100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo Certified: Haya Sasa. Unafikiri Huyu Mama Itamchukua Muda Gani Kuanza Kuvaa Pampas Kama Akiendelea na Huu Mchezo? Kwa Sasa Ana Miaka 37

37 comments:

  1. Anonymous14:41

    Hilo tundu nalionea huruma Sana.kunya,kujamba.bila kizuizi

    ReplyDelete
  2. Anonymous14:57

    Daaah atr

    ReplyDelete
  3. Anonymous15:54

    Kwani kuna mtu analazimishwa kufirwa? Wanaofirwa wamekubali wenyewe, hata kuma huwezi kumlazimisha mtu seuze mkundu. Ujinga wa watu utamkuta anaponda kufira ila akiwa gheto kazi kutiwa madole ya mkundu, ulimi na mboo kabisa, akija hapa; "ooo tigo sijui vip". Kuna midume haitombi kama haijafira ila kwa comments za kujipendekeza hawashikiki. Cha ajabu kuliko yote, utamsikia dume au jike, ushoga hataki kusikia ila dili za kufira wanawke au mwanamke kufirwa ndio zake. (Kma si ujinga nn uwo?) Ndio kujali au kuzinafiki roho? Na huu uongo kuwa eti ukifirwa utavaa pampas sijui umetokea wap. Watu wameanza kufirwa hata wengne hawajazaliwa na hakuna pampasa wala lolte. Maradhi hayasababishwi na kufira au kufirwa,maradhi yanasababishwa na kumuingilia mtu mwenye maradhi, hata kama utatomba kuma kama anayo maradhi utapata tu. Zielezwe athari za kufira au kufirwa kama zipo, sio kuleta ngano zisizokuwepo . Kma kufira wanawake ni mbay tena picha na video na zinazochajihisha mambo hayo za nn?. Cha ajabu mtu anaweka picha za kifiro kisha "ooooo haifai". Sasa akili au jivu hilo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:05

      Duh.

      Punga naona povu limekutoka mpaka basi. Hujakatazwa kufirwa. Mkundu ni wako ndugu we firwa tu mpaka mkundu uoze lakini huna haja ya kuja kutoa povu hapa. Sodomy is unnatural and immoral na povu lako halitabadili cho chote. Msenge mkubwa!

      Delete
    2. Anonymous22:08

      Mdau anonymous mwenzangu nimependa hapo mwishoni ulivoelezea kuwa kufirwa hakusababishi mtu kuvaa pampers kwamba utakua umelegea izo muscles hakuna kitu cha namna hiyo yaani with the necessary preparation inayohusisha relaxation,na lots of lube unafirwa vizuri na ukimaliza mkundu unarudi kama kawaida. Another misconception haiajlishi unatomba au unafira if u have unprotected sex itakuletea magonjwa anyhow so don't blame it on anal sex kwa kitu usichokijua izo ni myth za mtaani na unresearched facts. Kwa watakaotaka kufahamu ukweli kuhusu anal sex precautions na effects zitokanazo na anal visit webmd site ina explanation nzuri sana risk zimeelezewa they are almost the same kama vile ukihave unprotected vaginal sex.
      NB:Hakuna hata sehemu moja iliyosema utalegea anal sphincter muscles na kuanza kuvaa pampers ukihave anal sex kwenye hiyo article
      Second,hakuna utafiti unaosema kuwa ukifanya anal sex sijui Utashindwa kujifungua kawaida(maneno ya mtaani wadada wanadanganyana alafu unakuta 95%possibility wanafirwa na wapenzi wao) mtoto atatokea matakoni,au utakunya sana siku ya kuzaa giving birth sio experience ya kitoto ile nguvu ya kusukuma mtoto atoke inaweka pressure kubwa sana kwenye viungo vyako vyote so ni kawaida watu kujikojolea,kujamba,na KUNYA wakiwa labor na sio kwamba unafirwa
      Third,kuna watu wanasema pia mwanaume anyefira njia ya.mkojo itaziba ataenda kupigwa bomba that is not true AT ALL icho kitu kinaitwa urethral stricture kitaalam na kacheki causes zake hakuna article ata moja inayosema anal sex inasababisha iyo condition. Nimejitahidi kuelezea kwa kirefu wadada wenzangu na wanaume ambao tunashauriana na.kupiga mastori humu rahatupu tueleweshane. Am talking with experience coz nafanya iyo mambo with my guy huu mwaka wa tano and we are both okay .

