100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

100% Bongo Certified: Wadau Msaidieni Huyu Binti Haraka. Ameathirika na Kuliwa Tigo...

Nancy;

Naitwa Magreth. Natokea Temeke kwa Aziz Alli. Ukweli ni kwamba nilikuwa na boyfriend wangu tuliyependana sana ila mpaka sasa tumeachana takriban miaka miwili iliyopita na huu unaoingia huu unakaribia wa tatu. Kitu ambacho alifanya mpaka nisimsahau ni kuwa huyu boyfriend ndio alonifundisha kufirwa na ndio alonizowesha mimi kufirwa. Shida ninayopata sasa hivi ninapotombwa na mwananume ye yote basi huku nyuma pananinyegeresha (panawasha) sana na natamani kufirwa japo nashindwa kuwaambia. 

Swali ambalo ninauliza ni hili:

Kuna haja ya mimi kuendelea mchezo wa kufirwa au kuna dawa au mazoezi yoyote ambayo yanaweza kunisaidia mkundu usiwe unaniwasha na kutamani kufirwa hasa ninapotombwa? Kuna dawa au mazoezi yanayoweza kumfanya mwanamke aliyezoea kufirwa aache kutamani kufirwa? Naomba unisaidie kwa hilo

Mimi ni mpenzi wa blog yako sana  na huwa unanihamasisha na vingi. 

40 comments:

  1. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Erick, wewe ni therapist wa watu waliothirika na kufirwa? Huwa unatumia njia gani kuwafanya watu waachane na tabia za kufirwa? Kwa faida ya wengi unaweza kutumegea kidogo maujuzi yako hapa hapa laivu? Utakuwa umesaidia watu wengi sana kwani kufirwa sasa ni tatizo kubwa na wengine japo hawapendi wanajikuta wamekuwa mateka japo nafsi zinawazuta na wanataka kuacha kama huyu binti Magreth. Please funguka !!!

      Delete
    2. Anonymous16:30

      Erick ebu tuchane maana ata mtaani kwetu alikuewepo alishindwa kuacha akafa kwa kufirwa

      Delete
    3. Anonymous10:39

      Ww muongo hakuna mtu anakufa kwa kufirwa. Watu wanafirwa miongo kibad na bado wanapeta. Pungunza uongo

      Delete
  2. Anonymous06:19

    Hatari sana

    ReplyDelete
  3. LOOH ENDELEZA LIGI TU,,,TAFUTA WAKO MMOJA KISHA MUELEKEZE KUWA UNAPENDWA KUFIRWA,,JAMAA ATAKUSIKILIZA NA KUKUPA KIFIRO UKAZIDI INJOOY USIOGOPE,,,

    ReplyDelete
  4. Huyu binti Nancy ana safari ndefu sana, anatakiwa kwanza yeye mwenyewe kufanya uamuzi wa kukataa kufirwa, pili awe anaposikia kuwashwa mkunduni atumue vicks aupake mkundu vicks kila baada ya saa 6,kwa njia hii anaweza kuondoa nyege mkundu

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:04

    labda aende hospital kuwaelezea doctors anaweza pata dawa za kuondosha iyo halii sina uhakika lakini

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:51

    Kwanza nianze kwa kumpa pole dada Magreth mchezo aliokuwa ameuanza sio mchezo mzur na n jambo la kheri sana kuona hauendelei nao, ni vigumu sana kuacha mchezo huo hasa kama uliufanya bila zana sababu ya zile shahawa ila hata hapo ulipofikia naweza kusema umeacha cha msingi acha kufikiria tena hilo tendo na usiwaze kumshawishi mwanaume yoyote akufanyie huo mchezo itakuletea shida siku za baadae

    Nawasilisha!!!!

