100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

100% Bongo Certified: Wadau Eeeeh. Nami Napenda Kuwakaribisha Hapa Tabora Mje Tule Matoborwa kwa Upendo. Tupendane na Kutakiana Mema Jamani !!!

25 comments:

  1. Anonymous19:28

    Tabora sehem gan tujetusalimiane. M pia nipo Tabora

    ReplyDelete
  2. Anonymous19:29

    Tabora sehem gan nije tusalimiane. M pia nipo Tabora

    ReplyDelete
  3. Anonymous19:42

    Nakuja. tako kama ugomvi mama!

    ReplyDelete
  4. sipatag picha kama ndo mieeeeeeeeeeee nko na nyimbo zangu geto mwendo ea lingala mixer sebene

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:28

    Ila ana tako la maana sana..,

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:14

    Enter your comment...picha ya mwisho naliona futa

    ReplyDelete
  7. Anonymous23:17

    unapaswa kumshukuru mungu bibie umebalikiwa sanq...

    ReplyDelete
  8. more cushion 4 the pushion mamaeee!!

    ReplyDelete
  9. Anonymous08:44

    Sijawahi kutamani kutomba mtu humu, ila wewe mdau nimetamani kusuuza rungu

    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  10. duu nipo njiani kuelekea Tabora .. napata hamu ya kufika mapema

    ReplyDelete
  11. Anonymous11:11

    Atar uwiiiiiiiii......!!!

    ReplyDelete
  12. Angalia matako yalivyo supa

    ReplyDelete
  13. Mtako noma sana,wacha tu.

    ReplyDelete
  14. Anonymous14:17

    Dhaaaaaaa bibie hongera umejaaliwa kikuma kizurr

    ReplyDelete
  15. Anonymous14:19

    Dhaaaaaaa bibie hongera umejaaliwa kikuma kizurr

    ReplyDelete
  16. Anonymous14:37

    Mmhh

    ReplyDelete
  17. yan RAHA TUPU imepunguza ukali mvuto muonekeno .... da bora zamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Vya zamani ni dhahabu ati!

      Bila shaka wajua kuwa hata mazingira yamebadilika.

      Au pengine inawezekana ni athari ya porn. Unapoanza unakuwa na mcheche balaa halafu baadaye unazoea na unaona kuwa ni kitu cha kawaida tu. Unapoona site kwa mara ya kwanza unachechetuka kweli halafu baadaye unapoa....

      Delete
  18. au muanzishe ya whatsapp ili member wakusanyike tena

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe. Nani akusanyike kwenye mambo haya tena kwa kutumia namba za simu wakati huko nyumbani wanahaha na sheria ngumu ngumu za mtandao? Hata huko kwenye magroup ya Whatsapp hakuna amani kama zamani kwa sababu hata hao members huwajui. Mmoja anaweza kuwa amejipenyeza huko kwa lengo lake na hujakaa sawa huyoo mtu unajikuta upoo Segerea unanyea mtondoo. Mambo ni mengine sasa please tuwe careful na haya mambo....

      Kama unaweza anzisha hilo group la Whatsapp kama una ubavu halafu mi ntakutangazia hapa. Utajaza members within a day...

      Delete
  19. Anonymous13:52

    duuuh

    ReplyDelete
  20. Anonymous16:46

    huo mtako balaa mpaka nimedindisha kinoma!!!!!

    ReplyDelete
  21. haya maisha haya ni hataryyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

    ReplyDelete
  22. Anonymous00:41

    Tabora sehemu gani upo?

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!