100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Muhogo wa Jang'ombe Huo na Mahali pa Kukimbilia Hakuna. Huyu Binti Leo Jasho Litamtoka !!!


9 comments:

  1. Aaa wapi anakula raha huyo dafa

    ReplyDelete
  2. Anonymous16:01

    Duh mboo kubwa raha sana,hats demu wangu ananipenda Ila kunasiku aliwahi sema anapenda mboo kubwa

    ReplyDelete
  3. Anonymous18:55

    Raha ya kutombwa ni mboo kubwa vibamia no me napenda mboo saizi iyo hapa bongo yupo kijana pale mawneo ya maduka mawili anauboo kama huu me sioni tabu kumlipa yule kaka aje kunitomba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umenifurahisha sana mdada. Yaani huyo kijana wa Maeneo ya Maduka Mawili ana muhogo wa uhakika mpaka huwa unamlipa ili aje akutombe. Du kumbe mihogo ya Jang'ombe mali jamani. Mnaona sasa. Yaani binti analipa kabisa ili aje apewe show ya kibabe...

      Na wenye vibamia please msije na excuse yenu iliyozoeleka na iliyochoka - "Si ajabu huyu binti ana bwawa huyu kwa hivyo haridhishwi na mboo za kawaida" No. Ni kweli. Kuna mboo ikikuingia sawasawa mjambo unakutoka bila kupenda halafu unaanza kukumbuka mambo mengi kwa wakati mmoja huku kijasho chembamba kinakutoka na kuma ikijitahidi kujilainisha ili usiumizwe. We acha tu...

      Delete
    2. Anonymous21:00

      Nancy sio kwamba wenye vibamia tunatoa excuse iliyochoka,ila ukweli utabaki pale pale MBOO NI MATUMIZI, hata kama uwe na mboo kama mbuyu kama kutomba hujui hujui tu utakalia kuchimba kuma tu(nje ndani nje ndani),lakin mimi mwenye 6X5.5 kiuno kinaipeleka mboo kwenye kuta zote,utasikia mtoto analalamaaa unanitomba kote kote bby utaniua mieee..... Sasa wewe wape moyo wenye magogo wakomae kwenda na kurudi kama msumeno siku mademu zao wakijichanganya utawaweka kwenye category ya waliotendwa.....

      Delete
    3. Mdau wa 21:00. Hoja yako imeshazoeleka hapa. Huwa mnaongea kama vile hawa wenye mihogo wao ni mbumbumbu kabisa wa mapenzi. Ni nini kinachokufanya uamini kuwa wenye mihogo wao hawajui kutombana na wewe mwenye kibamia ndiyo bingwa? Hii ni cylical argument yenye lengo la kukufanya ujisikie vizuri.

      Ukweli ni kwamba wewe mwenye kibamia kamwe huwezi kujilinganisha na mwenzao mwenye muhogo kwa sababu yeye ana mahali pa kuanzia na ana alternative nyingi zaidi yako. Na ukikutana na mwanamke anayependa kutombwa hasa hasa na uboo wa uhakika we na kibamia chako hata ujipinde namna gani ni kazi bure. Lengo siyo kukufanya ujisikie vibaya but that's a fact. Cha muhimu ni kila mtu kutafuta mwenzake wanayeridhishana lakini hii ya kufanya generalization za kitoto eti wenye mamihogo hawajui kutomba kuliko wenye vibamia ni kujifariji tu tena kitoto kabisa. Na safarinyingine pengine jaribu kufanya ka research kadogo kwa wanawake watakwambia...

      Delete
    4. Mzee Wamazigo00:53

      Asante

      Delete
  4. Anonymous18:21

    dada nancy me nakuambia na uyo mkaka anatomba simchezo mumewangu akinigusagusa huyo ndio anaenimalizia nyege wanamtsmbua watu wa madukamawili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shosti naomba uniandikie kupitia nancymitikisiko@gmail.com.

      Kuna kitu nataka kukuuliza.

      Mumeo ukimfundisha naye ili ajue jinsi ya kukuridhisha na kukufikisha si itasaidia kidogo. Kama huyu dogo mpaka unamlipa ili aje akutombe, unafikiri anatomba wangapi? Huogopi magonjwa?

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!