    ReplyDelete
  7. Anonymous12:14

    Kila kitu ni uamuzi km ulivyokubali kufirwa kwa hiari,kwahio amua kupotezea hio muwasho for now.Its never too late.Otherwise huo mchezo hutaacha na utaathirika zaidi. Ni kua serious na maamuzi yako,mbona kuna mademu tumekutana nao mikundu mikubwa lkn thubutu yako kuingiza mboo,japo kwenye romance mkundu ananyonywa madole hata mawili unatia na midole yangu minene lkn fresh, lkn mboo ikigusa tu unapewa kitasa,amua tu.Ukilegea na km unatutega walahi utafukuliwa mpk ukatae kutombwa kumani.Amua moja mi binafsi sijawahi sikia km kuna dawa zaidi yakua bize na mambo ya kutafuta kipato,punguza ngono pia piga kazi zako upunguze utegemezi kwa wanaume km upo coz huo utakufanya ufirwe tena hasa ukihongwa vzuri na kutombwa vzuri unajikuta unatoa bonus km navopewaga mimi,,,,,Kirungu ( Senior Member)

    ReplyDelete
  8. Anonymous14:24

    Inaonekana jamaa hakutumia condom wakati anamfira huyo binti, so hizo ni effect ya zile shahawa alizomwagiwa ndani,nahic jamaa angekuwa anatumia ndomu kila mda aliomfira, huyu binti asingekua addicted, wadau wenye ekspiriens na haya mambo ongezeeni maujuzi

    ReplyDelete
  9. Pole na hongera. pole kwa vile umeanza hako kamchezo na kukaacha ni kagumu. Hongera kwa vile umeshazoea kwa hiyo nasisi tunakapenda hako kamchezo tuwasiliane tukuendelezee hako kamchezo.Tuwasiliane tu kostimed62atgmail.com tukikune kinachokunyenvuanyenvua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kostic Medved - Ushindwe na ulegee !!!

      Delete
    2. Ukweli ubaki kuwa ukweli tu. Bora nilegee halafu nishindwe

      Delete
  10. Anonymous15:34

    Weka mkundu wako tuone ulivyozoea ndio nitoe ushauri mzuri..!

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:35

    Unajistukia tuu, kama unapenda mbna muombe mmoja ambae ana dalili ya kupenda hako ka mchezo...fanya knachokupa furaha

    ReplyDelete
  12. Heavy metal23:25

    Dada achana na fikra za kufikirika,miwasho hiyo haisababishwi na shahawa bali husababishwa na michubuko ilioacha vijeraha mkunduni!!kutokana na njia hiyo kuwa na bacteria wengi hivyo ni vigumu kupona na utajikutana mida mwingi unawashwa hasa ukiwa umenyegeka kwani mawazo yako yanakuwa huko..tumia antibiotic like tetracyclin au hata kama unaweza kuingiza vitunguu swaumu na hata applecider itakusaidia!!!next time jiandae vzuri acha kula mavitu mazito na fanya enema kabla ya kufirana pia tumia a lot of lubs kupunguza michubuko!!shahawa ni kimiminikq na huwa maji kabisa ambayo yanatoka enyewe after sex lakini hazisababishi kuwashwa!!!
    Kuhusu huo mchezo dadangu acha maana baadae ring italegea!!ingawa kuna research zinasema anal sex inaweza sababisha ring kuwa more strong lakini nakataa...ukishindwa tumia altenative ya kupigwa dole wakati unatombwa utapata the same satisfaction

    Mdau

    ReplyDelete
  13. Anonymous09:21

    Pole sana Magreth, tatizo la kuzidi kutamani kufirwa limekaa zaidi kisaikolojia kuliko kimwili.

    Tafuta washauri nasaha /psychologist /psychiatrist watafanya sessions kadhaa na wewe hatimaye utaacha.

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  14. Anonymous11:35

    Enter your comment...tafuta kinyama kidogo cha nyama ya ng'ombe ukihisi mwasho ingiza taratibu kikae kwa masaa hata matano halafu kitoe fanya hivyo kwa mwezi mmoja utapona

    ReplyDelete
  15. Anonymous12:29

    pole sana

    ReplyDelete
  16. Anonymous12:31

    pole

    ReplyDelete
  17. Anonymous17:54

    Dada pole tatizo lililikupata.Naomba kutoa ushauri tiba itakayokufanya uache kuwashwa mkundu.kama unaweza pata mdoli Kama mboo.unachemsha maji ya moto chukua mdoli mboo unaichovya kwenye maji moto kisha pakaza mafuta mkunduni.ingiza huo mdoli itaua muasho wote na mkundu utarudi Kama hujawahi kufirwa.mpemba orijino hapa

    ReplyDelete
  18. Anonymous18:16

    Tiba ni hii.tumia maji ya moto unayachemsh,kisha chukua mdoli mboo unaichovya kwenye hayo maji moto kisha jiingize mkunduni taratiiib ,mkundu utarudi Kama zamani.mpemba orijino

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:25

      Nancy unaona aina mbali mbali za tiba m'badala kwa kitu cha kunduz?

