100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Ni Wale Mabinti Watukutu Ambao Wanakupa Dalili Zote na Usipomfanyia Anachokitaka Basi Mtaa Mzima Wataujua Ubwege wako !!!

26 comments:

  1. Huyo anataka kupelekwa chooni huyo

    ReplyDelete
  2. Nancy mzima...mekumiss...naona mtoto anarekebisha njia aya wachimba mgodi kazi kwenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipo braza. Nimeamini kumbe wanawake wengine wanataka wenyewe kufirwa. Ni hatari sana !!!

      Delete
    2. Anonymous09:53

      Mchepuko wangu niko nao miaka 6 sasa, na nimekuwa nikimfira kwa muda wa miaka 4 sasa. Mimi ndo nilimuomba tujaribu, mara ya kwanza akawa anasita, baadae tukaanza, kidogo kidogo....sasa hivi nisipo mfira amezoea na anapenda. Hapo awali nilikuwa nafira kila tukikutana lakini nikaona ataharibika, so siku hizi namfira mara moja moja. Ingawa yeye anataka kila tukikutana nimfire. Pia mimi kadri siku zinavyoenda nimekuwa napoteza interest ya kumfira. Kusema kweli siku hizi namfira tu ili kumridhisha, lakini sina mzuka na mkundu tena.

      Delete
    3. Anonymous21:22

      Ww mwenyewe umewahi kufirwa (Nancy), najua mpaka eneo na njemba yenyewe, ni mshikaji wa karibu sana. Kazi unafiki tu hapa ulionao.

      Delete
    4. Anony wa 21:22. Kwani kama nimeshawahi kufirwa kuna tatizo? Si mkundu ni wangu? Au unataka unipangie matumizi ya mkundu wangu mwenyewe? Mbona wewe hatukupangii matumizi ya mkundu wako.

      Ngoja niishie hapa nisije nikakufuru bure !!!

      Delete
    5. Anonymous01:32

      Punguza tu unafiki. Usiwe kufirwa unafirwa kisha unaletea Uswahili.

      Delete
    6. Anony vipi lakini? Nimeshakuuliza hapo juu; unataka uniwekee matumizi ya mkundu wangu? We vipi? Nikiamua kufirwa kuna tatizo? Wewe ukifirwa miye nina tatizo gani? Au unaingia kwa gia ya reverse unataka mtu wa kukutandika midori au kukufira kabisa. Kama uko Dar sema nikupe namba sasa hivi kuna mabinti wamebobea ndiyo kazi zao hizo. Watakufumua mkundu mpaka uvae pampas kudadadeki. Tena midori saizi mbalimbali mwenyewe unajichagulia tu. Ohooooo !!!

      Huu mchezo hautaki hasira hasa katika nyakati tulizonazo. Utaharibikiwa na kama we mgeni huko uliko waone wenyeji wakueleweshe. Mambo yamebadilika sana; na wanaofirwa (wakiwemo wanaume) hawana nembo usoni.

      Delete
    7. Anonymous17:12

      Na kama unajua kama mambo yamebadilika, acha tu Uswahili wa kubugudhi mikundu ya wengine.Kufirwa ufirwe ila wngine unaleta ngano za kuharisha, eboo. Mkundu ni wako mama. Mm wala haina haja kunipa namba yako, sema tu namba ya nyumba i swear ntakuletea njemba nyngine ikutoe matandu ya mkundu. Bitch!

      Delete
    8. Mkundu unakuwasha we si bure. Nabugudhi mikundu ya wengine kivipi? Nimeshabugudhi mkundu wako hata mara moja? Kama umefirwa ukaharisha basi shauri yako lakini usituletee frustrations zako hapa. Hata sijui unachotaka na unacholalamikia ni nini. Ukifunguka unachotaka nitakusaidia hasa kama unatafuta wanawake wa kukupiga midori au wanaume wa kukufira. Hilo huna haja ya kutoka povu hata sasa hivi ukitaka kama uko Dar unaweza kutolewa mavi anytime. Fag !!!

      Delete
    9. Anonymous09:44

      Msenge we! Fat bitch. Marinda yote ya mkundu huna, ila huna balaa ya unafiki na ku-pretend.

      Delete
    10. Mr. Faggot. Tangu lini mwanamke akawa msenge? Nikiwa sina marinda kuna tatizo? Wewe na kufirwa kote huko bado una marinda? I feel sorry for your family and your clan. Jianaume zima umeshadadia ugomvi wa mtandaoni ukipigania kubughudhiwa kwa mkundu wako. Machoko mna akili gani lakini?

