100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Ndo Kusema Hakuna Mdau wa Rahatupu Blog Hata Mmoja Hapa Sauzi Nimpe Jimama Angalau Limoja Afaudu. Yanapenda Wabongo Sana Haya. Kweli Nimeamini Blog Hii Imefulia Duh. Hata Pangalashaba na Baby Love Nao Wamenisusa...

16 comments:

  1. Nilkutumia clip zang hukuziona....

    ReplyDelete
  2. Anonymous08:10

    Dah dude limenona atari

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:24

    Daaa kweli Sauzi balaa...utadhani wa kuchorwa wale kweli huko kuna balaa sana! Mbona mimi sikuwaona wa hivyo nilivyoenda jburg? Au sikuwa na mwenyeji anaejua walipo

    ReplyDelete
  4. Anonymous10:30

    Mmmh hakiyanani ningekua south ningekutafuta Nancy unipe mmoja wanatamanisha wanahamasisha

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:33

    After xmass ntadondoka ucjar

    ReplyDelete
  6. Oh Nancy mie ndio nimerudi toka safari moja ndefu sana na nimepumzika sana,huko sauz huwa mie siji sana bby, muda huu wa sikukuu nitakuwa beneti na familia but usijali ipo siku nitakukumbuka.
    Haya majimama yanataka stamina, ukikurupuka hutaweza na itaishia aibu tu

    ReplyDelete
  7. Wamepumzika hawajafulia bana
    Si unajua kila jambo na wakati

    ReplyDelete
  8. Anonymous11:59

    Tupo hapa

    ReplyDelete
  9. Anonymous12:15

    Tupo sana

    ReplyDelete
  10. aaah we nimejuambia unipe limoja unanibania

    ReplyDelete
  11. Gogo.15:47

    ingekuwa bongo Nancy,ningechezs n tako hill,afu ynakuwaga n kuma nzuriii dyuuh..

    ReplyDelete
  12. yan dar yanikomaga maaana

    ReplyDelete
  13. Daah,! Hawa wa-South noma sanaa, wananikosha mnooo, namkumbuka Boosy Zar yule mwanaMama noma sana

    ReplyDelete
  14. Anonymous02:19

    nacy wadau tupo niambie nakupataje mi niko durban

    ReplyDelete
  15. Anonymous23:17

    Mimi nipo Johannesburg hillblow

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!