100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Kudadadeki. Kibao Kimegeuka. Wanaume Huwa Mnafikiri Kukunjwa ni Rahisi. Utasikia Eti Demu Mgumu Hata Kumkunja Haiwezekani. Hebu Ajitokeze Braza Mmoja Aje Nimkunje Kama Samaki Tuone Kama Hataondoka Mbavu Zinamuuma. Sniper, Fimbo ya Asali Tamu na Ndefu, Big Tz, Blaster Master, Makjuniah Msa, Mzungu Kichaa, Malale Hussein, Carlos Jameck, Manzese Uswazi, Pilato92, Keizo Magige, Utamu wa Ndani, Baraka Sheni na Wadau Wengine Mnasemaje?

18 comments:

  1. Anonymous09:28

    Jmn huyo dada wa kwenye background ni nani!!!

    ReplyDelete
  2. Nancy nimefurahi sana na huyu mdada yuko sawa kwa gemu,yaani anajipakulia mwenyewe jamaa akisikizia utamu. Mm niko tayari kukunjwa na ww mwanzo unajieelewa kuwa kupimwa ni lazima au kutumia cd na maujanja yote ya kutombana wayajua,nami nitakupa zile zangu nizijuazo.NAKUAHIDI hutasahau Mombasani,panga hiyo mechi alafu tutarecord wadau watashuhudia.Sitalalamika kuumwa na mbavu ilimradhi nitakua nimerahatupuika...,hakuna kuchoka wala kuumia kwa kusex bali huwa ni kusikia mautamu pekee.

    ReplyDelete
  3. Anonymous23:51

    Dah,hapo nimeona kamkundu ka jamaa na kachudhi ka demu kumamae.

    ReplyDelete
  4. Anonymous03:07

    hahahaa....looh, hiyo inaitwa amazon position, mi naipenda sana hii sex position sema sijawah pata mtu wakuijaribu naye

    Bhatu MAn hapa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bhantu Man - uko flexible eeeh? Usije ukavunjwa mbavu bure...

      Kuna jamaa nilimjaribu Loh!

      Yaani alikuwa anajamba balaa.

      Mpaka leo nikikumbuka huwa nacheka balaa...

      Ajabu sasa mtu mwenye alivyo na hadhi katika jamii hata ukimwona yaani huwezi kumdhania...

      Delete
    2. Hii kujamba lazima aiseeee tena ukute ndio mara yako ya kwanza...
      Style ngumu sana hii jamani na huku uswahilini hakuna binti anaweza kukuweka mkao huu

      Delete
    3. Anonymous05:07

      Mitisa raha zote umemaliza walahi.....hongera sana sasa una enjoy tu maisha haya banaa naishia hapa.....

      Delete
    4. Anonymous00:52

      hahaaa....looh asee yaan ulimminya jaamaa wa watu bila hata huru asee, dah nancy we noma, mi naona hii style inatakiwa uwe mtu wa mazoezi kiaina, lasivyo waweza umizwa kwakweli....aaafu hautakiwi kuifanya na mtu mnenee sana

      Bhantu Man

      Delete
  5. Anonymous09:14

    NENDA KINONDONI MAKABURINI UTAPATA MTU WA KUJRIBU NAE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:49

      dah...asee nimekukosea nin mpaka unielekeze makaburini

      Bhantu Man

      Delete
  6. Hii inataka ujasiri sio rahisi,mie siwezi hii zaidi ya dk 5

    ReplyDelete
  7. pussy power
    chezea utamu ukinoga!
    usishangae ukiona watu wanahonga mpaka bank accounts zao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yah nikweli but kumbuka sote binadamu

      Delete
  8. hahahahah hatari sana, huyo jamaa ni nacho vidal yaani anapenda michezo ya hatari na jamaa yake Rocco Sinfredi hao wanapenda tigo balaa na wenyewe wana nyonywa mikundu na madem wanao wapiga pipe wana mboo kubwa lakini ni za kunywea dawa hao.

    ReplyDelete
  9. hyo mbona simple tu

    ReplyDelete
  10. kwa kweli mwenyewe naonaga co kinyonge!

    ReplyDelete
  11. Don't try that position is very dangerous hahahahaha vingine sio vya kuiga unaweza umizwa uboo wako bure

    ReplyDelete
  12. demu ana pumzi hatari

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!