      Gyan

      Delete
  19. Anonymous00:56

    Enter your comment...nancy niunganishe nae huyo binti

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeshakuunganisha naye Mr. Anonymous.

      Majitu mengine bwana !!!

      Delete
    2. Anonymous03:07

      hahahaahahahaaaa...nancy akili zako unazijua mwenyewe

      Bhantu MAn hapa

      Delete
  20. Anonymous02:57

    JAMANI HUYU DADA TAYARI NI AMEASIRIWA NA HIYO KITU SASA TOENI MAONI AMBAYO YATAMSAIDIA AU KUMPA HAMASA YA KURUDI KAMA ZAMANI

    MUSILETE UTANI MUDA WOTE KUNA VITU VINGINE INA BIDI TUZINGATIE SANA

    MM BINAFSI NAKUSHAURI TEMBELEA KITUO CHOCHOTE CHA AFYA USISITE KUWA ELEZA TATIZO LAKO NAAMINI WATAKUSAIDIA KIMA WAZO NA KITAALAM ZAIDI BILA KUPATA MADHARA YA BAADAYE UKAPONA KABISA ILA MSHIRIKISHE SANA MWENYEZIMUNGU KATIKA MAOMBI YAKO KWANI KILA JAMBO MWENYEZIMUNGU NDIO ANAPANGA UTAPONA DADA USIJALI. NIKUMUOMBA MUNGU

    KWANI HATA JUZI KUNA MDAU AMEMLA BOSS WAKE TIGO NAYE ALIKUWA ANAOMBA TUMUOMBEE ASIFUKUZWE KAZI.SASA MWENYE ZI MUNGU NDIO KILA KITU.

    BY MR.HACKER FROM KASKAZINI I THINK NANCY UMENIKUMBUKA.

    NOTE:
    MUDA MWINGINE NI U BIZE TU NDIO MAADA HUONI COMMENT ZANGU ILA TUPO PAMOJA SANA.

    ReplyDelete
  21. Ni ngumu ila kitu chochote ukiamua waweza fanikiwa

    ReplyDelete
  22. Anonymous21:18

    pole sana ! kupona inawezekana kabsa kwa maamuz ya dhati kuna njia nyingi kama tupigwa pipe na kutolewa uchafu ebu nitafute 0657588621

    ReplyDelete
  23. Anonymous12:02

    Pole ,namshahuri aende akasafishwa,alaf kuna vidonge utapewa utakuwa unaweka haja njia ,mkubwa,vinasaidia kuua wadudu

    ReplyDelete
  24. Mi sio mtalaam katika mambo ya tigo: ila nimegundua kwamba kila ikija post ya tigo humu ndani inarindima kushinda post nyingine,

    hii inaonyesha kwamba tigo inafagiliwa sana na watu, na kila mmoja anatamani ama anafanya kwa kupenda hata kwa kutokupenda,

    ila hii ishu ya shahawa kuganda kwenye utumbo mpana na kusababisha muwasho ambao unafanya mtu ajisikie kufirwa akiwa kwenye tendo.

    Ila mi nasapoti ushauri wa Bwana HM hapo juu yaani Heavy Metal, alichosema kinaniingia akilini na nimeona kwenye porn wanatumia vitunguu

    swaumu ama tangawizi, sasa leo nimeona mpya mtu apake vicks duh!! Michubuko katika cavity ndio inayosababisha muwasho na sio shahawa kwenye

    utumbo, we piga mahesabu kwenye utumbo mpana mboo itagusaje kiasi cha kukuna ukaridhika? lakini kwenye tundu kweli kukiwa na miwasho lazima

    hata ukiweka kidole tu utaanza kujisikia afueni, nimeona kuna shauri nyingi mpaka ya kufanya enecma hii ni njia tu ya pakuweka mahali pale

    pawe pasafi na mkundu unatakiwa uwe na maji maji na sehemu iwe safi, hasa katika michezo ya kufirana na kulambana mikundu.

