100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

100% Bongo Certified: Huyu Maza Nilikutana Naye Kwenye Basi Usiku Ulipoingia Nikampiga Madole Sasa Kanikomalia Balaa. Hata Sijui Nitamkwepaje Dah. Huu Haki ya Nani Ndo Mwanzo wa Kurogwa Huu...

18 comments:

  1. sorry da nancy naomba email yako nina kitu naomba kukutumiaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Email yangu ipo hapo juu kabisa kwenye banner - Nancymitikisiko@gmail.com

      Lete hayo mambo tuone....

      Delete
  2. Anonymous10:23

    Hayaaa weeee kazi unayo umechokoza mwenyewe sema nae sasa...anataka dose huyo tena ya damu changa!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous14:05

    vaa ndom onesha urijali km ukumtaka ulimpiga madole ya nini

    ReplyDelete
  4. Chunga ndugu yangu maza wa wenyewe ndivyo walivyo wanapenda kugandama vijana lakn huku kwetu matokeo yake huwa ni madhara ju wanao shikwa huwa wanafirwa na mob,so kama umeshaonja toroka umwepuke.

    ReplyDelete
  5. Anonymous17:06

    et nancy unalink yyte ya grup hili kama ipo fany kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuna magroup mengi Whatsapp, Instagram, Facebook na kwingineko yanajiita Rahatupu. Yote siyo yangu na mimi sina kingine zaidi ya blogu hii. Jisikie huru kuanzisha group la Whatsapp na kuliita Rahatupu ukipenda nasi tutakuletea picha na video

      Delete
  6. Anonymous17:50

    Enter your comment...mmmh this is too much

    ReplyDelete
  7. kisimi supa na manyama ya kuma supa kwa kuyalamba na kuyanyonya

    ReplyDelete
  8. 0658888941... jama niungeni kwa alie na grupu

    ReplyDelete
  9. Msiweke namba za simu09:42


    065******1... jama niungeni kwa alie na grupu
    =============================================

    ===> We fala usiweke namba za simu hapa. Kama ni group mbona usianzishe la kwako? Kuna ugumu gani?

    Ni ujinga wa hali ya juu katika nyakati hizi za masheria kibao mtu kuwa unaweka namba zako za simu hovyo hovyo mtandaoni. Probably we ni denti na hujui unachokifanya. Please kazania masomo....

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:58

    naomba kuwa agent wako wa wasp ili tuweze kuwa na member wanaojitambua na kujuana kwa ukaribu kisha ukanipa saport yako na kuweza kufanya yote yale yanayokusudiwa chek nami kwa eamil shadrackisaack13@gmail.com ili tuweze kupanga hilo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama uko Bongo nenda kwanza ukaisome sheria mpya ya uhuru wa habari. Ina tatizo na wamiliki wa magroup ya Whatsapp. Kama uko Bongo unaweza ukaingia katika matatizo and IT IS NOT WORTH IT SON !!!

      Delete
  11. Anonymous00:19

    Haya mabasi ya hivi yanayopakia wamaza wa kuwatia madole na mimi nayataka aisee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Antidote ya Madomozege01:00


      Lisenge lidomozege jingine hili hapa. Utafikiri wamaza watakwambia "hi sasa nitie madole"...Ha ha haaaaa... Watu tunatomba mpaka kwenye mabasi we unashangaa kutia mtu madole?

      Delete
  12. kitu ORG,,mpe unoo huyooo acha uogaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  13. Anonymous18:46

    Asee si mchezo nipo nairobi ila nakuja tz ndo home.

    ReplyDelete
  14. Anonymous18:46

    Noma

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!