100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Akina Kaka. Naomba Mniambie Ukweli. Ni Wangapi Mnaweza Kulamba Tigo Ya Mwanamke Kama Huyu Braza Hapa? Kwa Mliowahi, Mlifanya Hivyo Kwa Sababu Gani?

9 comments:

  1. Anonymous06:40

    Hahaahha kwa hali ya kawaida ni pome tu ndio inaweza pelekea huko! Suala la usafi ni muhimu sana aseeee mapenzi ya kileo utandawazi ni hatari sana!! Yetu macho!!

    ReplyDelete
  2. Nancy mie nalamba tigo leo mwaka wa 30 na nimekurana na mikundu ta kila aina,ile yenye nyamanyama,ile very plain,ile yenye mavuzi taani ipo mingi tu.Huu nauona kama uko sawa tu na unalambwa tu,kulamba tigo ni mojawapo ya piwerful sign ambayo mwanaume anatuma kwa demu kuwa anauhitaji mkundu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:37

      Unawadanganya wasio na akili!

      Delete
  3. Kamchezo haka ni katamu muno,ukianza kukafanya huachi,mm nafanya kila wakati nikisex na ma wife ju nampeda sana naye ananipenda.So tukisex yeye hunyonya con nami kalamba kuma na mkundu na sote tunaridhika.Hufanya hivyo ju hua anatoa sauti ya utamu muno huku akimaliza mbele yangu.

    ReplyDelete
  4. Anonymous19:13

    utamu wa mkundu mavi napenda mavi kama mende

    ReplyDelete
  5. Anonymous01:34

    dah hiyo kiafya xio poa kuna bacteria wanakimbilia kwenye koo na kuleta maambukizi kama cencer

    ReplyDelete
  6. Hyo ki2 inanogesha penz but inategemeana na USAF wa m2 kuna wengne wasafi hata kwapa unalamba2

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:28

    tafuteni tu fangas wa mdomoni maduka ya dawa yapo kila kona mjini

    ReplyDelete
  8. Anonymous11:22

    doooh had nimepata nyege

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!