100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Kituuuuuu !!!

16 comments:

  1. Anonymous22:53

    Mkundu sild

    ReplyDelete
  2. Size 923:37

    Enter your comment...mmh Tamu

    ReplyDelete
  3. Size 923:39

    Enter your comment...Kuma inaonekana Tamu.

    ReplyDelete
  4. Anonymous02:20

    Nataka kujaribu kufirwa jamani. Mwenye kibamia na vihela kidogo kwa aliyeko Dar njoo unifundishe. Vyeti vya afya na kondomu kuzingatiwa. Mtako
    laini + aibu kibao. Kamkundu tight kamotooooo...Milio ya nyege na maumivu. Piga. 0654133525

    ReplyDelete
  5. Anonymous06:23

    Kweli kuna mashoga wengi sana humu wanafuatilia.....wanaturushia steam zetu bana! Anyway.....mdada yuo veryyy sanaaa msafi tigo bado inabanaa sana haijawa used bado

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nadhani kapiga Brazilian wax ndo maana kinena hakina upele wala vumbi.

      Imagine hii tigo ndo jitu lina papara linasukumiza muhogo lizamishe....

      Delete
    2. Iyo wax bongo ipogo kwani
      Maana huo usoft hapo unaweza kupata usingizi kabisaaaa wakati unanyonya

      Delete
  6. Kuma safi kama hi hua naanza kuinyonya kutoka kitovuni hadi mkunduni mpaka dem anajimalizia alafu napiga mabao kama matatu ya ndani kwa ndani.Nakuahidi dem hakuachi daima.Huyu dada anakuma nzuri sana jamani kweli ameumbika si haba.

    ReplyDelete
  7. Anonymous13:13

    dah acha nipite kimya kimya

    ReplyDelete
  8. Anonymous14:58

    wewe kuma la mama yako usenge staki

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:45

    Nancy bhana,Mkundu.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau, kwani vipi?

      Dunia imeharibika siku hizi na kila mtu anawaza utumbo tu. Huoni watu wanamsifia binti kuwa mkundu haujaguswa?

      Kama hujawahi kujaribu mkundu nakushauri usikae ukajaribu. Hakuna faida

      Delete
    2. Anonymous00:22

      Kweli

      Delete
    3. soo clean, so tempting... nikikutanaga na vitu visafi namna hiyo yani mpaka roho inashangilia.. utamu unausikilizia wiki nzima yani... nimeimiss sana hii blog..
      Nancy wangu upo kweli?

      Delete
  10. Anonymous08:28

    Kuma inavutia kweli afu safi kuma za dizaini hii kunyonya kunahusika

    ReplyDelete
  11. Anonymous16:03

    mashine yake ni nzuri mnooooooooooooooooooooooooo jamani khaaaa

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!