100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo Certified: Ni Heka Heka za Sikukuu Hizi Nancy. Nimeutia Asali Kabla Sijamlainisha na Ulimi Ndo Nimpakue. Ni Mke wa Mtu Lakini Wapo Kwenye Process ya Talaka...

26 comments:

  1. Anonymous22:29

    Uko juu mdau. Huo mkundu unaonekana kabisa unaliwa. Lakini kwa nini ndoa siku hizi hazidumu jamani. Nancy anzisha huo mjadala na ningependa akina dada watuambie tunapoharibu asilimia kubwa wanashindwa kutuvumiliwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndoa siku hizi maigizo mengi na hizi teknolojia mpya hasa simu hizi zinachangia sana kuharibika kwa mahusiano. Matokeo yake uaminifu hakuna tena. Yaani ukioa ni nadra sana kutochapiwa na mara nyingi wanaume ndiyo mnalianzisha kutokana na tabia yenu ya kupenda michepuko. Binti naye akigundua na kuamua kulipiza kisasi mwanaume akigundua basi ndoa chali. Sijui kwa nini nyinyi mnafikiri kuwa mna haki ya kuwa na michepuko na mwanamke akifanya hivyo ni kosa kubwa sana. Nyakati zimebadilika na kutokana na hizi simu ni vigumu sana kuwa na mchepuko halafu usijulikane. Mabinti wengi wakigundua basi nao wanagawa kuma nje kimya kimya ukija kugundua unapewa data kamili za uchepukaji wako. Tena kama mwanamke naye ana kipato chake basi kuachana inakuwa rahisi sana. Ndoa hizi zina shida mno na mara nyingi vyanzo ni nyinyi akina baba na michepuko yenu !!!

      Delete
    2. Duh ila Nancy kila kitu kinasababu yake mwanaume awezi kutik nje yndoa km mwanamke wake anamudu...ila wao uwa wanajifanya nawao wanamapembe ndo mana mwanaume anatoka nje

      Delete
    3. Anonymous14:58

      Nakubaliana na wewe mubaraka shaaban. Sasa hivi wanawake wengi ni malaya kwa sababu ya kupenda pesa kupita uwezo wao au wa waume zao. Matokeo yake wanasingizia eti wanalipiza visasi. hii sio kweli hata kidogo. Kwanza ifaamike mwanamke kwa asili yake hakuumbwa wa kuingiliwa kila siku ndio maana hawana hisia za ovyo ovyo kama wanaume. Wakati mwanaume ameumbwa kupiga dushelele wakati wote, kwa mwanamke ni wakati wa kushika mimba ndio hisia zao huwa juu. Hizi nyakati nyingine wanajilazimisha tu kwa visingizio kama mara oooh mme wangu ni mchepukaji na mimi nalipa visasi, mara ooh hanitunzi kwa hiyi najitafutia pesa. Lakini pia ni wavivu wa kutafuta pesa kwa njia halali ndo mana wanatafuta shortcuts kwa visingizio vya visasi.

      Delete
  2. Anonymous00:04

    du kweli unajituma mzeeya

    ReplyDelete
  3. Kuma mpaka sikukuu zikishaa ndio tutazipa off sasa hivi tuachieni tu tuzitumie

