100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo Certified: Kwa Wanachama Watiifu wa Chama cha Wapiga Punyeto Tanzania (CHAWAPUTA): Huyu Mwanachama Mwenzenu Mnamuonaje? Mpeni Angalau Ujumbe wa Tawi Jamani kwa Sababu Anawawakilisha Vizuri Sana. Halafu Kesho na Kesho Kutwa Naye Utamsikia Anahangaika Kutafuta Nguvu za Kiume Ambazo kwa Sasa Anazichezea...Ha Ha Haaa !!!

10 comments:

  1. Anonymous06:43

    Daaaa huyu nae kiboko atashindwa kabisa kumridhisha demu akishazoea haya ma puchu pia ataanza kuwa one minute man....ni tatizo kubwa sana kwa sasa kwenye jamii shule zetu za boarding zinaharibu sana kizazi hiki wanashindana kabisa daily tena....wakimaliza form 6 nguvu zinakuwa zimepungua sana aifika chuo anaanza kuhangaika sasa!! Ni shida

    ReplyDelete
  2. Anonymous12:13

    ebanaeee!!!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous16:05

    Duuh jamaa ameliungurumishaa balaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na kweli ngosha kaliungurumisha duh. Yaani missile imegonga mpaka kichwani. Ni wazi alikuwa na ukame wa kufa mtu...ha ha haaaa...

      Delete
  4. Duuuu jaman hata mie nap3nda

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:20

    Bado hajakidhi vgezo vya ujumbe WA tawi CHAPUTA.. Muache aendelee kuwa mwanachama WA kawaida kwanza

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:57

    Na hicho kibamia acha aendelee tu kupiga puchu hawezi kukuna demu huyo...

    ReplyDelete
  7. Choko18:42

    Napenda sana kupiga punyeto na kunyonywa mkundu nakupigishwa nyeto na dume wenzangu ila no sex (rafikimsenge@yahoo.com ) Usiri muhimu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hi. Enough. Hebu tuondolee mambo yako ya kisenge hapa. Kunyonywa mkundu na dume mwenzako ila no sex my foot. Mashoga sijui akili zenu zikoje. Hapa siyo mahali pa kufanyia ushoga. Nenda Badoo.....

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!