100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Nancy; Huyu Usipomfira Anakudharau. Acheni tu Tuwafire Kumamaezenu...!!!

10 comments:

  1. Anonymous08:22

    Mkundu msafi atare..kunatamanisha

    ReplyDelete
  2. Anonymous09:13

    Anakuringishia matundu yake ma 3 kazi kwako kuyatumia yote kwa awamu utakavyo wewe...hhapo ndio ujanja w mademu unakuwa umeisha aishakubali kuvua nguo na kujibinjua Aaah huwa najisikia raha na bingwa mimi ati....kum convince hadi afikie hapo sio kazi ndogo

    ReplyDelete
  3. du mie cjui maaana cjawai labda anifundishe

    ReplyDelete
  4. Kufila sio kumlizisha mwanamke unaweza usimfile na umalizisha kabisa

    ReplyDelete
  5. Anonymous07:32

    Mkundu bado uko sealed kabisa huo,kama mdhaifu hapo hata kabla ya kuingiza kichwa unaweza kuta unapizi

    ReplyDelete
  6. Anonymous02:05

    hawa watoto wa kike wa mjini weng siku hizi ndo kamchezo kao haka, hii post inanikumbusha maneno flani hivi

    madem wa 1960's: usinishike...tuongee tu
    madem wa 1970's: tushikane mikono tu
    Madem wa 1980's: unaweza nikumbatia
    Madem wa 1990's: unaweza kunikumbatia nakunikiss
    madem wa 2000's: usiponifanya kitu naenda kukutangazia kwa kila mtu kuwa hauwezi kazi yoyote (meaning madem wa sikuhizi hawataki mchezo mchezo wanataka action)

    Bhantu Man

    ReplyDelete
  7. Vitu viko laivu bado kuvishuhulikia iwezekanavyo ndio upewe grede,ukifanya vizuri unaendelea kurahatupuishwa,tena na tena na milele.

    ReplyDelete
  8. Huu ni miongoni mwa mikundu supa

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:55

    BINAFSI SIJAONA RAHA WALA SABABU KUFILA MWANAMKE AU MWANAUME. TATIZO TUNAATHILIWA NA MAPOKEO TOKA NJE AMBAO WAO WANAFANYA KAMA KAZI NA WANAKUA WASHAJITOA MHANGA NA MADHARA YAKE WANAYAJUA LAKIN SISI WALIO WENGI HAWAJUI NA UKISHAANZA HUWEZI ACHA. KWANINI TUSITOMBANE KAWAIDA TUU?

    ReplyDelete
  10. Kwa mwanamke kama huyu na jinsi alivyokaa, walahi huwezi kuacha kumfira

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!