100% Bongo Certified (108) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (15) AGNES MASOGANGE (1) ARABS (1) AUDIO (2) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (1) CHEATERS (1) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) GARINI (1) GIF (16) GIFS (5) HERI YA SIKUKUU 2016 (5) HIV/AIDS (1) INSTAGRAM (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (1) JUST FOR FUN (16) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUMA (14) KUMA NENE (10) KUNYONYA (7) KUTOMBWA (10) MABINTI WAZURI (9) MACHANGUDOA (3) MADHARA YA TIGO (7) MADOLE (3) MAGAIDI (1) MAJIMAMA (34) MAKALA (1) MANDE (1) MAPUNYETO (4) MASHOGA (2) MASTAA WA BONGO (2) MATAKO (14) MATANGAZO (10) MAUJANJA YA KUTOMBANA (5) MAVI (3) MAVUZI (1) MBONJI (1) MICHEPUKO (1) MIDOMO (1) MIDORI (13) MIHOGO YA JANG'OMBE (10) MIJADALA (1) MITISA (4) Mtako Kwenye Kanga (2) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (8) NINA SANTOS (2) NYEGE (7) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (89) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAUZI (6) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (5) SLOW MOTION (2) SQUIRTERS (3) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) TIGO (45) USHAURI (2) VIBAMIA (1) VINEMBE (4) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (4) WAKE ZA WATU (9) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (5) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (7) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (1) WATU WAZIMA (6) WAUME ZA WATU (1) WAZUNGU (1) WIKIENDI (1)

Monday

Huyu Dogo Kutoka Kongo Amekwenda Paris Kusoma na Hapa Anakiburuza Kibinti cha Kifaransa Kianafunzi Chenzake Kama Hana Akili Nzuri. Safi Sana Mkongomani. Walitutawala Hawa na Wanaweza Kutulipa Reparations kwa Njia Hii...Ha Ha Haaaa !!!

15 comments:

  1. Kwa raha zao maana maisha magumu balaa

    ReplyDelete
  2. Anonymous01:14

    eehh bwana ndo maisha ya chuo, lazma ule vitu vizuuri vizuri, kamajamaa anavyjipakulia taratiiibu no stress

    BHAntu MaN

    ReplyDelete
  3. Hakubeba like vumbi lao huyo mzungu mkundu wote ungekuwa mwekundu na hara mavi angetoa

    ReplyDelete
  4. Anonymous05:38

    Yaaanii hadi aje amalize chuo na hil shimo halifai tena daaa nasikia mawenge kwa kizazi chetu cha sasa na kinachokuja......sijui nani atakikomboaa hali sio nzuri watoto kike na w kiume ni balaaa na laaanaa

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:27

    Nancy picha ya cover ni nani na nani?nataka nitafute hiyo movie

    ReplyDelete
  6. Mkongo Man
    Anaufaidi nkundu..bora ajilie polepolee
    Joto likizidi anachomoa kisha anachomeka..safii kabisa

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:04

    Amefaifaidi mdau mkundu mtamu,msafi ka huo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:32

      Kaji bwedea

      Delete
  8. Anonymous00:29

    Mhuuu hatareee

    ReplyDelete
  9. Anonymous00:31

    Hatareee

    ReplyDelete
  10. Anonymous00:33

    Hatareee

    ReplyDelete
  11. Anonymous00:33

    Hatareee

    ReplyDelete
  12. Anonymous07:07

    Humu vipi jamani hakuna hata materials ya Valentine

    ReplyDelete
  13. Mkundu mtam jamany, kama hujawah onja usije jarb mana ni zaid ya sawa za kulevya

    ReplyDelete
  14. Daaaaah aisee mkundu huoo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!