100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo Certified: Nancy Kamata Hiyo Mimi Mdau wa Siku Nyingi Wa Blog Yako. Huyu Demu Ni Mtoto wa Geti Kali Huku Kwa Wwenye Nazo. Mwanzoni Alikuwa Anaringa Ringa Nikamkazia Hadi Akaachia Mzigo Mwenyewe. Ni Mtamu Sana Halafu Anajua Kutombana. Nshaonja Asali na si Aajabu Nikaishia Kuchonga Mzinga !!!

Hongera mdau...
Shosti yuko vizuri sana !!!
Ukipata muda ilete na hiyo video...

16 comments:

  1. Anonymous18:37

    Dah mpaka roho inaniuma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa nini roho inakuuma mdau?

      Hujawahi kutomba mtoto wa geti kali?

      Delete
  2. Anonymous20:35

    Mtako against Kibamia..kazi ipo hapo...sijui game imeishaje...nani Alishinda hapo demu anaonekana hajatumika sana! Ila mademu unaweza kukuta geti kali lakini anatumika wajanja sana hhawa wadada acha tu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. We ni shoga? Umejuaje kuwa hiki ni kibamia? Huwa unafirwa?

      Kwa taarifa yako huu ndiyo uboo wa haja sasa, uboo ulioshiba na ukiingia kwenye kuma unausikia kabisa unatanua kuta na kugusa kuta zote. Japo hatufanani lakini wanawake wengi watakubaliana nami kuwa huu ndiyo uboo ambao mwanaume akitoa nguo unajua kuwa leo nitatombwa leo na ukizidi hapa basi unageuka kero. Sasa wewe umekazana eti kibamia. Jaribu kuwekewa mkunduni uone kama hutatoka jasho...Ha ha haaaaa...

      Waachie wanawake washadadie haya mambo ya vibamia na mihogo unless kama nawe huwa unafirwa. Ni ushauri tena wa bure na naamini kuwa hata marafiki zako huko kijiweni watakushangaa ukijifanya mtaalamu wa vibamia!

      Delete
    2. Mi naona Nancy huyo Anon hapo kasema anasikia wivu hivyo lazima atoe kasoro ili huyo dem wenye matako mazuri aachane na huyo jamaa aende
      kwake kwasababu jamaa anajisifu ana muhogo; wakati ni Trick hiyo maana mkifika chumbani mkavua nguo wote hata kama ana kibamia itabidi mtombane ili yaishe hata kama dem asipofaidi itakua ni aarrrghhh!1 lakini ndio kesha tombwa mtu.

      Delete
  3. Nashukuru nancy nitajitahidi kuiconvert ile video iwe na mb chache na nitakupa mara moja da Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:01

      lete turahatupuike una mboo nzuri

      Delete
  4. Iyo style aliyotumia kumtomba naipenda sana

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:27

    Shida waswahil wengi hatujui saiz ya mboo ndogo na kubwa ni ngapi. Naweng hatujui mboo zetu ni saiz gan. Kwa kifupi mboo hupimwa kwa nchi na saiz ya kawaida ni kuanzia nchi 4 hadi 6. Naikiwa ni nchi 3 kushuka chin hiyo ndio fupi au ndogo au kibamia na kibamia hasa ni nchi 2 kushuka chini. Na nchiz 7 kuenda juu hiyo ni kubwa sana yaan abnomal kama ni lori basi abnomal wide load hii inahitaji kizuizi kuna wanaopewa lingi ya kuzia asizid urefu fulani kwan ikiingia sana pia inamadhara kwenye uke. So nirudi kwenye picha hapo ni kwamba ya mdau ni ya kawaida coz n kama nchi 4 had 5 hivi.
    Msaada kwa wengne. Unaweza kijipima mboo ikiwa imesimama unaweka rula juu na kusoma kuanzia kwako kuenda kwenye kichwa. So tusikalili kwamba lazma iwe kama mguu wa kisukuma. Kaz njema Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. PIA KUBWA SANA HAIWEZI SIMAMA VIZURI INAKOSA NGUVU KUTOKANA NA UZITO WA MISURI MBOO YA KAWAIDA INA UWEZO MZURI! WANAMUME WENZANGU MSITAFUTE DAWA YA KUKUZA RIDHIKA ULIVYO MUHIM SIYO SAIZI BALI NI UFUNDI WA KITANDANI KUMTOA SHETANI NGONO KICHWANI KWA MWANAMKE

      Delete
  6. Sijawai aisee kukutana na wageti kali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:47

      KWANI KUMA ZINATOFAUTIANA KWA AJILI YA MAGETI NAU USHAMBA TU NDIO UNAOKUSUMBUA? UTAMU WAM PIPI MATE YAKO

      Delete
  7. KAMA NI IBADA WEWE UTAKUWA NI PADRI AU SHEIKH! KUMBUKA SIKU ZA MWISHO NDIO HIZI

    ReplyDelete
  8. Anonymous11:39

    Namtamani Huyo binti

    ReplyDelete
  9. Anonymous07:20

    ungwfanya mpango ukafungua account snapchat ingekua bomba kwel

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!