100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo (Un)Certified: Pangalashaba na Wadau Wengine Msaidieni Huyu Mdau.

Wiki jana nilikutana na hili jimama. 
Ni bosi langu katika NGO fulani hivi na tumekuwa tukitaniana kwa muda mrefu.
Sasa wiki jana tukawa kazini katika wilaya moja kule Morogoro na uzalendo ukanishinda. 
Japo limeolewa na lina wajukuu likanikubalia. 

Sasa jioni wakati wa kugegedana likaniomba liende bafuni.
Liliporudi lilikuwa na mafuta na likaniomba nilipake mwili mzima. 
Na likaniambia kuwa eti lilikuwa na surprise yangu nzuri sana. 
Basi lilipoinama ndo nikaona hicho kitu huko nyuma. 

Kusema kweli hii ilikuwa ni mara yangu ya kwanza na sikuelewa la kufanya. 
Ila kwa vile kilikuwa kimeingia katika tigo nilijua tu lilikuwa linataka kufirwa. 
Na baada ya kulipata mafuta mwili mzima mpaka likang'ara sawasawa basi nilikwenda kwenye tigo moja kwa moja. 

Usiku mzima yaani nililifira mpaka nikahisi uboo wangu unawaka moto na shahawa zimeniishia. 
Mkundu tight sana na wa moto balaa yaani ilikuwa kidogo tu wazungu haoooo tena ndani humo humo huku linakatika na kulia kilugha chao. 

Sasa ninachotaka kujua kwa watalaamu wa tigo ni hichi.
Haka kakifaa kanaitwaje na kazi yake hasa ni nini?
Kwa sababu nilikachomoa kutoka mkunduni na nikaanza kuingiza dushe taratibu
Na lenyewe halikusema cho chote na mimi sikuuliza. 

Nilitakiwa kufanya nini na hiki kifaa?
Au ni mdori tu wa tigo na hauna madhara?
Nina maswali mengi sana na asanteni kama mtanisaidia. 
Idumu blog yetu ya Rahatupu.

13 comments:

  1. mh kwa bahat banya naisi n mudoli kama sio itakuwa wa mafuta

    ReplyDelete
  2. Maybe butt plug am not sure

    ReplyDelete
  3. Dunia ya leo ukitaka maisha mazuri ni lazima uwe mfiraji na majimama ndio yanahusudu kweli hii michezo....

    ReplyDelete
  4. JIANGALIE KUFRA SIO SIFA UKIMWI NJE NJE USIJE LETA KILIO NYUMBANI KWENU NA MKEO AJUTIE MAISHA!

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:30

    nafikiri alienda kujipiga enema huko bafuni yaani ku-empty anal sac yaani kuondoa mavi kwenye mfuko wa mkundu.

    ReplyDelete
  6. nothing else kaka, hiyo ni dildo tu, kwa ajili ya kufanyia usafi na kuuweka mkundu tayari kwa kazi... ila umefaidi aisee.

    ReplyDelete
  7. Nancy, acha tumsaidie huyo jamaa, hicho kifaa ni aina ya anal beads ambacho ama huwa mwanaume au mwanamke anakitumia kwa kukiingiza kwenye tigo yake ili apate raha, sasa we mjamaa al muradi ulipata mkundu na ukaula sawasawa inatosha kujua kuwa hicho ni kifaa cha kuchezea mkundu, jambo la kujisifia wr mjamaa ulipata mkundu mzuri sana

    ReplyDelete
  8. Sasa siku nyingine ukikutana nae chukua hicho kifaa, uwe unakiingiza na kukitoa kwenye tigo yake kwa staili kwanza na ya polepole, baafaye kwa haraka, ukimaliza kitoe kabisa, chua parachichi liloiva sana mpake nalo kwenye tigo yake yote au kama huna parachichi chukua chokileti isiyo na biskuti mpake tigo yote, sasa anza kumlaba hiyo tigo na unafanya kama unakomba lile parachichi au chokileti mpaka mkundu ubaki msafi bila alama ya chochote kile, sasa vaa kondom mpake ky na umfire kifiro cha hatar

    ReplyDelete
  9. Therearprofessor20:21

    Hicho no two in one moja nidildo ambayayo kaziyake nikulegeza msuli ilikurahisisha tendo au kujipigisha puchu na mbili ndani kama nilikua natobo inamaana kinatumika kuingiza mafuta na kumwagiandani ambachopia kinaweza kutumika kwa enema. Enema niprocess ambayo mwanzoni ilikua kwa ajili ya kusafisha eneo la ndani la mkundu ilikua bacteria wanaosababisha kuhara ilakwa sasa kitendohicho kinatumika sana kwaajili ya kuuandaa mkundu kwa kufirana.....ndiomana kwanye movie za ngono wanafirwa na mboondefu kupitakiasi lakini no nadra kuona wakitokwa mavi.....wakati kwenye maisha ya kawaida ukicheza vibaya tu unayaoga

    ReplyDelete
  10. Hahahaha umefaidi sana mana ulivyonona huo mkundu

    ReplyDelete
  11. mbona kama shanga vile

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!