    Msione watu wanafirana na kulambana Mikundu ukafikiri watu wana fanya tu!! La hasha kinga nyingi zina fanywa ikiwemo kupimana ukimwi na

    magonjwa mengine ya kuambikiza ya zinaa na ya kawaida ikiwemo kuharisha na mengine.

    Ushauri mzuri ni kwenda hospitali, pima afya yako hasa ukimwi na magonjwa ya zinaa alafu fuata ushauri wa dakitari li kuona jinsi gani

    unaweza ukaacha huo mchezo na pia kisaikolojia, kwasababu mfano mzuri umesema unaliwa tigo wanaume wengie kisaikolojia wamesha kupenda

    hawakujui, hawajui kama umeathirika na Ukimwi ama la, wao anataka wakupige tigo mchezo uendelee hivyo jizuie kisaikolojia kumwambia

    mtu unaetombana nae kwamba tigo pia inapatikana yaani ndio mtaendeleza libeneke na hamtatumia kinga: lakini naomba pia kutoa angalizo

    wewe ni binadamu na usinielewe vibaya, ila ukiona shetani amekushinda kwenye tamaa zako na ukaanguka kwenye tigo, hakikisha unatumia

    vilainishi vya kutosha ambavyo ni water base na sio oil base kama vaseline na mafuta mengine, ambayo yatakusababishia michubuko zaidi na

    hivyo kufanya hali iwe mbaya zaidi.

    Pia Hakikisha mkundu wako upo safi saa zote, uoshe na sabuni ambazo hazina kemikali ama harufu kubwa, ukijisikia kunya nenda kanye hapo hapo

    usi buy-time usije ukapata constipation ambayo itasababisha bawasili yaani hermoroids, cha mwisho na cha maana Dada Margeth kunywa maji mengi

    yaani hakikisha unakunywa maji kila unapoweza, hii itasaidia mkundu wako kua na maji maji ya kutosha hivyo kuua seli za zamani na kutengeneza

    seli mpya. Mpaka hapo mchango wangu umeishia hapo ukiwa unahitaji ushauri zaidi hasa katika mambo ya kisaikolojia wasiliana nami

    Mume wa Mitisa rahatupu2013@gmail.com, niko tayari kukusadia wewe na wengine wenye matatizo haya kwa ushauri.

    Naomba kuwasilisha.

    ReplyDelete
  25. Anonymous15:39

    Nipo kairuki mwambie anitafute.

    ReplyDelete
  26. Anonymous09:04

    Mume wa mitisa hivi we ni daktar!!?,big up unatuelekeza vizur mno.ubarikiwe kwa kweli.

    ReplyDelete
  27. Anonymous10:00

    Nipo jirani na yeye

    ReplyDelete
  28. Leo katika zunguka katika mitandao yetu nikakutana na kifungu cha sheria ambacho kinakatakaza uingiliwaji wa kinyume na maumbile iwe kwa mwanamke au mwanaume na adhabu zake inaweza ikawa kifungo cha miaka thelathini au kifungo cha maisha taadhari cheza kiastarabu

    ReplyDelete
  29. Hapa unahitaji upate msaada wa kisaikologia Magreth.

    ReplyDelete
  30. Anonymous08:09

    Pole Sana dada tembelea kituo chetu cha ushauri kipo Ilala au tuandikie kwenye Email: yetu ambayo ni mchungajishoo@gmail.com tutakupa ushauri wa kina tuna wanasaikolojia waziri Sana watakao Kuondoa katika hayo mawazo machafu pia tutakufanyia maombi na mungu atatenda miujiza

    ReplyDelete
  31. Anonymous15:38

    Ajipake diproson uko panakowasha au aendee maana bado anataka

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!