100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

100% Bongo Certified: Aliyeko Chuga na Anasumbuliwa na Baridi. Hii Hapa "Oven" Kali Kutoka Mbulu Imsaidie Kuondoa Kibaridi...

22 comments:

  1. haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona wajichekea Hard Blaster. Wann hard blast somebody?

      Delete
    2. Anonymous20:08

      Mitisa....soma ujumbe wangu...namtafuta yule binti mwenye li shepu nisaidie atii

      Delete
  2. Dah.... ngoja tutakula fast jet tukapige

    ReplyDelete
  3. Aseeee!!! Natamani kurudi Chuga mapema....watoto wa kimbulu ni watamu mnoooo

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:01

    Enter your comment...nice

    ReplyDelete
  5. Anonymous08:11

    Nancy anapatikana chuga sehem gan

    ReplyDelete
  6. nsemeje mie ety pale kati patamuuuuuuu

    ReplyDelete
  7. Anonymous23:40

    Watoto wa kimbuku kuma za joto joto

    ReplyDelete
  8. Anonymous00:24

    Dah ipo njema

    ReplyDelete
  9. chali ya R00:57

    Dada Nancy mtunuku mdau wako hapa wa Arusha toka 2013

    ReplyDelete
  10. Anonymous14:59

    Du hata watoto wa kiIRAQW wapo huku???

    ReplyDelete
  11. Hii kali Nancy

    ReplyDelete
  12. Watoto wa KIMBULU nao wapo, raha sana

    ReplyDelete
  13. Ahsante Nancy kuturahatupisha!!

    ReplyDelete
  14. MANINA KUMA IMETULIA HAPO UNAJIPIMIA TU

    ReplyDelete
  15. Anonymous07:26

    kuma imetuliaaa inatoa tabasamu zuri la kuikaribishaa mboo.... nancy unazinguaaaa kuma ww huweki comments zanguu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Siyo kweli. Comments pekee ambazo siziweki ni zile zenye namba za simu au zile za kutafuta mashoga. Hata hizo naziweka baada ya kuondoa namba na kufuta emails. Na baso nashangaa sana kuwa watu bado wako tayari kuweka namba zao za simu hovyo hovyo mtandaoni hasa katika kipindi hiki cha misheria kibao huko nyumbani. Ndiyo maana huwa nadhani kwamba wengi wao wanaweka namba za watu wengine (hasa wanandoa) ili kuwaharibia.

      Kuhusu ushoga, japo ni haki yao kufanya wakitakacho kwa sababu hiyo mikundu ni yao, lakini blog hii siyo platform ya kutafutia mashoga na wasagaji. Yapo makundi ya Whatsapp mengi kwa shughuli hizo. Hapa ni picha na video tu (tena bila kuonyesha uso kama ni 100% Bongo Certified) tunacheka na kufurahi halafu tunasonga mbele.

      Kama huwa unaweka namba za simu na au kutafuta mashoga wa kukufira/kufira hapa basi acha mara moja!

      Delete
    2. Anonymous00:10

      sasa nancy embu nisaidie kuelewa, kama hautaki kupost namba wala email za watu wanaotafuta kwa hii blog mbona umepost ya huyu dada wakimbulu, aafu cha kushangaza zaidi ki kwamba hamna njiayoyote ykuwasiliana naye, au ndo tuseme unatuzuga?

      Bhantu Man

      Delete
    3. Nawe Bhantu Man soma vitu uelewe. Au ni yale yale ya elimu elimu elimu?

      Nimeeleza vizuri hapo juu kuwa mambo mawili makuu ambayo hatutaki hapa ni kuweka namba za simu na contacts zo zote (email, namba etc) za mashoga. Uzoefu wangu unaonyesha kuwa namba nyingi zinazowekwa hapa ni za watu wengine na hasa wanandoa wanawake. Namba inawekwa hapa halafu mke wa mtu anaanza kupata calls na text messages non stop. Nadhani lengo ni kukomoana. Wengine huweka hata namba za watu wakubwa. Ili kuwa safe ni policy yetu kuwa namba za simu kamwe zisiwekwe hapa.

      Mashoga n ishu ya mtu binafsi na ni suala ambalo kusemwa kweli jamii yetu bado haijalikubali na SISI HATUTAKI KUJIHUSISHA NALO. Tusije tukaigeuza blog yetu hii nzuri kuwa sehemu ya mashoga kukutana.

      Again and to be as clear as possible mambo makuu mawili ambayo hayatakiwi hapa ni: Namba sa simu na contacts za aina yo yote za mashoga. Is that clear Mr. Bhantu Man? Mambo mengine ni mtu atumie common sense yake na kuzingatia hatari za mambo ya mtandaoni na sisi hatutahusika kwa namna yo yote ile na matatizo yo yote yanayoweza kujitokeza kwa watu watakaokutana kupitia blog hii. Wavulana wa Bongo yaani kiherehere balaa mkiona tu picha ya msichana basi ni kuweka namba za simu, emails na wengine mkitumia majina yenu halisi. Halafu unakuta mwingine ni mtu kabisa ana familia yake na watoto juu lakini yupo emails na namba za simu zimeenea kila mahali mtandaoni. Sijui ni kwa sababu ya ushamba au ndiyo usasa wenyewe hata sielewi. Mambo ya mtandaoni haya please be careful. Kwa sasa hali ya maisha ni ngumu sana huko mtaani na we unaona picha ya mwanamke unapapatika unaambiwa siku ya kuonana njoo na laptop na kamera nzuri unipige picha kumbe umewekewa mtego unakwenda huko unaibiwa kila kitu na kufirwa juu. NIMEELEWEKA????

      Na hii siyo hapa Rahatupu bali kokote mtandaoni - Badoo, Instagram, Facebook, Twitter, Whatsapp, Telegram na kwingine. Please be careful jamani !!!

      Delete
  16. Anonymous12:06

    axante nancy washakuelewa maan weng bad ni mbumbumbu wa mitandao

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!