100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

100% Bongo Certified: Wapendwa. Ni Mimi Betty wa Tabora. Nawatakia Majira Mema ya Sikukuu. Nyote Mkabarikiwe na Mkaumalize Mwaka Huu kwa Neema na Mwaka Mpya Ujao (2017) Ukawe na Mema na Mibaraka Tele. Niliowakosea Mnisamehe na Tuanze Mwaka Mpya 2017 kwa Amani na Misamaha. Kaka James wa Mwanza; Samahani kwa Kukukimbia. Muhogo Wako Huo Kuna Siku Utakuja Kuua Mtu. Nisamehe !!!

Nancy; Tutaonana April huko huko kwa Madiba...
Na patachimbika sana mweh !!!
Love you sana !!!

25 comments:

  1. Anonymous05:27

    Merry X Mass wadau woote! Mdau wa Tabora unakuja juuu....

    ReplyDelete
  2. Duh tabora ni hatari

    ReplyDelete
  3. Anonymous09:51

    Heheheee,umekmbia kuni,hahahah na ukawaambie wenzako,Wasukuma sio watu WA mchezo mchezo

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:06

    teh teh, mrembo wa tabora karibu bondeni sana, ukiwa free let me know email me through johnjamal35@gmail.com, it will be my plessure to host you stay in South Africa

    ReplyDelete
  5. Anonymous11:34

    Wewe mwanamke nikiona picha zako mpaka moyo unatetemeka, natumaini nitakupata tu.

    Bado nasema nakutaka

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  6. Anonymous14:11

    Hahaha muhoho noma kumbe hua mnakimbia? Ila body lako salute! #kirungu

    ReplyDelete
  7. Anonymous23:16

    Betty wa Tabora unapatikana vp nikutafte dadak maana nimeona mbunye ya hatariiii yaani duh nipe mail ako mrembo nikutafte kwakweli

    ReplyDelete
  8. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  9. jamani mambo haya mnayapataje

    ReplyDelete
  10. Jamani nafuta kademu katamu

    ReplyDelete
  11. Anonymous11:58

    Waoooh kwel umekosaaa soko pande hzo

    ReplyDelete
  12. doooh napenda kuma halisi ka hyoo isyo na mikorogooooo

    ReplyDelete
  13. daaah kuma make zigo la kuvunja chaga... betty wa tabora nmekuelewa mama

    ReplyDelete
  14. Anonymous22:25

    Tbs certified huu mzigo unaupigia dua kabla ya kuugusa

    ReplyDelete
  15. Anonymous05:35

    Betty nakuja Tabora leo. Ntafutie asali ya nyuki wadogo,

    Gyan

    ReplyDelete
    Replies
    1. Gyan wewe usije ukampa Betty kesi wewe. Akikulalia halafu akupige reverse cowgirl utaondoka salama kweli na hiyo asali yako mbichi hapo Tabora? Usije ukaletea watu kesi wewe. Waachie haya mambo wanaume wenye stamina. Huoni huyo mdau wa 22:25 mpaka anawaza kupiga dua kwanza kwa sababu ukifanya papara waweza aibika aisee...

      Betty Shikamooo !!!

      Delete
    2. Betty hana ishu huyo kakimbia mboo ya mdau

      Delete
    3. Anonymous15:05

      Aaaah bhana Nancy ww,kwani kutombana ugomvi mpaka niogope bhana,mimi nnachotaka sana ni kumnyonya kuma na mkundu niridhike,akikubali yale mambo mengine sio mbaya hata tundu la mzinga ntajitahidi nilitoboe kiasi na mm nisikie hio raha inayosifiwaga na wadau. Mpe basi ile email yetu anicheki km vp.

      Gyan

      Delete
  16. Hongera betty uko bomba sanaaaaaa.

    ReplyDelete
  17. Anonymous18:52

    Betty matako fanya basi ukutanishe wadau hapo TBR tafuteni kiwanja muage mwaka kwa choma choma saafiii hapooo!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Betty wa Tabora19:11

      Sitaweza mpenzi. Mchumba Wangu yupo ninaye hapa. Yaani natombwa tu non stop. Ninazo picha hapa kali sana amesema ataziweka mwenyewe muone jinsi anavyonitomba. Tuna open relationship na huwa tunasafiri pamoja. Hata Mwanza nilipokutana na James alikuwepo. Kitaaluma mimi ni nesi na yeye ni M.D kabisa. Tunakwenda Arusha KCMC tarehe 5, 2017.

      Nyote muwe na mwaka mpya mwema jamani.

      Delete
    2. Anonymous23:04

      Kuuuuumbeeee Nancy bhana

      Gyan

      Delete
  18. Anonymous09:28

    Betty wa Tabora naomba ukija kcmc unichek, nipo Arusha likizo na mimi pia ni MD.

    Naomba japo nikuone tu live, yaani nimetokea kukutamani kuliko unavyoweza kudhani.

    Nikuone tu, sitaki kingine kwa sasa mpaka hapo mtakapoachana na huyo mchumba wako.

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  19. mpini10:02

    Kuma tamu sana hiyo

    ReplyDelete
  20. Anonymous02:43

    natafuta jimama la kutomba lenye hela zake kwa dar
    nicheck kwa email hiii mimikijana0@gmail.com
    nina miaka 23 awe na umri kuanzia 35-55

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!