100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Jimama Lishainama. Nani Yuko Tayari Kupambana Ili Kulinda Hadhi ya Ukoo? Japo Mchagua Kuma Si Mtombaji Lakini Wakati Mwingine Wanaume Mna Kazi Ngumu. Nawahurumia !!!

16 comments:

  1. Anonymous10:19

    Kaaah asa c miguu itavunjika kwa uzito uwo au ntania wadau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous17:03

      Miguu ivunjike? Ulimuumba wewe?

      Delete
  2. Anonymous17:03

    Huyu akinya anajitawadhaje? Tuanzie hapo kwanza. Na hiyo kuma utaipata saa ngapi na kibamia kama hiki changu? Huyu rahisi yake ni kumfira tu na utakuta mkundu ni laini sana halafu wa moto ile mbaya. Ni kufurumua magoli ya tigo tu non stop!

    ReplyDelete
  3. Anonymous17:06

    Siriazili wadau staili gani inafaa hapa kwa mwanaume mwenye mboo ya wastani (inch 6.5)? Doggy sidhani kama hiyo kuma utaifikia. What do you do kwa jimama kama hili?

    ReplyDelete
  4. Anonymous22:02

    Duuuh! Hatareee

    ReplyDelete
  5. Mguu pande ndio inamfaa yani kifo cha mende alafu unamtanua msamba

    ReplyDelete
  6. Anonymous06:04

    Imetulia

    ReplyDelete
  7. Dah hili kwakweli kazi yake ngumu sana

    ReplyDelete
  8. hapo lazima uwe fiti kiuhakika,,,pumzi na mboo ya maana ndo dawa,,tomba style zote ad jimama lipagaweeeeee,,,safiiii

    ReplyDelete
  9. hapo inabidi unywe mkuyati wa kutosha na pweza juu, vinginevyo show inazima mapeeema sana hata kabla ya kuingia ukumbini.

    ReplyDelete
  10. Anonymous17:12

    Nancy unapenda sana kufirwa du

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyu Nancy kweli anapenda sana kufirwa. Hata mimi nilishamfira na kumtoa mavi. Yaani mkundu wake hauna marinda kabisa. Afadhali mkundu wangu haujaguswa lakini niliumia sana kugundua kuwa Nancy anapenda kufirwa japo simjui. Naona hata nitajiua tu ili kukata mzizi wa fitina. Kwa nini Nancy afirwe?

      In other words mind your own business. Sikujui hunijui. Jambo moja muhimu. Porn sasa ni tigo tupu na hili haliepukiki. Ni wimbi la dunia nzima nadhani nalo litapita. Wasiwasi wangu likipita sijui binadamu watahamia shimo gani kwa sababu karibu mashimo yote katika mwili wa binadamu wameshayamaliza. Si ajabu wakagundua matundu mengine...Ha ha haaaaa !!!

      Delete
  11. Anonymous14:20

    Kwel wanaopenda kurahatupika hapa wana kibarua kizito.

    ReplyDelete
  12. Niite mm Niko tayar

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!