100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

100% Bongo Certified: Nancy; Ndo Nimefika Tabora Kutokea Mwanza Kikazi. Ilikuwa Mara Yangu ya Kwanza Kufika Mwanza. Ni Jiji Zuri na Nimelipenda Lakini Home is Home. Wanatabora Mjini Mpo? Picha Zingine Kesho...

Betty;
Mwanza hukukutana na wadau wa Rahatupu?
Au Mwanza hakuna wadau huko?
Blog hii itabidi tuifunge sasa jamani.
Mbona hakuna wadau kama zamani?

Anyway, Betty aliwahi pia kutuongelesha HAPA na HAPA

28 comments:

  1. Mashallah ila mchoyo huyu

    ReplyDelete
  2. Betty karibu tabora, naweza kua mwenyeji wako nicheki kwenye tararaah@yahoo.com

    ReplyDelete
  3. Karibu tabora, naweza kua mwenyeji wako nicheki tararaah@yahoo.com

    ReplyDelete
  4. Anonymous06:38

    Arusha hakuna mtu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:50

      Tupo mkuu

      Delete
  5. Butuluu06:41

    Betty mchoyo tumemkaribisha mwanza na kumpa contact lakini akaiga kimya kama gari iliishia njiani.

    ReplyDelete
  6. Wadau tupo wengi sema tu utaratibu wa kukutana hasa kwenye mazingira haya ni magumu, ila huyu bibie ana body nzuri mashallah naamini na mali zake ni supa, angetaka kutuona angetuona tu, basi mie namkaribisha rasmi safari hii aje tena kwa mie kumgharimia, tufurahie nae maisha

    ReplyDelete
  7. Anonymous07:43

    Mtoto mashallah amenona haswa...nawajua sana watoto wa kinyamwezi wenyewe wale! Mlio karibu mjiongeze sasa mambo yapo ku tobola

    ReplyDelete
  8. Anonymous08:19

    kelele nyingiiii amna kitu wamebaki kujitapa tu usikute ht kutomba awajui nancy weka tena lile shindano la mihogo ya jang'ombe tuone

    ReplyDelete
  9. Anonymous08:33

    yaani kwakweli hutu tudubwasha mnavaaga kiunoni tunanimalizaga kabisa na hilo buno ulojaliwa kwisha habari yangu.

    ReplyDelete
  10. Anonymous10:46

    karibu mboka, karibu cheyo.. nichek abrizzo-09@hotmail.com

    ReplyDelete
  11. Anonymous13:13

    Liwepo na shindani la papuchi tuzione zenu pia.. ha ha haa

    ReplyDelete
  12. Anonymous13:17

    Nancy ruhusu mtu anayetaka mboo au papuchi kuweka namba zake, ili watu wamchangamkie. Anayetoa na anayepokea huduma wote wanafurahia. so let people communicate and meet at their own risks.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujui ukisemacho. Tulishajaribu hili likatushinda. Watu wanaweka namba za wake za watu ili kuwakomoa. Matokeo yake watu wanapata misukosuko katika ndoa zao. Na wengine wanaweka namba za wakubwa humu hata kama ni za wanaume wanaweka kuwa za wanawake wanaotafuta wanaume. Imagine mtu fulani kama yule anapigiwa simu na jitu linasema eti limekutana namba yake Rahatupu.Blog. Unafikiri kutakalika kweli? It's too risky and it is not worth it !!!

      Delete
    2. Ni kweli ni blog ya kuoneshana, nyuchi zetu, kuelezana matamanio yetu na mbinu za kusex, sio ya kudetiana. Blogs za daying zipo

      Delete
  13. Anonymous16:06

    Huyu Betty mimi nakutamania kitambo, na nakutaka

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  14. Dada wa tabora nakusaluti, una figa supa, unachati kwa staha na kwa maringo, mie nakuja huko kwanza mie kwetu bby, hebu tuwasiliane japo nikuone tu

    ReplyDelete
  15. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  16. we betty nakutaka mda sana yani ebu nicheki fortykidso@gmail.com mtot jojo shanga kibao looooh utaniua mtot wa watu

    ReplyDelete
  17. Anonymous05:49

    nimepita kuangalia kweli ninagundu nancy umegoma kuweka comment yenye email yangu poa tu

    ReplyDelete
  18. Nancy usifunge wadau tunarudi mim soon naleta mambo bado mr and mrs husband mtani wangu na mshindani wangu uyu tupo waaapii??

    ReplyDelete
  19. Anonymous19:10

    Umemkimbia James amekutomba mpaka ukaskia kunya,kumanyoko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Betty wa Tabora (Binti wa Kinyamwezi)19:39

      Sijawahi kuona mboo kubwa na nene kama ile. Yaani nilipiga mahesabu nikaona jinsi itakavyopenya halafu mtu mwenye 4 hours tunakunywa konyagi na nyama choma. Aisee nikaona huyu leo ataniharibu. Nilikuwa muungwana though. Nilimwachia hela za kulipia baadhi ya gharama kwani tunafahamiana kwa muda mrefu. Akina kaka wengine waone tu wapole lakini huko kwenye suruali wameficha vitu vya ajabu sana. Ameshanipigia na kuomba msamaha sana na tumeishia kucheka tu. Kwa vile sasa nimejua alichonacho safari nyingine tukipanga mechi itabidi mi ndo niwe kwenye control. Najua jinsi ya kumfanya mwanaume amwage haraka na safari nyingine nitakuwa nimejiandaa. Hatakuwa hata na haja ya kuingiza muhogo wake.

      Delete
    2. Anonymous13:43

      Betty wa Tabora naomba ukija kcmc unichek.

      Nipo likizo Arusha, japo nikuone tu live.

      Sijawahi kuvutiwa na mwanamke humu Rahatupu, lakini wewe umenitetemesha.

      #DaktariWaMapenzi

      Delete
  20. Anonymous17:40

    Enter your comment...KICHEKO

    ReplyDelete
  21. Uuuuuuwi Nancy hili huku tena tukunyema

    ReplyDelete
  22. Anonymous08:54

    Mimi nina tatizo la kupenda hiyo mikunjo yani naweza kukojoa hata mara 5 na penda sana mkundu pia .Huyo anti hata mimi kila pahali naweza kumnyonya hadi mavi

    ReplyDelete
  23. Anonymous06:47

    sifa zikufikie bety

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!