100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (23) GIFS (8) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (1) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (14) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (5) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (47) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (25) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (13) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (72) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (45) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (7) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Asanteeeeeeee....!!!

15 comments:

  1. Anonymous08:58

    Noma sana.Nancy nakuelewa knoma noma.Endelea kutuburudisha wadau.Tulikumiss sana aisee!!!

    ReplyDelete
  2. Anonymous09:56

    Mitisa umeishiwa kiasi hiki? Warudia rudia sasa!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa nancy kaishiwa si wewe ulete materials ?kulalama tu oooh ukumbi feki oooh ukumbi hauna kitu,hivi tunamlipia huyu nancy?

      Delete
    2. Ulishaona wapi mgodi unaotembea ukaishiwa wewe?

      Sema tu muda ndo hakuna....

      Na hata nikiishiwa kuna tatizo? Inakuathiri maisha yako ama?

      Delete
    3. Anonymous22:43

      Akafungue blog yake huyo mwenye vingi ambaye haishiwi. Ha ha ha unamajibu ya fastafasta we mwanamke wewe, nakupendaje sasa mimi hiyo brain yako mwe basi tu mwe Nancy wewe mwe!!!

      MDAU KUTOKA MSEWE!!

      Delete
  3. Anonymous13:27

    Nancy chonga namba basi tuwe tunakutupia material yetu na sie kiurahisi.Simu yang ya kisenge inazngua,fanyia kazi basi ombi langu

    ReplyDelete
    Replies
    1. We mbona usichonge hiyo namba mdau tukawa tunakuletea materials?

      Sina muda wa kuhangaika hivyo mdau. Nenda kwenye magroup ya Whatsapp kama unataka..

      Take it easy !!!

      Delete
  4. Anonymous09:23

    Nacy naomba uniunge kwenye magroup basi niwe napata mamboz 0782020035

    ReplyDelete
    Replies
    1. Magroup mengi sasa yenye picha na video za maana ni ya kulipia. Kibaya zaidi magroup mengi unalipa halafu unakuta video na picha ni zile za kutoka mtandaoni na unaweza kuzipata bure. Sasa hii sheria mpya ya habari inataka magroup yote ya Whatsapp yaandikishwe sijui itakuwaje. Kazi kweli kweli !!!

      Delete
    2. Anonymous09:25

      TATIZO MAADILI YAMEPOROMOKA

      Delete
  5. Anonymous09:24

    Safi

    ReplyDelete
  6. Anonymous09:54

    DADA NANCY NILICHOKUJA KUGUNDUA WATU NI WAPENZI WA PORN KWA KUANGALIA TU NA SI KUJIFUNZA KITU!
    WADAU WENGI HUDHANI KUFANYA TENDO NI STAILI ZA AJABU NA NGUVU MINGI UTADHANI MTU KAOEWA KIBARUA CHA KUPANGA AMGUNIA YA MAHINDI GHARANI!
    HII INAPELEKEA WADAU WENGI KUTAKA KUANGALIA PICHA KISHA ZIWAJENGEE HISIA AMBAZO WAO HUDHANI NI DAWA YA MATATIZO YAO YA KUSHINDWA KUTIMIZA MAJUKUMU KITANDANI NA WAPENZI WAO!
    NDUGU ZANGU KITANDANI NI ELIMU NA NANCY AMECHANGIA SANA KUSHIRIKISHA WADAU KTK KUELIMISHA JAMII! NAAMINI WAPO AMBAO SASA WANAFURAHIA NDOA AU WAHUSIANO YAO KULIKO AWALI KABLA HAWAJAJIUNGA ILA INAWEZA KUWA WACHACHE NA WAPO PIA AMBAO HAWAJUI NINI MAANA YA TENDO!
    WAPO PIA WAIGAJI TU MRADI KAONA MTU ANAFIRWA BASI NAYE ANAJARIBUN HAWA NI KINA KUKOPI NA KUPEST! MTAHARIBIKA MIKUNDU NA KUZIBA TUNDU ZA MKOJO! NA VILE AFRIKA TIBA YENYEWE NI MBOVU MTAISHIA KUFA TU! HUKU UKIVUNA ZIGO KUBWA LA DHAMBI! TENA NI ZAMBI ZAKO MWENYEWE MAANA NANCY HUANZA NA TAHADHARI KISHA NDIO HUWEKA MAMBO!
    NANCY VYEMA TUKAENDELEA KUELIMISHANA KWA YALIYO BORA KTK KUELIMISHA JUU YA MAHUSIANI YA KITANDANI HUKU TUKIBURUDIKA KWA KUONA VIDEO MBALIMBALI!
    NIKUSHUKURU KWA KUWEKA MAMBO MAZURI NA UENDELEE KUTULETEA MABO ZAIDI KUTUELIMISHA NA KUTUKOSOA PALE TUNAPOLETA PULZAI

    ReplyDelete
  7. Huyu dada yuko sexy kweli ju ana sura nzuri na mapaja yake ni noma,huyu kimpata namkeshea hadi asinisahau.Juniah +254.

    ReplyDelete
  8. Huyu dada ni mtamu kwa sura na mapaja yake yavutia,naweza mramba kama peremende.

    ReplyDelete
  9. Anonymous13:23

    Huyu dada yuko sexy kweli ju ana sura nzuri na mapaja yake ni noma,huyu kimpata namkeshea hadi asinisahau.Juniah +254.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!