na chungu kwa sababu unavisikia vyote kwa pamoja sasa sijui kweli.
    Akamsimulia sijui rafikiake kuwa natomba sana nikaanza kupata usumbufu hadi kutoka kwa wake za watu.
    Wanasema kizuri kula na nduguyo lakini si vyote unaweza kushare.
    Wadada na wamama nyie! Mungu anawaona

    ReplyDelete
  5. Anonymous16:00

    Daaah kimyaaa nzurii tamuuu valaaa

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!