100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Mama wa Makamo Anaingiliwa Kinyume na Maumbile. Kazi Ipooo !!!

12 comments:

  1. Anonymous01:25

    Yalaaa

    ReplyDelete
  2. Anonymous05:18

    Uyo mama anaenjoy hicho kifiro hatar hadi macho anayafumba,kweli kufirana tu huko kwenye michepuko

    ReplyDelete
  3. Nancy, wala hakuna kazi hawa wanafirana, wanakula raha na huu msemo kuwa mtu anaingiliwa kinyume na maumbile naona kama hauna maana tena

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:12

    Naitaji jimama la kufira kama ivyo
    Anicheki samweljunior@Hotmail.com

    ReplyDelete
  5. da kazi kweli anayo maaana jamaaa anashindlia tu sema mama kama mzoefu vile .hata katikati k

    ReplyDelete
  6. mhh... mtifuano wa maana, kwa joto la huko jamaa anajitahidi...

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:03

    Jamaa amefaidi saana hio tigo. maana mama wa watu kamsabilia kajitoa muhanga. jamaa anaipakua bila huruma tena peku bila maganda. ila huyo mama kwa hio video anaonekana tigo iko mdebwedo ameshavunjwa breki zote za mavi pempers zinamuhusu

    ReplyDelete
  8. Hiyo imekuwa kiki ya jiji

    ReplyDelete
  9. Duuh!! Sijawahi kufira lakini kwa hali hii nashawishika sasa nianze kufira

    ReplyDelete
  10. Anonymous00:34

    nahitaji jimama la kufira na kunyonya kuma na mkundu alietayari aniafute kwa email abdilimamu@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous04:56

      Kafire dada zako. Ukoo wenu mmelaaniwa. Msenge mkubwa !!!

      Delete
  11. aiiiish nmependa anavyotekenya hzo pumbu za jamaa

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!