      Delete
  4. Anonymous16:20

    Niulize tu kwa wanaume rijal. Picha ya hapo juu. Kweli ina inaonesha madhara ya tigo au inaamsha tu mboo na kuifanya kutamani kufira? Eti panaelezwa madhara ya tigo?? Kwa aliyerijali hapo unaisimamisha tu mboo yake kisha nae aendee mtaani akatafute wa kufira. lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:10

      Hi faggot. Calm down. Ni mkundu wako huu? Naona umekuchengua balaa. Binadamu ni mnyama mjinga kuliko wote na huu hapa laivu kabisa ni ushahidi tosha. Mimi naomba nuclear war ije tuangamize binadamu wote tuanze upya.

      Delete
    2. Anonymous22:08

      Unazuia message zangu zisije msenge ww. Ziache kama unajiamini fala wa kike we

      Delete
    3. Mdau wa 22:08 - Please come down. Umeanza lini kutembelea blog hii. Unatukana balaa mpaka mama za watu. Why? Ni mambo ya mtandaoni haya relax. Msenge na fala wa kike unayemtukana hapa hajayaanza leo haya mambo na ameshakutana na matusi ya kila aina; na kusema kweli ameshachoka na ujinga wa kutukanana na watu asiowajua mitandaoni naye hujitetea tu mambo yakizidi sana.

      Hii ni blog yangu na sitakubali matusi ya kutukana mama za watu utafikiri wewe huna mama na hukuzaliwa kupitia kwenye kuma. Tuwe na kiasi please.

      Delete
    4. Anonymous08:59

      Nuclear war ikija unauhakika gani utabaki uanze upya?

      Delete
    5. Sitaki nibaki...and that is the whole point. Nibaki ili iweje?

      Lile jiwe la Yucatan Peninsular liliondoka na akina Dinosaur pamoja na asilimia 98% ya viumbe vyote duniani. May be we need another asteroid impact ili kuisafisha dunia kidogo...Ha ha haaaaaa....

      Delete
  5. kwisha habari yakeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:12

    Anony WA 15:54povu jiingi endelelea kufirwa tu mkundu Mali yako.mdau original

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata sijui tatizo liko wapi. Yaani kaona huo mkundu kapaniki balaa. May be ni mkundu wa wife wake (mwenye nao inasemekana ni mke wa mtu na hapa kiserengeti boy kilikuwa kinacheza naye mdebwedo) na siyo yeye aliyeufumua namna hii sasa ameumia. Something is not right somewhere. Kama ni hivyo si ajitokeze tu aseme kama ni kuiondoa picha basi tuiondoe?

      Eti tigo haina madhara. Kweli? Mkundu unaofunuliwa namna hii mara kwa mara kweli huko mbele ya safari hatakuwa na matatizo huyu? Pengine ana uzoefu na haya mambo mambo na tusimbishie lakini kama ulivyosema kila mtu ana mkundu wake na hakuna haja ya ku-panick. Anayefirwa afirwe lakini HAKUNA MWENYE HAKI YA KUZUIA MAONI YA MWINGINE NA KUTOA POVU HAKUSAIDII CHO CHOTE

      Delete
    2. Anonymous17:06

      Nancy naomba email yako kuna material nataka nikutumie

      Delete
    3. Anonymous17:07

      Nancy naomba email yako kuna material nataka nikutumie

      Delete
    4. Email yangu hiyo hapo juu kabisa ya blog: NancyMitikisiko@gmail.com...

