100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Hii Siyo Acting. Ni Ukweli Huyu Binti Alipata Mshindo Intense Sana Karibu ya Kuzimia. Kwenye Show Moja Daktari Alikuwa Akielezea Jinsi Ambavyo Mwanamke Anaweza Kupata Intense Total Body Orgasm Wakati Anafirwa na Binti Huyu Alikuwa Akielezea Kilichomtokea. Alwatani Adriano Alisema Kuwa Kuna Vitu Alimwekea Vina Joto na Vinayeyuka Huko Ndani Ndo Maana Binti wa Watu Kidogo Apoteze Netiweki. Walimbana Aseme ni Vitu Gani Lakini Jamaa Akasema Eti ni Patent Pending kwa Hivyo Hawezi Kuvianika. Kwenu Wazoefu wa Kufira na Kufirwa; Ni Kweli Unaweza Kupata Orgasm ya Aina Hii kwa Kufirwa? Na Wafiraji; Ulishawahi Kumfira Mtu Mpaka Akapata Orgasm Bila Kumchezea Kuma? Dunia Hii ina Mengi !!!

18 comments:

  1. Nancy, kufira kunataka ujuzi, sio kutia mboo kwenye mkundu tu. Na ukitaka uufaudu mkundu ni lazima utumie vitu kadhaa ambavyo, vinatia mashamushamu mengi, sasa ngoja tuwasikie wafirwaji wanasema

    ReplyDelete
  2. Anonymous10:24

    Nawish one day mtu anifire.Ila asiwe na mhogo,bwana angu anao ninaogopa.Kibamia tu cha inch 4 hadi 5.Weka namba yako nitakutafuta.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haturuhusu namba za simu hapa na hii blog ya kufanyia umalaya. Peleka tangazo lako hili Badoo au huko kwenye site za uchangudoa. Pia kuna magroup mengi ya Whatsapp na Facebook yanayojihusisha na uchangudoa. Kajaribu huko !!!

      Delete
    2. Anonymous07:23

      Mwambie tu huyohuyo bwana ako akufanye polepole asiingize limuhogo lote, aingize kichwa tu mpaka nusu limuhogo

      Delete
    3. Ukitaka kufirwa tena kwa raha zako ufurahi mwandikie nancy kwenye email yake, be assured utaenjoy

      Delete
    4. Mtafute huyu ndugu kilimatinde1@gmail.com

      Delete
  3. Anonymous10:25

    Hey

    ReplyDelete
  4. Alwatani muuaji huyo

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:08

    Huyu hatari

    ReplyDelete
  6. Huko kifirani sasa IPO simu watauwana

    ReplyDelete
    Replies
    1. "Accidents" kwenye porn zipo sana na wengine huishia kwenye ambulance kwenda mahospitalini. Kuna episode nzima kwenye show ya "Sex took me to the IR". Kuna binti mmoja anaitwa Belladona (sasa alishastaafu) na mwingine nimemsahau jina (wote wacheza porn) walikuwa featured walikuwa wanaeleza masaibu yaliyowapata. Belladona anasema alikalia mdori mrefu sana kwenye tigo kwa bahati mbaya akachanika kwa ndani ikabidi aende kushonwa. Mwingine alikuwa ana tabia ya kufanya anal prolapse nadhani mkundu uligoma kurudi ndani naye ikabidi kuitiwa ambulance. Na baada ya hapo ikabidi wastaafu. Hata bibiee Olivia O'ovely aliwahi kupatwa na mkasa fulani uliohusisha tigo naye ikabidi apelekwe hospitalini. Baada ya hapo akaacha kucheza scene za tigo na ukawa ndiyo mwanzo wake wa kustaafu.

      Hawa pamoja na kufanya enema za kuhakika, kula vyakula laini na kupata matibabu ya madaktari lakini bado wanapata mikasa. Wafiraji na hasa wafirwaji inabidi kuwa makini sana. Itakuwa aibu ya mwaka mtu unapelekwa hospitali umeumia mkundu kwa ajili ya kufirwa uwiii. Shigongo akiidaka ishu kama hii aisee umekwisha !!!

      Delete
    2. Anonymous06:36

      Nancy umenichekesha tatizo haelewi mtu hapo hadi yamkute. Kuna mdada namjua alifanyiwa hadi operesheni baada ya nyama kutoka nje na madokta wakamshauri asirudie kuliwa tigo ila alipopona aliendelea kuliwa tigo kama kawaida. Hawasikiagi tu yani

      Delete
  7. Ni kweli nancy mkundu huwa unaumia kwa kifito na lazima kama mnataka starehe nzuri, mfiraji ni. Lazima awe mwangalifu, kumbuka mkundu hauumbwa kwa ajili ya kufirwa, una kazi yake maalumu ni ubaradhuli wetu sie ngulumbili, ndio tumeugeuza mkundu kwa kazi ya kufirana

    ReplyDelete
  8. Anonymous01:53

    hii mambo ya analsex inazidi kupamba moto, sijui ndo tuseme mwisho wa dunia umefika au vp, everyone out here is going kuku about anal sex,dah hii dunia watu wengi lakin binadamu kidogo. kwenye video naona kama mike amemuingizia huyu demu kitu kama chocolate hivi kwenye njia yake ya haja kubwa sijui ndo utundu gan mpya huyu jamaa kaanzisha, anyway soon tutajua tu, coz kwenye dunia hii ya internet hauwez ficha kitu milele


    BHANTU MAN

    ReplyDelete
  9. dah!wadau hiv huyo demu anaitwa nan??..sio yule mspain wa kwenye "nasty babies''..

    ReplyDelete
  10. nataka mtu wa kusagana nae jaman uwii

    ReplyDelete
  11. natafuta msichana wa kusagana nae

    ReplyDelete
  12. anaitwa Maddy O'Reilly

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!