100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Wadau, Bado Niko Bize Sana. Kuna Darasa Moja Nasoma Linaniendesha Balaa. Hata Hivyo Hata 100% Bongo Certified Materials Hakuna. Pole Pole tu Twendeni. Mbebez Huyo Kutoka Sauzi...

39 comments:

  1. Anonymous22:43

    that's real shiit

    ReplyDelete
  2. Anonymous22:48

    Tamu sanaaaa

    ReplyDelete
  3. Anonymous23:18

    Dah mtoto safi kabisa yaan hapo ni kuinyonya kwanza kabla ya kuzamisha uboo mpk blek pumbu

    ReplyDelete
  4. 😍😍😍😍😍😍😍 mate yananitoka kwa hali hii

    ReplyDelete
  5. Anonymous00:11

    Nancy nikutumie picha zangu kwenye email ipii ya kwakoo,, Nina mambo mataamu kwa ajili ya wadau..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Zilete bana. Tumia nancymitikisiko@gmail.com...

      Nitashukuru !!!

      Delete
  6. Anonymous00:28

    Mambo zenu wadau,, Mie mvulana nipo ARUSHA nahaam ya kupata mwanaume sio chin ya umri wa miaka 30 awe mwenye kujiheshimu mwenye kwake na msirii pia awe na shaft(mboo) ya maana,, Nina matako makubwa nina nyege pia nina haam ya kufirwaa napenda mapenzi ya jinsia mojaa.. NISAIDIENII we ye hisia km zanguu.. ..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu tupe uzoefu wako mdau. Ulianzaje mpaka ukajikuta kwenye ushoga? Tupe ishu kamili ukiweza.

      Delete
    2. Anonymous07:12

      Leta contact zako nikutafute

      Delete
    3. Anonymous07:12

      Leta contact zako nikutafute

      Delete
  7. Nakushukuru kwa moyo wako wa kujali wadau wako,soma nancy soma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yeah! Nasoma madarasa mawili hapa. Moja ni Food Processing. Kuna opportunity kubwa sana katika viwanda vidogo vidogo vya kusindika mazao. Wakulima wetu wanalia nyanya na mazao mbalimbali yanawaozea halafu wanaishia kula hasara. Kwa nini tusiwe na viwanda vidogo vidogo vya kusindika hizi nyanya tukawasaidia wakulima wetu. Ndiyo idea yangu hiyo. Darasa ni zuri kwa sababu sehemu kubwa ni practical kuanzia kwenye basics kabisa na vitu vinavyoifanya nyanya iliyowekwa kwenye kopo ikae mpaka hata miaka mitano bila kuharibika. Elimu hii naamini itasawaidia wengi hata kama ni vikundi vya akina mama wakawa na kakiwanda kao kadogo wakawa wanasindika mboga zao wenyewe na kuziuza. This is my dream rafiki yangu na natumaini siku nikija kuomba vihela vya investment utaniunga mkono...and yes na kuma nitakupa (lakini mkundu ng'o!)

      Delete
    2. Brave Nancy, hata mimi nitakuunga mkonyo kwa malighafi lakini ikiwezekana hata investment panapo majaaliwa. Hata usiponipa ya kwako

      Delete
    3. Kwa uwezo wa mola i will help you but no strings attached

      Delete
    4. Anonymous13:13

      Dah Nancy mimi nataka kuma tuu,mkundu itakua siri yetu hata kwa kuunyonya tuu,na mtaji juu wa kukusindika

      Gyan

      Delete
    5. Nancy arusha wasenge wengi mno,i dont know why

      Delete
  8. Anonymous15:42

    Kishimooo kile kudadeki napendaga hio pinkish uwiiiiii # Kirungu

    ReplyDelete
  9. Anonymous15:43

    Nakupenda Nancy mpaka naugua,basi tu sema Uko mbali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbali nini bana? Kama kweli una nia ingia hata kule kwenye matairi ya fast jet uje upate ile kitu roho inapenda. Ukinikosa mimi hutakosa
      japo jimama limoja lenye mtako wa haja hapa. Hilo nitakutafutia na gharama zote kwangu. Cha muhimu tu ujichunge usipate UKIMWI...ha ha haaaa !