      Lete mambo tupate raha sisi....

      Delete
    5. Anonymous09:21

      Nancy,nilikuwa naombi,kuna video jamaa alikuwa ananyonya titi moja kwa ufundi sana,naomba kama bado ipo stoo unisaidie kuipost tena@ msaada tutani. Nisaidie dada angu...

      Delete
  7. Anonymous23:21

    Kufira au kufirwa ni uamuz wa mtu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli mdau japo wanawake wengine wanalazimishwa/wanalazimika kwa hofu ya kuachwa na wanaume zao au wanaume kwenda kutafuta mikundu huko nje. Siyo wote wanaofirwa wanapenda mkuu. Wengine wanafirwa ili eti kulinda penzi na ndoa zao...

      Delete
  8. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  9. Anonymous21:56

    Dada Nancy.kuna wanawake ambao wanataka kwa hiari zao.mimi kuna dada mmoja alipokua anakuja ofisini kwetu tunapouzia mitumba alikua anapenda sana kinamainama kimitego ss kuna siku nikamtania.nikamwambia napenda unavyoinama.basi ukawa sababu.kila ikabidi niombe na mkundu nshaufira.mdau

    ReplyDelete
  10. Anonymous23:24

    dah rectum ileeeeee, sa hapa sijui tuseme nini cha zaidi,labda nancy umuite dokta aje aongee kwenye upande wakiprofesional zaidi juu ya hii picha na kama mtu mwenye hali hii kama anaweza kusaidika, coz hatakama kufira ni raha lakini hii imezidi kwakweli

    Bhantu Man

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bhantu Man - Za masiku? Long time eeeh!

      Zamani tulikuwa na daktari bingwa wa magonjwa ya wanawake kutoka Sweden. Angekuwepo angeweza kutupa maoni yake ya kitaalamu kuhusu mwanamke wa aina hii. Sasa hivi tunahangaika na watoa mapovu tu bila sababu za maana. Hata kama ni kilaza kabisa waweza kuona kuwa mkundu huu tayari weshauharibu huu japo wanadai eti ni muscles tu na zitarudi katika hali yake ya kawaida. Mi naamini tu kuwa huyu mama pampaz atazianza mapema sana hata kabla hajafikisha hiyo miaka 80+. Mtu huwezi kuwa unafumuliwa mkundu namna hii halafu eti ubakie tu salama na uwezo wako wa kuzuia uharo. Tumbo la kuhara huyu uharo huooo atausikilizia unachuruzika miguuni na joto lake kama lava. Hovyo kabisa !!!

      Delete
    2. Halafu nimegundua kuwa wanaoshadadia sana hapa ni wanaume. Ningependa kusikia maoni ya akina dada hasa wanaofirwa. Mkundu huu wanauonaje? Wao walishawahi kufumuliwa namna hii? Ha ha haaaa....

      Halafu angekuwa ni mwanaume ndo kafumuliwa hivi mweh! Moto ungewaka. We Nancy mshenzi unadhalilisha wanaume. Ondoa mambo ya kishoga hapa. Utafikiri mikundu ina tofauti yo yote. Unafiki mtupu!!!

      Delete
    3. Anonymous05:00

      yaani nancy mi pia nashangaa watu kwakweli coz its just crazy asee, yaani ukitaka kujua watu wana shoti za akili basi we soma comment za post aafu kweli wengi ni wanaume,mi sijui wanawake kwanini hawajitokezi kwa wingi when it comes to commenting sijui ndo tuseme ni aibu au hawana muda au viipi, kama ingewezekana kuwa na njia yakuwahimiza wanawake wawe wanacomment kama wanaume kwenye hii blog basi ingekuwa poa sana, la sivyo tutakuwa tunakimbizana na wehu humu kama navyoona mwenyewe

      mi sijui ni kitu gani kinawafanya wanaume wengi wawe wanatabia yakucomment vitu vya ajabu namna hii, sijui ndio ile theory ya mwanaume akipandwa nanyege basi anakuwa anashindwa kufikiria vizi au vipi. ITS JUST CRAZY OUT HERE

