100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Nancy; Hebu Tuwajue Hawa Mastaa wa Porn Japo Kidogo - Na Mdau Wangu wa Siku Nyigi Jogoo Kichaa.

Dada Nancy unapozugumzia wadau wa muda mrefu kwenye hii blog basi na mimi niweke tena nadhani wa kwanza kabisa tangu inaanza miaka ile,wakaja mauthor kibao,mfano yule dada wa mwanza,na wengine,walikuwepo wadau kama Kirungu, Brekpumbu, Stacy na enzi zile za wale wadada wasagaji,na zile story za michoro dah rahatupu kiukweli ni raha sana hata wakati kompyuta yako iliharibika nilikuwa miongoni mwa waliokuchangia,vipi unamkumbuka Akili Mara Mbili? ok nisiwe nsemaji sana naomba niingie kwenye kilichonifanya niandike hapa leo kwa mara ya kwanza kabisa.
    
Wakati naanza kuzijua filamu za ngono miaka ile nilianza kwa kuwajua hawa wadada Ayana angel,cherokee,marie love,janet jacme,lisa ann,angel kelly,jenna brooks,keisha kane,midori na wengine wengi hiyo ilikuwa miaka ya 2002,basi kuna kitu nilikuwa najiuliza hivi ni kweli mtu unaweza kuwa vile ukiwa na akili timamu tena una pesa zako. Hili swali nilikuwa najiuliza kuhusu hao wadada basi nikaamua kuvutika zaidi kuwafahamu na maisha yao kiujumla,ila ikawa ngumu sana kulingana na utandawazi enzi hizo ulikuwa kidogo. Miaka ya hivi karibuni nikaanza kupata majibu ya maswali yangu ila ni katika pande mbili tofauti: kuna wanaocheza kama burudani ila walio wengi wanacheza ni kwa sababu ya shida tu,hapa ninao mfano mzuri kwa hawa wadada kuna pinky, kelly starr na huyu dada shujaa kabisa naeza sema hivyo MICHELLE TUCKER (LAUREN NICOLE WOODS) 

Michelle Tucker (Lauren Nicole Woods)

Huyu ni mcheza porn ambaye alizaliwa Los Angeles na kukulia San diego huko huko marekani ambapo wazazi wake wote wapo L.A ila ni maskini wa kutupwa na wakati alipokuwa akisoma alishindwa kumaliza mitihani yake ya chuo kikuu cha HOWARD kule Washington DC. Anasema hakuwa na namna nyingine zaidi ya kutafuta pesa kwa udi na uvumba ili aweze kugradueti chuo. Ili ndoto yake ya kuwa bussiness enterteiner iweze kutimia alijikuta akiangukia kwenye mikono ya mtu mmoja aliyeahidi kumsaidia bila kumwambia atamsaidia vipi akampeleka tena L.A na akamwingiza kwenye uchezaji wa porn.  Aliingia mazoezini wiki moja na wiki iliyofuata akaanza kushoot. 


Aliifanya hiyo kazi na pesa aliyoipata badala ya kuspend kama wengine yeye alikuwa akitoka kushoot anaenda kusoma. Alifanya hiyo kazi na kuiacha mwaka uliofuata na akawa amestaafu kutombwa mbele ya kamera. Mwaka huo huo akajiunga na kikosi cha Ambulance na akafanya kazi kwa miaka mitatu ila lengo lake lilikuwa ni kuwa model na hatimaye mwaka jana mwanzoni kabisa akasaini mkataba na kampuni kubwa ya EMS MODELING.na ndoto yake ikatimia na ikawa kweli japo anadai porn ilimpa umaarufu ambao hakuwa akiuhitaji kipindi kile, na kuna baadhi ya sehemu alishindwa kupata kazi sababu ya porn.


Latoya Knight (Kelly Star)

Huyu ae aliingia kwenye hii biashara kwa sababu ya shida tu. Aliolewa mwaka 2003 akabahatika kupata mtoto mmoja, na baadaye akabahatika tena kupata wengine wawili ndani ya ndoa so akawa mama wa watoto watatu. Kwa sababu ya ugumu wa maisha aliamua kuingia kwenye porn industry hadi leo bado anacheza japo hana soko na kampuni ndogo ndizo zinafanya nae kazi. Ikumbukwe alizaliwa julai 19, 1977.


Mwanadada Machachari Nyomi Bankxxx

Nyomi Bankxx alizaliwa October 12 1972 akiitwa AMANDA DEE. Ajabu huyu mama ana mastars yaani degree mbili za uzamili. Yeye aliingia kwenye game 2006 na kilichomvutia ni jinsi wenzie walivyokuwa wakitombwa huku yeye akifanya kazi kama mtu wa makeup. Aliona kama  wale walikuwa wanakosea kuwa active hivi so yeye akaamua kuomba uongozi wake akapewa nafasi na hapo akakutana na mzee mzima Lexington Steele. 


