100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Nani Anamjua Huyu Binti? Hii ni Kutoka Katika Scene Zake za Mwanzo Mwanzo Wakati Akiwa na Miaka 19 tu. Ana Mtako Safi Sana na Huwa Anajua Kuutumia. Mike Mwenyewe Alipewa Tigo Akashindwa Kum-handle Sawasawa Kwa Jinsi Mtako Ulivyokaa. Nani Anaweza Kunitajia Jina?


33 comments:

  1. Anonymous06:12

    Huyo ni ryan smiles

    ReplyDelete
  2. Mdau dah! Yaani hata sijamaliza kuweka post ushajibu tayari. Naona nimeiweka ukiwa online.

    Yes ni yeye. Uso wake hauridhishi sana lakini mtako anao. Kuna scene moja alitombwa na jamaa mweusi kwenye treni bovu hivi aliinamishwa safi sana mpaka nikapata nyege. Wengi hata hivyo wanasema hajafanya scene moto moto na kuna kampeni inaendelea ya kumpambanisha na Rico Strong au Mzee mzima Lex atombwe kwa ustaarabu.

    Asante mdau.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sidhani kama rico the beast huwa anatomba kistaarabu...
      Kuna scene moja niliiona kitambo anampa kitombo heavy jazmine mpaka akasquirt

      Delete
    2. Anonymous17:43

      Yes Nancy tell us more, ulipopata nyege ilikuaje? Ulitombwa?

      Delete
    3. Sniper - kutombwa kistaarabu kwako ina maana gani?

      Kwangu mimi ni kufuata matakwa ya mtombwaji.

      Anony wa 17:43 - Nina njia zangu rahisi za kumaliza nyege ikiwemo kubadili mawazo na kufocus kwingine. Ila nikiwa home naweza kukata kiu kwa kimashine changu kisungura au kama yupo naweza kumlazimisha anitombe hata kama awe amechoka namna gani au anafanya jambo la muhimu ajabu. Na yeye anajua kuwa nikitaka kutombwa ni lazima anitombe haijalishi ni usiku wa manane, ana homa au ndo kamaliza kuvaa suti kwenda airport.

      Delete
    4. anayo scene yake nyingine ya thanks giving... nayo imekaa vizuri yupo na jyla foxx..

      Delete
  3. Anonymous06:20

    Watu na fani zao...wengine wakiambiwa waziri wa kilimo hata hawamjui hata,ila Ryan fastaa....ok kupanga ni kuchagua

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mkuu umenichekesha sana. Eti waziri wa Kilimo hata hawamjui... ha ha haaaa...

      Ukweli katika maisha ni kwamba mtu unakuwa informed kwenye vitu ambavyo una interest navyo. Wewe bila shaka una interest na mambo ya kilimo ndo maana unamjua huyo waziri wa kilimo na si ajabu humjui waziri wa masuala ya wanawake na watoto...

      Huyu mdau anaonekana anajua sana mambo ya porn. Angeweka jina lake ningekuwa namuuliza uliza mara kwa mara....

      Delete
    2. si vibaya km utaniuliza sasa

      Delete
    3. Anonymous13:42

      Yani nacy i wish siku moja wanawake wa kwetu wawe wawazi kama wa mbele maana kuna "kujiheshimu" fulani ambako unafanya usimjue mtu vizuri. Sasa sisi tulio na mionekano ya kishua basi tunaonekana wazee wakatu tunataka freaks.

      Delete
  4. du natamani kujua jina lake nas

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angalia comment ya kwanza kabisa jina lake lipo hapo.

      Ni binti anayejua sana kuchezea mtako wake. Mabinti wengi unakuta kajaliwa mtako wa haja lakini kuutumia hajui. Ukitaka kuua mipango ya braza aliyepanga kukutomba kwa dakika 30 kabla hajapiga bao we mgeuze halafu msukumie mtako wote kwa reverse cowgirl tena ile ya kuchuchumaa kabisa. Dakika tatu hazitaisha utamuona anaanza kuguna guna. Hapo sasa mwambie call my name na muda si muda utasikia Nancyyyyyyyyyyyyyyy halafu wazungu haooooooooo. Njia hii huwa inaniokoa sana hasa kama mwanaume amekupania.

      Delete
    2. Nancy yaani mimi ukiniwekea hiyo reverse cow girl yaani wala sipigi bao mapema, nadhani si kila mwanaume lakini nataka nikuambia doggy style ama mbuzi kagoma huwa mboo yangu inagusaga "Shokonaizer" ya nnae mtomba basi najikuta mimi na yeye tunapiga bao pamoja hii nadhani inatokana na mboo yangu ilivyo kichwa chake huwa kinagusa mahala ambapo utamu ulipo.

      Delete

    3. We huwa unafanya hivyo kwa mwanamke uliyemzoea. Au may be unayekutana nao siyo "wakorofi". Mtako kabisa laivu unakutikisikia binti amechuchumaa mweh! Yeah, liuboo lako hilo pia siyo la kawaida. Kichwa chake tu kikikakamaa kinatisha na likiingia lote usipojikaza unajamba aisee. Hilo la kwako halihitaji position. Na hiyo doggy bila shaka huwa unagusa vile wanawake huwa wanaita "vigololi" huko ndani. Vikiguswa hivyo ni lazima ukojoe tu hakuna ujanja....