      BHANTU MAN

      Delete
  11. Anonymous08:35

    kiukweli kuma ni tamu kuliko mkundu ila wanadamu wanapenda kufanya walio katazwa kama mkundu ungekuwa halali kuma ndio imekatazwa basi kila mtu angesifia kuma

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:34

    Wengi wanaofirana wanataka wenyewe kwa hiari yao

    ReplyDelete
  13. Dah Hii ishu ya kufirana na kufirwa ni mzozo kweli yaani ni ishu ya miaka na miaka haiishi: Nancy mpenzi wangu mi naona kufirana ni urge ambayo inasukumwa na curiousity na kama ni tatizo ni la jinsia zote, naomba tu nisema usiwatetee wanawake kwamba wanalazimishwa kufirwa ila kiukweli ni wanataka wenyewe na pia wanaume pia hawalazimishi wanataka wenyewe!!

    Hivyo mzozo uliopo ni kwamba kuna madhara gani?

    Ki ukwei madhara yapo, lakini swali mbona ndio kufirana kumezidi, mfano mkubwa kwenye porn, pornstar kibao wanatoa tigo, wewe unajua
    Mimi wakati naanza kuangalia porn, pornstar kama Midori, Kitten na Sierra lewis ndio waliokua wanatoa tigo si mchezo pamoja na Mocha
    yaani ndio waliokua wanatoa tigo miaka ya tisini (90's) mpaka leo wamestaafu ila wamo wakina Monique,Janet Jacme na Marie Luv yaani mpaka
    mikundu inakinaishia.

    Sasa hivi ndio usiseme Skyy Black anatoa tigo, Cherokee D'ass, anatoa tigo, Crystal clear, Anabella, Dellotta brown,Melody Nakai,Aurora Jolie,Cherry Hilson,Teanna Trump,Skin Diamond,Ana Foxxx,Megan Vaughn.

    List ni kubwa mno na wengine ni mijimama kama Super star xxx na Poison Ivy, wote sasa wanatoa tigo kwa kwenda mbele, sasa kila mmoja
    ana hadithi yake kwanini wanatoa tigo, nachukua mfano huu wa ma pornstar kwasababu ndio watu wapo open minded kuhojiwa 'live' kuhusu kutombana na tigo kwa ujumla.

    wengi waliojojiwa wamesema wameamua kutoa tigo kwasababu zao binafsi lakini pia katika porn ukifirwa pesa inakua kubwa kidogo na pia wengine
    wamesema mfano Skyy Black na Cherokee D'ass kwamba utamu wanaopata kwenye tigo sio utamu wa kawaida, kuna mama mmoja anaitwa semie de'souzar yeye alidiriki kusema tigo is the next generation sex, na kwamba utamu wake hata mtu awe na kibamia cha inchi tatu kikiingia kwenye tigo utamu wake ni ule ule na ni kwamba mboo kubwa kwenye tigo si rafiki, wao wanapendelea mboo ndogo kwenye tigo.