      Hi Faggot. Listen to me once and for all. This is my blog and I post whatever I like and I push whatever agenda I want. Kama una agenda yako unataka na wewe unaweza kuanzisha blog yako. Ni bure! Weka mambo ya kubughudhiwa mkundu wako huko jinsi unavyotaka and nobody will bother you. Hata uki-pretend kuwa rijali. No body will bother you. Hunilipi and I don't owe you (or anybody else) anything on this blog. Nimekuuliza useme hasa unachotaka hutaki. Nadhani mkundu unakuwasha na unaona aibu kusema. Look, nina muda mrefu naendesha blog hii na nimeshatukanwa matusi ya kila aina pamoja na kupokea vitisho vya kila aina. Mkundu kunuka kama wewe hata sikujui huwezi kunitisha kwa lolote.

      So badala ya kujisumbua na usenge wako ngoja nikuache. Ila kama unataka binti wa kukupiga midori au mtu wa kukufira sema nikupe contacts za dada Mwanaisha yupo hapo Sinza. Elfu 15 tu unapigwa mdori mpaka mavi yanakutoka. This is my last answer to you na again kama unataka ku-push agenda zako anzisha blog yako uweke unachotaka lakini HUNA HAKI YA KUMKOROMEA MTU YE YOTE. YOU ARE NOTHING and No body cares na kama unaboreka na hii blog nakuomba usiitembelee tena. Na uishi hivyo maishani mwako: Badala ya kuanza kutoka povu kwa mambo ya watu yasiyokuhusu, ama unapotezea au unasema unachotaka wazi wazi. Kwa heri ewe msenge na whatever you do go do it. Mazafaka !!!

      Delete
  3. Da nancy kwanza pole na majukumu huko kwa madiba ila mm nina wazo moja samahan lakn kama nitakuwa navunja utaratibu wako mpenz ila hii blog ni kali sana kuna kitu ina miss kitu chenyewe ujue hii tayar inatamazwa na raia kibao so why isiwe na matumiz mengn kama badoo ilivyoo yaan unakuwa unarusha vitu vyako kama kawaida half unakuwa na siku maybe wanaotaka mpenz au mijimama wengn wa kutiana tu ila tu kuwe na ustaarabu ...ni maoni tu lakn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mkuu, I do this only as a hobby. Sina muda wa kufanya kitu kingine cho chote and I don't owe anybody anything. Hapa sasa ninasoma na kitabu ni kikali balaa so usiniongezee vitu vingine. Na haya masheria makali huko nyumbani watu wana wasiwasi sana. Sasa unataka eti niwe na siku nikae huko Badoo kwa watu wanaotaka wapenzi na majimama, UTANILIPA? Na una pesa gani ya kunilipa?

      Siku ukinikosa hapa kwenye blog basi ndiyo utakuwa mwisho wake na hutaniona tena kwingine kokote.

      Delete
  4. Hahaha mambo ya chumban tuyaache ka ya livo si wote wanaofirwa wanapenda wengine inaingia bahati mbayya na game linasonga

    ReplyDelete
  5. Anonymous13:19

    Hawa watu watakuja kusumbua watu kuosha mavi kwenye nguo uzeeni.

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:13

    DUUUUUUU, DUDE LIME TINGA HAPO AKINYONGA UNO, UNAJIHISI UPO NEW YORK

    ReplyDelete
  7. Anonymous16:13

    DUUUUUUU, DUDE LIME TINGA HAPO AKINYONGA UNO, UNAJIHISI UPO NEW YORK

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:21

    Sio hatari kwani nae anaburudika

    ReplyDelete
  9. Mwanamke anayefanya hivyo ni mwanamke anayejiamini kwamba ana mkundu msafi.

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:38

    Dash mashikolo....

    ReplyDelete
  11. Anonymous21:21

    nawaombeni wanachukia kazi nancy msije huku tuachieni tunao "rahatupika" tupate raha zetu

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:32

    daah jamani na. mimi anaetaka kufirwa anicheki fb @mlandogo na @mlandogo sichagui msichana au mvulana nakula tu iwe kwa hiari yako. ...

    ReplyDelete
  13. Anonymous22:39

    Duuh mkundu unamuwasha uyoo ila ana kuma nzuri tu

    ReplyDelete
  14. Hustler23:21

    Penda sana mambo hayo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!