100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Nyegeeeee..........


11 comments:

  1. Anonymous23:07

    Usiniambie zile nyege zimerejea tena daaa aseee baada ile visi ya ba mmoja nikaona kama umetulizan hivi ukakomaa na shule! Sasa shule imeanza ku dont....nyege zimetamalaki.....kazi ipo! Ref midoli....hope umepata mwingine!! @Mitisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyege zipo kila wakati mdau sema nikuzi-supress tu kwani napo ukiziendekeza ni shida tupu.

      Nika kimdori fulani cha umeme huwa nakiita kisungura hicho nikikiweka kwenye kisimi basi mambo safi. Lakini kuna nyege zingine hata midori haifui dafu. Yaani ni mpaka utombwe tena zile show za kibabe ndo zinatulia....ha ha haaaa...

      Delete
    2. Anonymous10:22

      Anon anasema nimekusoma Mitisa! Nafuatilia mwaka wa 3 sasa...usije ukaona sina jina post zangu zinafanana.....niko live sana! Na niko na wewe!

      Delete
  2. Anonymous14:08

    uwe na nyege za ivo ukutane na kibamia kichovu utamtukana hd makaburi ya kwao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eti utamtukana hadi makaburi ya kwao...Umenichekesha...

      Vibamia vichovu ni matokeo ya mapunyeto. Wavulana wanaanza mapunyeto mapema sana huko Boarding school na wakija kugonga 20s tayari misuli ya mboo imeshaanza kuchoka. Middle 30s tayari lazima washtue na mkuyati and from there it is downhill. Kwa kweli hili ni tatizo kubwa. Mtu una nyege za kufa mtu halafu unakutana na kibamia ambacho hata kusimama sawasawa ni shida na hata kikisimama kupiga bao ni shida na hakiwezi kuamka tena halafu sasa mtu mwenyewe hata romansi hajui. Ni kweli unaweza ukamtukana hadi makaburi ya kwao!

      Delete
    2. its a big problem kwa kweli, wanaume sometimes tunazingua sana n that tabia inasababishwa sana na kuwa selfish/ubinafsi. yani mtu unakuwa unajali ww tu kusikia raha mpaka unaona punyeto ni muhimu sana kwako, n hata ukimake love na mwanamke bado unajifikiria ww tu haja zako, thats y wanaume wengi hawajui romance, they just know to fuck tena not to fuck as in na mwanamke apate raha but to fuck ili yeye aweze kucum. sex inadrain sana energy kwenye mwili n so does masturbation, ukizoea kuuchosha mwili both ways as in kama unapenda kutomba sana na pia kupiga nyeto sana nguvu zinapungua, ile pressure inayoitajika ili kujaza damu kwenye uume na uweze kusimama inashindwa kufikishwa na mwili sababu mwili unakuwa hauna nguvu ya kutosha au ile misuli ya kwenye uume imechoka sana na inahitaji mda wa kupumzika. yani its very simple logic, ni sawa na pale mtu unapofanya mazoezi gym mpaka unajikuta unashindwa kubeba hata kilo moja ya zile chuma za mazoezi, its not that huna nguvu, its just kwamba misuli imechoka na inahitaji muda ipumzije ijijenge upya na ikuwe. so inabidi hata kama ww cyo mpiga nyeto aliyebobea lakini unatomba utafkiri umehaidiwa billions $ inabidi upunguze, uwe considerate na yule utakaye tombana nae ujue ni wajibu wako kumplease ili asikie raha kama ww unavyosikia raha n you do that kwa kuwa mbunifu zaidi na kuhakikisha una nguvu za kutosha kwa kula vizuri sana sana vyakula vya protein na zink na maji kwa wingi na kupunguza sana mapunyeto na kutombana hivyo hovyo.

      Delete
  3. Anonymous11:43

    Huwa sichoki kuangalia hii kuma yako ikiwe imeloa

    "DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  4. Anonymous02:36

    yaani kuanzia nimeacha kujiselfisha nina hamu ya kubandua tu siku moja nikamkamata beki tatu wa jirani ile nimepiga kimoja tu mashine imegoma kuamka kuendelea na safari nilitamani kulia maana moyo unatamani ila kibamia kimegoma, hii michezo mingine inatuletea madhara wenyewe pumbavu kabisa mpaka sasa najuta tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaongelea nini mkuu?

      Umeshindwa kutomba kwa sababu ya mapunyeto ama nini sasa?

      Acha kuongea kwa mafumbo hapa we funguka tu bana....

      Delete
    2. Anonymous18:09

      nancy king of love yuko wapi dah kijana ana uboo wa ukweli na una nguvu kisawasawa sio vibamia vya punyeto

      Delete
  5. HAPO UKUTANE NA KUMA YA HIVYO ASEE UNATOMBA AD KISIMI KINABADILIKA RANGI

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!