    ReplyDelete
  4. Anonymous05:00

    Hehehehhe.....mkundu upo tayar kwa kumegwa huo

    ReplyDelete
  5. Kwanini ndoa hazidumu?, hili ni swali la karne. Je kuna majibu mjarabu juu ya hili?, mie sijui. Kwanini ama wanawake au wanaume wanachepuka? Swali hili linaweza kujibiwa ama na mwanake au mwanaume anayechepuka, kwani ni wao wanajua mazingira yaliwafanya wachepuke. Mimi nitajaribu kuchangia, na mchango wangu utatuama kwenye ujuzi wsngu binafsi na mazingira yangu mie binafsi, na kwa hili mtaniwia radhi wale ambao pengine hawatafurahia maelezo yangu
    Mimi nimetembea na wake za watu leo miaka 30,na katika miaka hiyo nimezaa na wake za wstu 5 na baadhi ya watoto sasa ni watu wazima nao wameoa, kati yao, wamo wake za viongozi wa dini tena dini zote, wake za wanasiasa, mke wa kaka yangu ambae nimezaa nae. Sasa kuhusu kuchapiwa mie sijui maana kwanza nimeka kanuni huwa sisomi simu ya mrs wangu, huwa simuulizi chochote, ama ametoka wapi ama ameenda wapi, kwa kifupi simchunguzi kabisa.
    Ila huwa najiuliza swali hili, kwani huyu mke wangu yeye ana moyo au roho ya vipi, kwamba wake ze wengine watombwe yeye asitombwe?
    Kwa sasa ndoa zinakabiliwa na mashikizo mengi mno, kiasi kwamba wanandoa kuhimili ni kazi kwelikweli. Zipo sababu nyingi sana zinaleta athari kwenye maisha ya ndoa, kati ya hizo mie nitaziongelea zifuatazo:
    1.Mwanzo wa ndoa ulitokana na nini, je hawa wanandoa walioana kwa sababu zipi, walipendana wao au waliozeshwa na wazazi, je walipendana kwa sababu ya ushawishi wa mmoja wao kwa utajiri alionao?
    2.Mambo ya kisasa yana athari kubwa mno kwenye ndoa zetu, hasa namna wanandoa wanavyojamiiana au kutombana, kwenye ndoa ambazo ama mke au mme anataka kutombana kwa kizamani, ndoa hii haitakuwa salama. Kwani kwa sasa wanandoa wengi wanataka mapenzi ya kisasa, kunyonyana, na hapa mwanaume usijidanganye kwamba unyonywe wewe tu huo uboo wako, mkea pia anataka kunyonywa kuma, kisimi na mkundu pia, na wewe mwanamke usije ukajidanganya kuwa oooh mie mme wangu hanyonywi mkundu, utapotea wewe utanyonya mboo na mchepuko atanyonya mkundu sasa jiulize kwanini asichepuke
    3.Uzazi ama nguvu za kiume, au uzembe waxmwanamke kitandani. Baadhi ya wanaume huwa wamo kwenye ndoa ila uwezo wa kuzaa hawana, wengine wana nguvu kidogo sana, ama kwa sababu za kimaumbile au za kujitakia, hapa mwanamke atatoka nje tu, kuna wanawake ambao ama ni wazembe kitandani au hawataki kwenda na wakati mumu atatoka nje tu
    4.Kufirana.Hili ni tatizo kubwa sana, wake za wstu wengi ambao mie nimetembea nao sababu ni hii, wanata kufirwa na waume zao hawafanyi huu mchezo kwa wake zao, wanafanya nje kea michepuko, hao wanawake wanakwambia kabisa kuwa nimekuja kufirwa, Nancy unajua kuna mke wa mtu wa heshima kubwa anafunga safari kuja niliko ili nimfire tu na sio kifiro cha kupapasa kifiro cha hadhi. Kila mwanamke aliyekwenye ndoa anataka kuonja kifiro maana waambizana sana wanapokuwa wenywe kwenye shughuli zao. Kwa leo niishie hapa nitaendeleza mjadala huu baadaye

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:29

      Kiongozi huwa sisomi comment ndefu ila hii nimeisoma kutokana na kuwa mimi ndo nimeuliza swali hapo juu. Kwa kweli mimi huwa naamini mawasiliano jambo la muhimu sana kwenye mahusiano. Sababu zako nimeziona ila nadhani zote zinatokana na mawasiliano duni katika mahusiano. Nikimaanisha vitu kama kuzungumza kuhusu maisha ya kimapenzi ndani ya ndoa na kufahamu turn-ons za mwenza wako. Ningependa na wanawake wachangie maana kuna jamaa yangu mkewe wa zaidi ya miaka 13 ana chepuka na jamaa mwenye hela bila aibu na hadi kwa wakwe wanajua. Hii ni dhahiri haya mambo hayana formula. Na jamaa namjua katulia huwa hana tatizo na sio kama hajamuweka mkewe vizuri hadi biashara mwanamke kamfungulia ila ndio hivyo.

      Delete
    2. NIMEKUELEWA SANA PANGA,,NI KWELI SIKU HZ WANAWAKE WANAAMBIZANA HUKO WANAPOKUTANA KUWA KUFIRWA RAHA SANA ASIKWAMBIE MTU,,NIMEWAI KUSIKILIZA MAONGEZI YA WANAWAKE WAKISHAWISHIANA JUU YA KUFIRWA NA PIA WANAUME TUNAPOKUWA KIJIWENI HUWA TUNAPEANA MAWAZO YA KUFITA WANAWAKE SA KWA NN KUFIRANA KUSIENDELEEEEEEE,,

      Delete
    3. Anonymous12:00

      Nancy ongeza kakipengere ka kulike kwenye blog yko mi nilike hii cmnt

      Delete
  6. sasa kaka mkubwa unapozidisha matechnic namna hiyo uku ndoa ipo kwenye somthing ya mwenzio si ndio ndoa yenyewe unai teketeza kabisa sasa how will she even think of solving her marriage situation na wewe umesha anza kumpiga ulimi kwenye kinyeo.arafu kisha mnamtafuta mchawi eti kwanini ndoa azidumu.sasa we unafikri after that balaa unalomfanyia uyo binti akienda akiulizwa msimamo wake kuhusu iyo ndoa atasemaje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:30

      hahahahaha

      Delete
    2. Seducer Kapero. You made my day. One of the best comments evaaaaaaa...Thaaaaaaaaaanks !!!

      Yaani wazee wa baraza la usuluhishi wakienda kumuuliza binti kama anataka ndoa iendelee msimamo wake utakuwa negative kwa sababu ya ulimi wa jamaa. Si anaweza kurudi tu kwa mumewe na huyu jamaa akaendelea kulamba asali yake? Ndoa za siku hizi ni kizungumkuti....