Kiukweli alifanya vizuri na tangu aingie kwenye mwaka ulioufuata akawa nominated kwenye tuzo za AVN AWARDS na tangu hadi anastaafu anazo tuzo tatu mkononi huku filamu ya Training Day Parody ikimpa umaarufu mkubwa na akapata tuzo ya pili mwaka 2010 AVN AWARDS kama best female perfomer na mwaka 2009 kwenye tuzo za URBAN X AWARDS akashinda tena na filamu yake na lexi ilikitwa NYOMI IS A HARDCORE. Pia mwaka 2011 akawa nominated kwenye tuzo zote yani urban na Avn ila akachukua URBAN X so mwaka 2013 alipumzika kucheza porn na si kustaafu kama wasemvyo watu na anadai muda wowote atarudi tena. 


Huwa hafichi ukweli kuwa anapempenda Lexi anavyomtomba pia anadai LT ndiye mtu pekee anayemfira vizuri so anahisi atakaporudi ataanza nao. Nyomi anamiliki kampuni ya uzalishaji filamu za ngono ambayo pia ina recording label ijulikanayo kama FBC RECORDS). Kwa sasaa Nyomi ni presenter kwenye radio station na anaendesha kipindi kinachoitwa Chocolate Radio katika SIRIUS XM RADIO. So kifupi ni hivyo tusifurahi kuona wakitombwa ila jiulize kwanini wanatombwa na kufirwa vile? 


Naomba nisikuchoshe kama utanipa ruksa nitakuwa nikitoa somo kwa wanandoa pia kwa wale wanaopenda kufira na kufirwa tuelekezane mambo fulani hivi ili watu wasiendelee kuharibu mikundu ya wadada hawa japo wakifirana basi madhara yasiwe ya moja kwa moja yabaki ya kiafya tu,na si ya kutembea na pampasi. 

Ni mimi mdau JOGOO KICHAA (realidder@gmail.com)
**************************
===> Mdau Jogoo Kichaa.
Jisikie huru na endelea kutuelimisha. 
Uwanja uko wazi na nimeshakualika uwe kama author.
Unaweza kuwa unaweka topics mwenyewe na mimi nitazi-edit kidogo kama nilivyofanya hii. 

14 comments:

  1. Anonymous07:45

    ila ujasasambua maisha ya Cherokee na Marie luv

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nikipata muda nitakujza maisha halisi ya hao wamama usijali

      Delete
  2. Anonymous10:14

    Mkuu ukipata mda umuelezee na rok n shay,naskia Kuna mtanzania PIA yupo kwny industry,n nani uyo,au ndio Crstal clear

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sio crystal huyo ni Amile waters ambae inasemekana ni mtanzania japo yeye anakataa anadai ni kutka cuba so ngoja nizidi kunfuatilia

      Delete
    2. anaitwa amile waters japo yeye anakataa kuwa si mbogo ni kutoka cuba so ngoja tumfuatlie zaid

      Delete
  3. Anonymous17:51

    mkuu kama utaeza kweli wazungumzie wanandoa ROC and shay...maana nao wako vzur sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWA KIFUPI
      ROC AND SHAY ni wanandoa amabo wapo kwenye mahusiano zaidi ya miaka kumi hadi sasa miaka mitatu bila ndoa na miaka saba ndani ya ndoa,wanasema wao wanacheza kwa kuwa walipenda kufanya hivyo na hadi sasa wanaccheza na hawalipwi na mtu yeyote,na hawaoni sababu ya kulipwa zaidi coz walihitaji wao wenyewe kufanya hivyo na unavoona hadi sasa huwa wanashoot ndani ya nyumba yao,na wanatega camera kwa angle wanayotaka wao wanaanza kupigana pumbu,mwaka juzi 2013 walimwalika pinky akawa iongoni mwa wanandoa hao na wakaishia kutombana threesome.
      JOGOO KICHAA

      Delete
    2. Anonymous13:07

      Nmekuelewa vizuri mkuu,vipi majina Yao kamili,elimu zao,kazi wanazofanya ili kujipatia kipato.
      Itabidi Nancy atenge siku special ya kuwaelewa porn star.Au VP mkuu

      Delete
  4. Anonymous11:00

    wapi Mr and Mrs husband, kibamia, mzee wa utam, akili mzee wa article, tulikula lecture ya squirting humu balaa. rahatupu na idumu jamani

    dr.lingerie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:05

      Mr. na Mrs. Husband naamini wote ni RIP....

      UKIMWI hauna nidhamu. Tuchukueni tahadhari wapendwa !!!

      Delete
  5. Anonymous11:57

    Nice nimependa unavyosimulia mkuu

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:58

    MKUU unaelezea vizur sana safi

    ReplyDelete
  7. Anonymous12:27

    I really miss big pumbu

    ReplyDelete
  8. Anonymous00:49

    dah....leo ckuwa na mpango wakuja humu wala kuangalia porn lakin nlivyoingia tu nkakutana na hii article, sasa imenipa midadi yakuwatafuta hawa akinadada nakuchek mavideos yao kwa net, asee we jogookicha ni noma yaani umenikumbusha mbaaali kweli, enzi hizo nkiwa mdogo yaan yanki kwel mara yangu yakwanza kuona porn kwenye computer, it was one heck of an experience, ebwana endelea kutujuza juu ya hawa mastar wetu wa porn industry, tena ikiwezekana na wanaume waliopo piakama unaweza we tupiamo tu. BIGUP SANA kwa NANCY na JOGOO KICHAA

    BHANTU MAN hapaaa...

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!