    Hii pia inakuja na dhana kwamba wao ma pornstar kwasababu wanatombwa na miboro mikubwa kama ya Byron Long, Lex steel na Mandingo kwamba wana enjoy sana, hiyo dhana sio kweli wao wanasema ile ni Kazi na wao ni ma profesheno wanajua jinsi ya ukaaji mboo isi waumize, mfano mzuri yupo jamaa anaitwa Supreme Castro, huyu jamaa ana mboo kubwa na nzito kiasi kwamba pornstar wachache sana wanakubali kucheza nae akiweno Chyna red ambapo mwaka 2004 katika site ya bubblebutts.com alicheza na Supreme Castrol, huyu dada (angalia hapa :http://www.xvideos.com/video296991/bbw_chyna_red) alishindwa kabisa kuvumilia maana ngoma ilikua inampashida kuikatikia, hivyo kukawa kuna break nyingi sana kwenye hii scene, hivyo basi kutokana na ukubwa wa mboo ya supreme Castro huyu jamaa akawa anakosa soko ikabidi aingie kwenye Gay porn aanza kuwafira wasenge maana wao ndio walikua wanapendezwa na ukubwa wa mboo yake, na nasikitika kusema alipoendelea kucheza Gay porn sasa hivi na yeye anafirwa, yaani anafirwa kabisa kisenge hivyo mpaka hapa na proove point kwamba tigo mtu halazimishwi bali
    anakubaliana na mfiraji ili apate kitu kama pesa na pia raha lakini ni mtu anaamua mwenyewe.

    Ushauri wangu: kama unaona huwezi kutoa tigo, iwe mwanaume ama mwanamke basi we achana na huyo mtu, kama ni mumeo anapenda tigo na wewe
    hupendi wala usimpe achana nae, kwani wangapi wameachana bwana, na pia kuna mchezo umeingia siku hizi wa wanawake kuwafira waume zao kwa midori unaitwa pegging ambapo hapa kwetu bado kidogo inawa upo ila Kenya hapo ni balaa wanawake wanawafira waume zao haidha wawakomoe ama ndio mchezo w kugeuzana kama wewe umenifanya jo sasa ni zamu yako njoo nikudinye hahhhaa!! huu mchezo wewe kama mwanaume ukiona vipi achana nao achana na huyo mwanamke tafuta mwingine, kama ni penzi pesa ama umaarufu hauji kwa staili hizo tuwaachie wazungu sisi tubaki na mila na desturi zetu. Asanteni naona nijaribu kupunguza huu mzozo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umemaliza kila kitu na sina cha kuongezea. Wewe kweli ni mume wa MITISA na porn unaijua sawasawa.

      Kuna watu wanaodhani kwamba kuenea kwa tigo ni msukumo wa nchi za Kimagharibi na kunafungamanishwa na hili wimbi la ushoga duniani kote, wimbi ambalo kila mtu analazimishwa kulikubali kiasi kwamba usipokubali basi unanyimwa misaada. Hii ni ajenda mpya ya New World Order ambayo kusema kweli hata faida yake haijulikani. Huko nyuma ilikuwa ni demokrasia na hasa vyama vingi. Kama ulikataa kukubali mfumo wa vyama vingi basi wakubwa wa Ulaya na Marekani walikunja ndita kweli kweli na ulinyimwa misaada na IMF na World Bank. Hii ndiyo sababu iliyomfanya Nyerere akubali mfumo wa vyama vingi japo tume ya Nyalali aliyokuwa ameiunda yeye mwenyewe ilionyesha wazi kuwa wananchi walikuwa hawataki mambo ya vyama vingi.

      Vyama vingi vimeonyesha kuwa vina faida na hasara zake katika nchi zetu za Kiafrika lakini leo hii tunalazimishwa kukubali ushoga. Ushoga una faida gani kwetu? Na hili wimbi la kushadadia tigo kuanzia huko kwenye porn, wachambuzi wa masuala ya kijamii wanasema, ni katika msukumo ule ule wa kuyafanya mapenzi yasiyo ya kawaida yaonekane kuwa siyo jambo la ajabu. Ati, kama watu wanafira mikundu ya wanawake, kuna ubaya gani wakifira mikundu ya wanaume wenzao? Na kama wanaume wanawekewa midori mikunduni na wake zao, kuna ubaya gani wakiwekewa mboo na wanaume wenzao? Yote hii lengo likiwa ni moja: Kuufanya ushoga uonekane kuwa ni jambo la kawaida tu.