      Delete
    3. Haya leo nimepata nafasi tena, hebu niongeze mchango wangu, na kwa leo mniwie radhi maana naandikia kupitia simu so mara nyingi kuna makosa ya herufi.
      Leo nitazungumzia mambo mawili ambayo ni:
      1.ubinafsi wa wanaume kumiliki uchepukaji
      2.kirerehere cha wanawake kuongelea mambo ya chumbani
      Wanaume ni wabinagsi wanapochepuka huwa wanajisifu sana, tena hutumia majina ya ajabuajabu kuelezea uchepukaji huo, utawadikia wakisema aaah yule nimemlamba, ama nimemchapa, ama nishamkanyaga, na huongelea kwa dharau kwa kumdhalili huyo mwanamke wanayechepuka nae. Sasa jambo la ajabu wanapotombwa wake zao au mahawara zao, utawasikia maneno yao ya ajabu, ohh hawa wanawake malaya sana, mbwa kabisa, wauaji hawa.
      Ukweli uko wazi kuwa tomba utombewe, na ukipenda kula tu vya wenzako bila vyako kuliwa haiwezekani. Kama hupendi vyako viliwe usile vya wenzako kabisa
      Ama kuhusu viherehere vya wanawake, ntakupeni hadithi hizi mbili za kweli kabisa,mie huwa mbunifu sana kwenye sex kuna wakati nilikuja na ubunifu wa kumtia dole la mkunduni demu wangu mmoja na nikishamtia hilo dole nakinusa hicho kidole na yeye namnusisha, hili ilikuwa inamtia sana nyege na huwa anajituma sana kitandani. Sasa ana rafiki yake akawa anampa stori za huu mchezo, basi buho dhem wangu akawa ananitafuta na skujiongelesha sana na diku moja akaniambia anataka nimfanye kama rafiki yake, nikamuuliza vipi akanijibu dole, nikamuelewa nikampangia rtb yake na nikamla sasa kwakuwa alidhakubali dole polepoke nikaanza kumfira na alipozoea akataka nimmiliki ndipo ukazuka ugomvi na rafikiye. Wa pili ni shemeji yangu mkubwa dada wa mke wangu, huyu mdogo wake alikuwa anamuhadithia jinsi navyomla kuma na kisimi, huyu shem ni mke wa mtu kabisa, sasa mke wangu akasafiri kwenga ulaya, dhem akaja eti kunisalimia na kuangalia nyumba. Tumekaa nae jioni huwa tunakaa sebuleni tukinywa wine, badi akawa anakaa kihasara hasara, tema mara nyingi bila chupi, mie namtazama tu, siku mojanano saa 6 usiku hivi akaniambia shem nakuja room tuongee ila wote tulikuwa nzwiiiii, akaja na khanga tu, na akaniambia shem unampa raha sana mdogo hebu nipe na mimi, akavua ile khanga na looh ana mkundu mzuri nilicheka nikamtania shem we mke wa mtu akaniambia shem kula acha maneno, na kweli nilimla mbele na nyumba, ikawa ni mchezo wrtu na huyu namla hadi leo hii

      Delete
  7. Mke wa mtu sumu ndugu we ramba asali lakni ole wako ukishikwa.

    ReplyDelete
  8. DAAH NAONA ULIMPANIA,,KAMA KUNA PICHA ZINGINE TUPIAAAAAA MDAU

    ReplyDelete
  9. Si ni wa Tanesco huyo? Hata mi nimegonga sana tu. Na ndiyo tabia yake. Lakini kuna mtu kanitonya kuwa ana ngwengwe kwa hiyo tahadhari mwana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:33

      Tanesco ya wapi nawe punga? Huyu ni daktari kabisa full M.D tena kasomea nje.

      Unaokota malaya wenye UKIMWI kutoka Tanesco halafu unakuja kuzingua watu hapa....

      Delete
    2. Anonymous11:00

      Anapatkana mji gani vile?

      Nahic ni yule wa moro. Kama yeye basi wengi mtakufa na ngoma maana wengi wamepita hapo anatongozaga wanaume ili awamalize kabisa.

      Delete
  10. Anonymous11:53

    Kumanina zenu na simwachi nishajua jeuri yenu kumbe shida yake mkundu naanza kula leo leo na simwachi manina kabisa.Leo namuogesha mwenyewe nampa masaji mpk ya kuma na mkundu hafu namwagia asali nalamba kote hafu na fira na kutomba walahi simwachi, hio talaka utasubiri sana.Duh yani mkundu tu si angesema jeuri yake ndogo, akirudi kwako nikatwe pumbu nitakua sina maana tena #Mumewake!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:45

      Jifurahisheni kwa kutembea na wake za watu mkifikiri ni sifa lakini wengi tumewazika kwa misifa kama hiyo. Mnazikwa kwa ukimwi lakini haishii hapo tu waume zao wakiwajua tambueni maisha yenu yapo hatarini.

      Delete
  11. Anonymous10:27

    Mdau, huyu mwanamke anatokea pande zipi za Tanzania?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:03

      Anatoka Dar

      Delete
    2. Ukishajua anatokea wapi ili iweje. Halafu ukishajua? Ili useme ni mkeo?

      Delete
    3. Anonymous11:08

      Ili na mimi nimtafute nikampake asali. Yaonesha wenzetu mwafaidi sana ati!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!