100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Senior Member wa CHAWAPUTA - Chama cha Wapiga Punyeto Tanzania. Siyo Mbongo Jamani na Tusitoleane Macho. Ni Picha ya Mtandaoni na Watu Wanajadili Kuhusu Umri Mwafaka wa Watu Kuacha Kupiga Punyeto. Kumbe na Watu Wazima Wanaweza Kuwa Bado Wanaungurumisha Mapunyeto Aisee....

7 comments:

  1. Hahahaha mzee majinuni uyu

    ReplyDelete
  2. Hahahaha mzee majinuni uyu

    ReplyDelete
  3. Nimepiga sana hiyo kitu achana nayo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uliacha ukiwa na umri gani?

      Ni kweli ina madhara kama wadau wanavyodai eti inadhoofisha uboo na kufanya wahanga wake wasiwe na uvumilivu wa kupiga magoli. Goli la haraka haraka na hawana stamina ya kuendelea tena. Ni kweli haya au wewe ulipomyokaje? Hebu funguka...

      Delete
    2. Ni kweli punyeto ina madhara tena makubwa iwapo utaizidisha na kuindekeza kipindi ndio naanza balehe nilikuwa muoga sana wa wanawake ndio sababu iliyonipelekea kuijua punyeto na unapo uanza huu mchezo unakuwa addicted sana unaweza piga nyeto zaidi ya Mara tatu kwa siku na huwezi pitisha siku pasipo kupiga nyeto hapo ndipo tatizo linapoanzia maana mkono sio kifaa rasmi kwa ajili ya ngono na unapotumia mkono unaibana sana mboo kupita uwezo wa kawaida ambao mboo ingebidi ibanwe na kuma ndipo hapo unapoanza kuizoesha misuli ya mboo kuzoe hali ya m'bano ambayo kuma haiwezi bana hivyo kutoka na hali yake ya ulaini iliyo nayo sasa hapo ndipo unapoanza kupoteza hisia na wanawake na unakuwa unafanya tu kidogo unamwaga sometimes unaweza usisimashe kabisa mboo na kama ikismama ukitomba huwezi zidisha dakika moja tayali ushapiga bao na huwezi tena kuendelea na round nyingine maana ushaikinai hiyo kuma na kingine goli LA nyeto ni moja tu lakini lazima uchoke,kuiacha ilinichukua muda kidogo kwanza niliacha kuangalia picha ngono na video na pili nilikuwa nafanya sana mazoezi tatu niliepuka sana kulala peke yangu nilikuwa nishazoea kulala uchi muda wote nachezea mboo tu nikatafuta kademu kakunipa company ya usiku sasa hivi nashukulu

      Delete
  4. Anonymous14:22

    Si kweli nimepiga nyeto tokea na miaka 14 mpaka sasa nimeowa na watoto wawili na kitu bado kinasimama fresh na ngoma inachezeka,enzi izo natoa bao transparent kabisa mpaka nlipofika miaka 16 ivi ndo nkawa natoa jeupe hadi leo napiga nyeto na bado kitombo natomba fresh tu...na nkichepuka nawanyoosha mpaka watoto wanadata yani bado lijali haswa wewe mwenzangu unaogopa nyeto? we mjidai ooh ina madhara mara sijui nin acheni kufata mkumbo ka kitu unaona unafanya na kinakupa raha we fanya bila kuwaza waza nakujishutumu mwisho wa siku ni mawazo yako binafsi yanaku affect na unakuta ausimamishi kweli, amjiulizi kwanin mkikaa mda amjatomba wanaume huwa tunatoa bao la cream? mimi huwa kuna mda nakaa siku tatu sijichui nakua nala vizur na kufanya tizi nkija kutomba au kupiga puli huwa napiz bao la cream sasa wenzangu msiopiga puchu si mtakua mnatoa la kijani kabisa? sasa hao hao wanaowaambia punyeto ina madhara hao hao wanawaambia usipofanya mapenzi mda ina madhara pia...Nancy najua wew una ufahamu nambie ushawa toka na mwanaume ambae apigi nyeto? sasa watu wanawaaaza tatizo watu wanafata mkumbo na pia tunatofautiana maybe wengine awapo strong wengine tumejaliwa afya naweza piga puli na nkatomba madem tofauti ndani ya siku moja, kuna siku nlichepuka tena mechi ilibamba nimerudi home mke akadai nae nkampa haki yake fresh na kitu kilipiga kazi frsh tu so ukiniambia puchu ina madhara ntakuelewa kweli apo? pigeni nyeeto acheni ufara sperm zinakua active unazalisha frssh tuu sio sperm zinaifadhiwa mda mpaka zinapungua ubora mwisho wa siku unatafta mtoto upati kumbe sperm azina nguvu zipo dull mikia aiswing fresh coz azitumiki ila mtu ambae kila siku anashoot au kitombi mimba ipo nje nje ujiuliz why watu wanaotiana mara kwa mara ukipizi ndani tu ujue iyo ni mimba na kale ka mchezo ka kuhesabu safe days sijui nin unakuta kitu kinajibu kumbe kidume sperm zipo active kwenye kuma masaa 48 kwanin mimba isitiki? ila mwingine anapiga na mwanamke apati mimba unaambiwa nlikua safe days kumbe zipo weak kisa uzi shoot mara kwa mara...ni ushauri tu unaweza acha ila wale wana chama nunueni lube tuendelee kujipa raha na kuzalisha wake zetu wale wanaopinga acha msifanye, huu mchezo hauitaji hasira mboo ni yangu naitumia nitakavyo. Happy holidays msisahau condom wana RAHATUPU tupo pamoja.

    ReplyDelete
    Replies
    1. inategemea na afya pia ka ulivyosema we unapiga tizi na unakula vizuri sio mwenzangu na mie lishe ni kula kulala lazima yakutokee kushoto binafsi sishauri puli za mara kwa mara ila la msingi tombana tu basi.

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!