100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

100% Bongo Certified: Hili Jimama From Nowhere Likaamua Eti Kunipa. Nikalikojolesha Halafu Eti Linaniambia "Watoto wa Siku Hizi Wala Hamuogopi. Mtu Mzima Miye Umenitomba Kabisa Tena Bila Wasiwasi" Nikaliambia Tunakulaga. Tuko Majirani Hapa na Wakati Wo Wote Nikili-Beep Linakuja Tena na Mapocho Pocho Juu...

23 comments:

  1. Mboro ungesogeza chini kidogo ukasukumiza kwa shimo la pili

    ReplyDelete
  2. Anonymous20:24

    huwa wanakuwa watam sana, cha kuvutia zaidi huwa hawana aibu safi sana hongera mdau

    ReplyDelete
  3. Anonymous22:23

    Ila mshkaji ana kibamia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:54

      Lete mkundu wako ili tuone kama ni kibamia. Nakuhakikishia utakunya mpaka mamako atakushangaa.

      Ni aibu kwa mwanaume kuwa shadidi wa vibamia unless kama naye huwa anafirwa. Waachie dada zako haya mambo punga wewe !!!

      Delete
    2. Kibamia masikini

      Delete
    3. Hata km kibamia jimama limeridhika kwani aliwaambia anataka fantom,,,, nyie vepee

      Delete
    4. Hata km kibamia jimama limeridhika kwani aliwaambia anataka fantom,,,, nyie vepee

      Delete
  4. Anonymous23:06

    Ahaaaaaaaaaa hapo umeniweza Nancy jimama langu ilo sema now linaumwa homa ila likipona to ntakuletea nanyingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jisikie huru kuleta zingine. Jaribu kulitunza wakati huu wa homa ili likipona upate vitu vitamu zaidi...

      Delete
  5. Nhma xana ilo ningelipta aiseee

    ReplyDelete
  6. Hongera mnooo mdau!!

    ReplyDelete
  7. Anonymous06:21

    Daaa umelikunja uzuri sana umelisugua vizuri sana! Labda hakutegemea kuwa utaenda nae sawa! Sasa zikijaa tu anakuletea kazi kwako akikuzoea angalia! Pia umeenda dry una uhakika unachokifanya?? Nasuburia baada week kadhaa mtahamia mtandao pendwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:58

      Tumepima kaka ndo mana tukapandiana ivyo

      Delete
  8. Anonymous13:54

    Na ulivo msenge ukatomba kavu mdau, tuwe tunazingatia kingdom jamany, kuma zakushtukiza ni tam sana, ila tuzilambe na zana, mana ukimwi hauj kwakushtukiza

    ReplyDelete
  9. Anonymous16:05

    nimeiangalia hii nimecheka sana kweli mapenzi hayana mbabe ukiingia unanasa inabaki story.

    ReplyDelete
  10. BABU HAPO ULIKULA KITU NACHUROOOOO,,,,,,MSALIMIEEE

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:56

    Mdau mwenzangu umetomba kiongozi.huu mkao Kuna Demu mmoja hauwezi kabisa nikipeleka paipu Hua ananizuia na mkono anasema anaumia.huyu aliesema kibamia anaonekana ameshafirwa siku nyingi Tu.mdau original

    ReplyDelete
  12. Anonymous18:06

    sioni la ajabu

    ReplyDelete
  13. Anonymous12:22

    Jimama linalotaka sugar boy linicheki kwa williummpeter@gmail.com ila asiwe na ukimwi umri hadi 55yrs mimi na 21.

    ReplyDelete
  14. We tafuta kazi ufanye achana na majimama

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watoto wa mjini hawa masharobaro. Na kwa sasa hali ya mtaani siyo nzuri vijana wako tayari hata kutwangwa midori ili tu mkono uende kinywani. Kazi kweli kweli !!!

      Delete
  15. Anonymous08:41

    Jimama letu (shemla) halijapona tu litupe raha? Likipona minyege itakuw chekwa inabidi litoe show ya kibabe....this time hadi kuleee lazima Tundu lile lihusike Haswaaaa si mmeshazoeana? Utapewa tu usikimbie....ndio strategy

    ReplyDelete
  16. Mzee Wamazigo00:44

    Safi sana, hizi ndio type zakutomba. Unalipiga na katerero

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!