      Kuna utafiti mmoja ulitoka huko Tanzania mwaka juzi kama sikosei na ulionyesha kuwa wanawake wengi wanaofirwa huko kwetu wanafanya hivyo kwa sababu ya kulinda penzi na ndoa. Wnaogopa kuwa wasipotoa tigo waume/wapenzi wao basi watakwenda kutafuta tigo huko nje. Na kwa machangudoa wanatoa tigo kwa sababu tigo malipo yake ni karibu mara mbili ya kutombwa mbele. Kwa hiyo hii inawaongezea kipato. Mkoa wa Tanga na sehemu za pwani kwa ujumla ndo zilitajwa kuongoza kwa uwingi wa wanawake wanaotoa tigo. Kwa hivyo tunaweza kusema kuwa kuna sababu za kiuchumi na kijamii na hata kitamaduni katika suala hili. Pia kuna wale wanaoiga tu baada ya kuona mtandaoni au kusimuliwa kwenye saloon huko na kwenye madaladala.

      Kuhusu utamu hilo silijui lakini nadhani inategemea kati ya mtu na mtu japo nadhani ni kukunwa kwa muwasho unaotokana na shahawa zilizokufa na kuozea huko mkunduni. Pia inasemekana mtu akifirwa huku anachezewa kinembe anaweza kufikia mshindo wa hali ya juu zaidi. Kuna scene moja waliikata japo baadaye ilikuja kuwekwa kwa siri mtandaoni. Mike Adriano alimfira binti mmoja baada ya kumuwekea vitu mkunduni halafu akawa ameingiza kidole kwenye kuma anachezea G spot. Yule binti alipopata orgasm alizimika completely ikabidi waite ambulance kumpeleka hospitali. Baadaye alikuwa kuhojiwa na akasema hatakaa ajaribu tena hiyo kitu. Scene yake ninayo lakini ni kubwa sana kuiweka hapa.

      Huyo Chyna Red wako ni bomu na kila scene yake tombwa yake ni hiyo hiyo ya kubahatisha. Huyo jamaa aliyemtomba katika hiyo scene unayoisema ni shoga na kuna scene kadhaa alizocheza anatomba na kufira wanawake na hawana tatizo lolote. Chyna Red - mtako mkubwa, ngozi safi lakini kutombana ziro. Acha mjadala uendelee...Nakupenda Mume wangu !!!

      Delete
    2. Asante Mke wangu: ngozi yako kama Chyna Red ila mambo unayajua, kama umegundua kila tukizungumza mambo ya tigo humu mjadala unakua mrefu sana, kwasababu watu wengine wako curious sana, ila conclusion yako nimeipenda kwasababu najua wewe ni mwanamke smart sana.

      Ila bila ya unafiki wala nini ningependa kuwaasa hasa wanawake ambao wapo kwenye shinikizo la kutoa tigo kutoka kwa wapenzi wao:
      Mi ninge waomb mtembelee site moja ya kijinga sana ya efukt.com (angalia hii scene: http://efukt.com/21645_18_Year_Old_Suffers_O_Ring_Blowout.html) inaitwa O-Ring -Blow-out yaani mkundu kama O una lipuliwa nje:

      Yaani kitendo hicho kama anafanyiwa dada yako kwa kweli una muua mtu, na kiukweli huo mkundu ulipofikia sisemi atavaa pampers lakini haurudi na wala hauta rudi katika hali yake ya kawaida.

