100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Ha Ha Haaaa!!! Pampas Zinamhusu Huyu Huko Mbele ya Safari...


24 comments:

  1. Anonymous21:19

    Nancy bhanaaaaa, unanifanya nipige goli mbili za puchu sasa

    ReplyDelete
  2. Anonymous22:41

    iko poa,natamani hyo mboo ingekua inanikuna mkunduni kwangu

    ReplyDelete
  3. Anonymous23:50

    Mike adriano ktk ubora wake duh!!""

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sidhani kama ni yeye

      Delete
  4. Anonymous05:50

    Daaa hhuyu sasa ameshafikia mwisho wa elasticity mkundu wake ndio basi tenaaa atakuwa anaweka pamba!!!! Daaaa hhatareee hata mkono wapita bila lubri.....ahahahahhaa

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:29

    noma

    ReplyDelete
  6. Leonidas00:37

    Nimekata masaa mawili kwenye cubicle yangu hapa benki nikiangalia jinsi uboo huu unavyoteza kutoka katika mkundu wa huyu dada. Najaribu tu kufikiria hapo alipo ana-feel nini? Kuma yake inasihisi cho chote? Yaani tu kufikiria hivi kuma yangu imelowa chapa chapa. Nimeenda wash room nikajaribu kujiingiza kidole cha mkundu yaani nyege kweli nimeishia kubana mapaja na kukisugua kisimi nikasikia utamu kidogo nianguke. Muda si mrefu nitajaribu kufirwa na naamini kama nikipata mtaalamu aisee akanifira kwa utaratibu itasaidia sana. Kazi zimevuruguka kabisa ngoja niende nyumbani nikaweke kioo kikubwa katikati ya miguu nichuchumae nijaribu kujiingizia vidole mkunduni na kwenye kuma nione itakuwaje....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Leonidas00:38

      Unavyoteza - unavyoteleza...Yaani nyege balaa hata kuandika vizuri siwezi duh. Mpaka mikono inatetemeka.

      Delete
    2. Njoo tukufire

      Delete
    3. Anonymous12:36

      Naona umeamua kutuongezea nyege

      #DaktariWaMalenzi

      Delete
    4. Anonymous13:38

      Acha kutamani kufirwa bana we unaonekana mrembo kabisa, ya nn utake kufirwa utaharikiba kuna madhara makubwa sana na itakua unamkosea sana Mungu. Tamani kutobwa tu lkn sio kufirwa bn, km vp nitafute mtakutomba hata usitaman kufirwa hata SKU moja kuna sehem myingi za kukufanya ukojoe sana kuliko kufirwa

      Delete
    5. Anonymous16:55

      Acha kabisa hio kitu,njoo maeneo nikukune mkundu kwa vidole tuu nyege sitapungua

      Delete
    6. Anonymous21:59

      Inahitaji umakini naweza kukusaidia kukufira...kama hutojali

      Delete
    7. Leonidas nitafute kwa email hii tufanye yetu leezobaby@yahoo.com

      Delete
    8. Usije ukajaribu wewe vijana wanabong'oa wakishakutumia watafuta kitu kipya bland ulietumika wana kutupa kule.. toa kuma tuu mambo ya mkundu acha kabisa usijaribu.. harfu usije ukadhani watu wana vidole a.k.a vibamia watu wana pipe za kufa mtu.. kibomba cha maana.

      Delete
    9. Anonymous11:11

      Jamani pole yako usiogope nitafute voda ya hamsini na sita sitini na mbili sabini na mbili sifuri nne nikunyonye mkundu niufire

      Delete
  7. Anonymous09:17

    cjawai kutamani kufilwa na ctajarbu

    ReplyDelete
  8. Anonymous12:08

    Benk gani nije kukutembelea na kukupa pole mana Mimi fundi kamera naingia benki nyingi kwa dar lkn

    ReplyDelete
  9. Anonymous19:50

    Mkundu mtamu hasa upate ulioifadhiwa kwenye tako lainiii balaa

    ReplyDelete
  10. Anonymous11:56

    Duh dunia kushnei

    ReplyDelete
  11. Anonymous06:53

    Wewe dada wa bank umenipa mizuka hatari

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:16

    Usipate shida njoo nikunyonye niufire mamy voda ya hamsini na sita sitini na mbili sabini na mbili sifuri nne najua unakiu yakukunwa njoo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!