100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

100% Bongo Certified: Uzalendo Karibu Utanishinda Nancy. Na Ukinishinda Mi Sitaki Lawama Haki ya Nani. Majaribu Haya Nitavumilia Mpaka Lini?

16 comments:

  1. Anonymous22:14

    Maziwa na kuma tamu

    ReplyDelete
  2. Fulu utamu! Juu mpka chini

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:22

    Unamaanisha hujapiga mashine?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:59

      Ni mke wa mtu. Naogopa kufirwa...

      Ila uzalendo utanishinda muda si mrefu na liwalo na liwe. Yuko huko Kusini na nitamtumia tiketi ya Fast Jet aje huku Kaskazini. Nitaandaa na timu ya masela kabisa iwe stendibai katika hoteli nitakayomfikishia ili kama atakuja na majamaa basi nami niwe na wapambe wangu kumamae.

      Delete
  4. KAZI YA MAANA HUYO UNATAKIWA UNAMUANDAA VYA KUTOSHA KISHA UNAANZA KUMTOMBA RASMII....................NICEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

    ReplyDelete
  5. Anonymous07:35

    Kuma Safi kabisa

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:20

    Dhuu titi mzigo, af wakati wakunyonyesha hua hayatoi maziwa ila kuma safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  7. Nancy naomba email yko ntume mavituzi

    ReplyDelete
  8. Anonymous13:47

    Tomba tu kuma imeletwa ajili ya kutumika....itombwe tu haina namna wala haina jinsi nayo inataka kupata dose itumike ndio itulie

    ReplyDelete
  9. Aiseeeeh Nancy natamani Kungekua na group la whatsapp ambapo hawa ke wanapatikana Kirahisi.

    ReplyDelete
  10. Anonymous22:14

    Hata hivo ndugu umekuwa mvumilivu vya kutosha,,,,,,Acha uvumilivu ukushinde maana hizo shanga mimi ningekuwa nishazihesabu kwa ulimi,kinembe kingekuwa kimeshadinda sababu ya milambo maridadi ikifuatiwa na katerero ya mchanganyo....! Kama vp mdau jilipue tu...nyoosha kibati mzeeee ! Kumbuka CNDM

    ReplyDelete
  11. Anonymous21:35

    Mmama alie siriazi anicheki kwa hii email tuyapange. Mimi ni kijana na 21 yrs handsome boy.
    Mzee wa shughuli kwa nyege zinavyoniwasha nakuhakikishia ewe mmama tutapeana sana raha na utamu.
    Plz kama kweli unapenda raha nicheki uwe siriaz na ngoma tupime kwanza mwanamke mwisho miaka 55 rangi yoyote awe free
    asiwe na mume sisi tubanjuane kwa amani tuu na kwa usiri mkubwa maana mimi natunza sana privacy yangu.

    email me williummpeter@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous01:51

      Senge nalo hili. Mwanamke gani ataanza kukutafuta msenge kama wewe? Una nini ambacho wanaume wa maana hawana? Tena achana kabisa na wake za watu kwani siku ukikamatwa huo mkundu wako utatoa mavi ndoo nzima na watakung'oa meno bila ganzi.

      We fala komaa na mapunyeto tu mpaka uboo uote sugu kumamae !!!

      Delete
    2. Anonymous09:35

      ANGALIA USIJE FILWA MAANA UZURI UKIZIDI KAMA UNAVYOJINADI BASI MKUNDU UTAKUWASHA KWA KUJINA MZURI MWISHOWE UTATUTANGAZIA KAMA UNATAFUTA MBOO CHUNGA SANA MDOGO WANGU! TAFUTA AKZI UFANYE

      Delete
  12. Anonymous09:33

    TAFUTA KAZI UFANYE, AIHA UTATOMBWA KWA KUFUMANIWA NA WAKE ZA WATU AU KIJANA MWISHOWE UTAONA WANAWAKE WANAFAIDI ZAIDI UTAANZA OH MIE MREMBO SANA MWISHOWE UTATOMBWA TU KUKAMILISHA HUO UNAOUITA UZURI! KUMBUKA MJINI SHULE KAMA KWELI MZURI MABASHA WATAKUSAKIZIA MREMBO KISHA UNAPIGWA MAFUTA YA MKUNDU UNAFILWA KIULAINI OGOPA MJI HUU KAKA UKILETA MCHEZO UMEKWISHA, DAWA HAIJAGUNDULIWA UTAONDOKA NA NGOMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:56

      Du mnemtisha sana

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!