      Nawafahamu baadhi ya wanawake ambao walishinikizwa na wapenzi wao alafu wakaja kuolewa na mtu mwingine kinachotokea sasa ni kwamba hawafirwi hivyo wanaona mapenzi ya kutombwa hayatoshelezi hivyo huchepuka ili wafirwe: sasa hatari ni nyingi ikiwemo UKIMWI na maambukizi mengine ya magonjwa ya zinaa, hii ni kwasababu tigo ili mtu a-enjoy ni lazima uende kavu kavu na umwage ndani ya tigo hivyo kuongeza muwasho mkunduni ambao unasababisha kufirwa zaidi mpaka siku mtakayo fumaniwa na kuvunja ndoa zenu,

      kwa wale ambao waume zenu ndio wanao wafira ni hivi mtafirwa sana tu mpaka ile mnato utakapo legea na mumeo hata sikia raha tena ndipo yeye atakapo chepuka na kutafuta mnato mwingine nje na atalowea huko mpaka siku mkija kufumaniana na kuvunjika kwa ndoa yenu.

      Mke kuhusu NWO hawa watu hata kwenye vitabu vya Imani wapo: wao wanaenda kinyume na mwenyezi Mungu ambae ni mwingi wa fadhila, hawa ndio Mashetani wenyewe ambao kazi yao ni kupotosha na kuharubu mfumo aliouweka Mungu: kinacho sikitisha zaidi licha ya kueneza ushoga lakini pia wanatumia pornography kuwashawishi watoto kufanya ngono zote za ushoga na straight ndio maana siku hizi porn nje nje hata kwenye Series kama Ballers, Homeland, Tyrant na nyingine wana introduce scene za ngono ili mje muone ni kitu cha kawaida;

      Alafu mke ulisema sana na kuwaasa wanawake wenzako wasiwe wanapigwa picha na kuonyesha sura ili kuondoa migongano na aibu lakini pia ni Campaign ya NWO watu waaibike kwenye mitandao kwa njia moja ama nyingine ili wajinyonge ama wawe de-pressed ama wajione hawana thamani kwenye jamii ili wasiwe productive: mi ndio maana nasema we MITISA wewe smart sana.

      Nakusapoti sana ila wakati wewe ukihamasisha wanawake na mimi nahamasisha wanaume; tusipende kufira ama kufirwa maana hatuta acha na pia ule uchafu unaenda kuziba njia ya mkojo alafu itaelekea upigwe bomba of which its very painfull, wanaume tutumie condom sana tu!! tena mimi nawashauri ukitumia condom kumani kutombana sio kufirana tumia na KY ama Durex usitumie mate sometime kuma ina kauka alafu mdada ana feel un-comfortable saa nyingine anachunika tumia water base lubricants ambazo hazina mafuta, KY sio kwa kufirana tu watu wengi ikiwemo ma Pornstar hasa Pinky xxx anatumia sana water base lubricants na yeye huwa hatoi tigo hata mara moja ila yeye analalamika kuma yake huwa kavu sana ndio maana akitomba na mboo kubwa huwa anatoa kilio cha mbwa mwitu lol

      Mke naona niishie hapa kwa leo: tukutane baadae kwenye mechi yetu ya kirafiki, nakupenda sana mke wangu Smart and wonderful leo siku ya uhuru uwe huru usivae chupi ....staki shida mie maana si mtu wa sports sports ikija kwenye maswala ya gem. lol

      Delete
    3. Anonymous05:01

      Aisee mnafaana, na hayo majina yenu perfect plus knowledge zenu kuhusu porn industry ipo deep ile mbaya. You're the new Mr and Mrs husband,

      Dr.lingerie

      Delete
  14. Anonymous19:08

    Asanteni kwa elimu nzuri

    ReplyDelete
  15. Karibuni sana wapendwa, tuelimishane ili kuwa wafanisi zaidi kwenye hii fani ambayo wengi wanaona ni uhuni lakini baadae wanafumaniwa wakiwa guest wakifanya mambo haya haya tunayoyaongelea humu: si mlengi mtu ila nimetoa mfano tu. Asanteni.

    ReplyDelete
  16. Anonymous12:59

    Kwa kweli ni nyakati za mwisho. Huyo dada aendelee tu majibu uzeeni

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!