      Delete
    4. Anonymous20:31

      Mbuzi kagoma kwenda halafu unajamba! Walai nancy naacha kutomba nakunyonya mkundu kdgo hlf ndo niendelee

      Delete
    5. Anony wa 20:31 usinichekeshe. Najamba kwa kukitwa na uboo halafu wewe unahamia kulamba mkundu.

      Kuna jamaa mmoja mdau wa humu humu alikuwepo kwenye party yetu ile ya Sinza mwaka juzi. Nilipoinama tu ili kumpa atombe kwa nyuma yaani jamaa alinidaka akameng'enyua mitako halafu huyoo ulimi wa moto nikausikia mkunduni. Yaani jamaa alinifira kwa ulimi na cha kushangaza ni kwamba nilisikia raha ya ajabu hasa alipoweka vidole kwenye kuma huku akininyoya mkundu. Nadhani hii ndiyo sababu mabinti wengi huwa wanajikuta wameishia kufirwa...Ha ha ha...We mdau J hovyo kabisa wewe. Ila ulimi wako mkunduni mtamu balaa !!!

      Delete
    6. Dah!! Kumbe kulikua kuna party? sasa nyingine lini nije? ama unaogopa mboo yangu? Usiogope bana mi nikiingiza huchukui mda utapiga bao tu kichwa cha mboo yangu kama vile kimechanjiwa tena kama vipi tunaanza na katerero ili mambo yatelezeeeee!!

      Delete
    7. Anonymous12:19

      KWA MTINDO HUO JIANDAE KUFIRWA NA SI AJABU UMESHAFIRWA! ULIMI8 UMEPITAJE MKUNDUNI HALI MKUNDU WAKO NI BIKRA? ACHENI UONGO KAMA UMEACDHA TUELEZE SABABU ZA KUACHA USITUDANGANYE ETI ULIMI ULIINGIA MKUNDUNI MWAKO!

      Delete
    8. Alafu hiyo party nasikitika mpaka leo kuikosa... kama vipi ukirudi Nancy tuandae nyingine basi sis ma veteran wa rahatupu..

      Delete
    9. Anony wa 12:19 - Unapayuka nini sasa na maherufi yako makubwa? Inaonekana una uzoefu sana na mambo ya kufirwa eeh? Kama mkundu wako weshaugeuza bwawa basi usidhani kuwa na wengine ni hivyo. Yote kwa yote ni mkundu wako na hakuna mwenye haki ya kukuamulia mambo yako. Ukifirwa sawa. Usipofirwa napo sawa na hakuna sababu ya kuanza kutoa povu na maherufi makubwa. Go do your damn thing and live your life Mr. Fag !!!

      Delete
    10. Ero Sensei na Mume wa MITISA - Party zilikuwepo tena tatu kwa miaka tofauti. Ubaya wenu huwa mna-beep na kutulia na siyo rahisi mtu kuwajua hasa at personal level. Unahitajika umakini wa juu katika kuandaa party za aina hiyo hasa katika jamii ya kinafiki kama yetu hii na ilibidi watu ambao nawajua personally japo tumefahamiana hapa hapa Rahatupu. Nyie mko opaque na siyo rahisi mtu kuwaelewa sawasawa. That's all!

      Delete
    11. Good maelezo

      Delete
    12. itabidi tuanze tena kuwa regulars humu rahatupu... well said Nancy.

      Delete
  5. Haaaaa mpo vizuriiii

    ReplyDelete
  6. Rahatupu darasa kubwa

    ReplyDelete
  7. Anonymous22:19

    Nancy nafurahia sana unavyojibu watu..we ni mtu msataarabu sana hongera!!
    Naomba unipe experience za party zinakuwaje kuwaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sijayaanza haya mambo jana na hakuna mtu wa kunibabaisha. Mtu akija kwa matusi sawa. Akija kwa hoja sawa. Akija kwa ujinga sawa. Hatujuani hapa na hakuna kubabaishana ati! Na ukiona mtu anatoa povu kwa mkundu wa mtu mwingine huyo jua ana matatizo!

      Delete
  8. Anonymous09:54

    nance mie nataka hiyo part so embu jaribu kutuambia vigezo ambavyo unatumia kumwalika mtu au ni watu wa aina gan ambao huwa na nafac ya kujoin hiyo part so far nilazima kuwe na usalama na uhakika wa jambo coz now days ni sheeda

    ReplyDelete
    Replies
    1. The participants must be couples (married or otherwise) and I personally choose them after a long venting process that includes personal meetings. You also have to sign a legal document showing that you are not being entraped, you are 18+ yrs old and you are voluntarily attending the party. Even though condoms are necessary, you also have to bring health documents showing your HIV status and other STDs. Kama unavyoona siyo rahisi rahisi tu kwani Wabongo hawakawii kukugeuka....and yes, the participants are sworn to secrecy...

      Delete
    2. well said... mdau inabidi aanze kwanza kwa kubadilisha status yake from ANONYMOUS

      Delete
  9. nancy heshima sana kwako,,nimesoma maelezo yako yotee nimefurahia jinsi unavyo jibu,,,adithi yako ya kutiwa ulimi imenifanya nichekeeee

    ReplyDelete
  10. Anonymous08:29

    ryan smile ndio jina lake

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!