100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

100% Bongo Certified: Nancy Jamani. Kinembe Hicho. Nina Nyege Balaa. Nipo Dar. Any Msaada Jamani My Dada....

Sina msaada wa kukupa shosti...
Wewe midori huna? 
Na umekosa mkaka rijali hapo akakituliza?
Au wanaume wa Dar michosho mitupu?
Ha ha haaaaa !!!

25 comments:

  1. Duh Kweli aisee wanaume wa Dar Michosho saingine .... lakini nitumie msg kwenye rahatupu2013@gmail.com ntakuonganisha na mtu maana huwezi kua na nyege wakati nembe la haja unalo, ila sharti la kwanza mkutane maeneo ya wazi yaani public mpange mambo yenu kwa raha zenu mimi sihusiki kwa lolote kazi yangu ni kuwaunganisha tu.

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:37

    Khatari sanaaa

    ReplyDelete
  3. Anonymous17:58

    mbooo zote izo dar hd ulie

    ReplyDelete
  4. Anonymous18:27

    Nije nikupe utamu?nipo ubungo

    ReplyDelete
  5. Edited Comment19:29

    nitafute kwenye 07************5 nipo dara nitakusaidia bila tatizo.
    ************
    ===> We fala usiweke namba yako ya simu hapa. THI IS A NO NO...

    Mnaweka namba za watu wengine na heshima zao sijui ili iweje sasa. Majitu mengine hovyo kabisa. Unafikiri ukiweka namba ya mtu mwingine hapa ndo kumkomesha? Mnapata faida gani? Ujinga na roho mbaya tu na watu kama nyinyi ndo maana hamuendelei....

    ReplyDelete

  6. Duh Kweli aisee wanaume wa Dar Michosho saingine .... lakini nitumie msg kwenye rahatupu2014@gmail.com ntakuonganisha na mtu maana huwezi kua na nyege wakati nembe la haja unalo, ila sharti la kwanza mkutane maeneo ya wazi yaani public mpange mambo yenu kwa raha zenu mimi sihusiki kwa lolote kazi yangu ni kuwaunganisha tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeshabeba jukumu LA kuwaunganisha so liability yako iko palepale under section 22 (1)(c)(d) of the penal code of 2002.

      Delete
    2. dah kumbe kuna wana sheria humu Mitisa?

      Delete
    3. Hahahahaha ni shida

      Delete
  7. Anonymous21:30

    Upo dar sehemu gani miss maana hilo simi doooh

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:42


    check hapa reddog255@gmail.com, nije nikupe mambo

    ReplyDelete
  9. Anonymous22:27

    Hello..humu ndani n vepe.?
    Mambo n'nn Csta Nancy.?

    ReplyDelete
  10. Anonymous22:41

    Mmmh...hcho kisimi

    ReplyDelete
  11. Anonymous22:42

    Umate umate tu unanitoka hapa dadek

    ReplyDelete
  12. Anonymous05:49

    Mi naona dar hmna mboo yakukutuliza njoo usukuman upate full dozie... hmna chipsi mayai huku hehehe

    #Ngosha

    ReplyDelete
  13. Nancy nipe mie huyu

    ReplyDelete
  14. Anonymous11:01

    kisimi...

    ReplyDelete
  15. Anonymous11:39

    Njoo hapa magomeni

    ReplyDelete
  16. Nancy niunga nishe nae huyo

    ReplyDelete
  17. Anonymous13:32

    jaman hilo simiiiiiii...naweza linyonya hata for two hours mfulilizo....
    embu ntafute hapa bibie....magomannata12@gmail.com

    ReplyDelete
  18. Anonymous14:18

    Daaah Nancy nakusalimia, pia niseme wazi hiki kisimi kime nibariki sana jpili ya leo. Kirungu

    ReplyDelete

  19. niandikie via Haraka80@ymail.com. kwa kisimi hicho nitakunyonya nusu saa mpk unimwagie usoni.na kabla sijakunyonya nakupa full body massage bila kusahau masaji ya matako na masaji ya kuma, then nakushukia nimung'unye kisimi nusu saa nina imani utakua ushakojoa mara kadhaa kabla sijakupa mpodo kwa madaha kabisa tena naingiza kama sitaki, mara katerero kidogo mara naingiza mara natoa nanyonya mara nakupa mpodo,yaani kama uko msafi nitakupa vitu hujawahi ona katika maisha yako guarantee 100%.we nitumie e-mail humo Haraka80@ymail.com hata mkundu utanyonywa kama wapenda, unalambwe uti wa mgongo yaani nina hakika hapo lodge tukiondoka hatuagi maana watakuja kukamua maji godoro na mashuka na mito yote italoa.Maana mimi navotomba kwa hisia lazima umwage maji chwaaaa chwaaa yaani mikojo plus kupiz vyote kwa pamoja. Baraka au niite pacha wa Kirungu Raha

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!