      Delete
    2. Anonymous22:03

      Nancy nakuelewa kinoma yaani

      Delete
  10. Anonymous14:38

    Hivi nancy huna group la wasap jaman tujiunge tupate raha daily

    ReplyDelete
    Replies
    1. Magroup ya Whatsapp ya ngono mbona yapo mengi sana. Au ni mpaka upate la Nancy?

      Delete
    2. Eeeeh group la whatsapp la Nancy litakua poa kinyama.

      Delete
  11. Anonymous23:20

    Ivi Nancy kwa nn usichonge namb tuwe tunatupia materials kwa urais kwa wasapu..Lumia yangu (520)inazngua kisengee kutuma kwa email

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unamaanisha nini kuchonga namba?

      Kusema kweli muda sina ndiyo maana si mcheche sana kama hapo mwanzoni. Siku hizi nikipata materials naweka, wadau mkikaa kimya pia powa tu. Lumia hiyo tia kwenye Google drive halafu unirushie link nitapata materials bila wasiwasi....

      Pole kwa kuhangaika lakini hakuna namna

      Delete
    2. Wanakutaka wewe nacy kwa akili yao wanadhani huwa unatoa kirahisi hivyo,hivi ungekuwa unatoa mzigo so cheap mbona mie ningeluwa nimeishakula longi bby

      Delete
    3. Fimbo ya Asali Tamu na Ndefu - Nadhani notion iliyopo ni kwamba kwa mwanamke kuendesha blog kama hii basi ni lazima awe malaya au changudoa. Kumbe wengine ni hobby tu na japo si matajiri kama akina Bakhresa lakini angalau vihela vya kula havikosekani na tunaweza kuendesha maisha yetu bila kutegemea mwanaume. Hapa nikisema kuwa nimeajiri watu sasa wanakaribia 12 katika biashara sehemu sita tofauti watu wanaweza kubisha. Wapo wadau enzi zile waliweza kufika kwenye kibanda changu cha mafuta Mwenge na tulifurahi sana.

      Wajua nini: Hakuna kitu kizuri kwa mwanamke kama kuwa na uwezo wake wa kiuchumi. Yaani hata mwanaume ukimpa kuma inabidi tu ajitahidi akufurahishe kwa sababu hana sababu yo yote ya kuringa ringa na hawezi jua kama hiyo kuma ataipata tena hasa ukizingatia kuwa hana economic power juu yako. ...and guess what. Ukitaka kutombwa hasa mpaka maji niyaite mma basi huwa nazusha zali tu na kuamua kumtunuku kijana asiye na uwezo vile. Hawa nadhani huwa wanatomba wakijua kuwa pengine mwanamke utanogewa ili uwe unamuita mara kwa mara awe anakuchuna. Yupo mdau humu jina lake linaanza na Y alinikamata baada ya ile party ya Sinza aisee kidogo nikimbie na chupi mkononi. Haki ya nani sijawahi kutombwa vile halafu dogo ana muhogo wa kufa mtu. Karibu wiki nzima kuma imeumuka nakanda na maji ya moto. Akajaribu tena nikamwambie aisee wewe utakuja kuniharibia kuma yangu wewe. Basi mpaka leo tukionana huwa tunacheka tu na nikimrushia ka laki kamoja hapa na pale basi mwenyewe anafurahi kweli kweli.

      Anyway, wewe Fimbo ya Asali siyo wa kukuingia hivi hivi kichwa kichwa. Lakini nina nani ajuaye. May be siku moja nitakukamata kama machale hayatanicheza tena. Imagine mtu nakuja mpaka ofisini kwako kabisa halafu naogopa kuingia si noma hiyo....

      Tuendelee kuburudika na kufurahi japo siyo kama zamani. Mazingira yamebadilika sana. Na tuzidi kujikinga na UKIMWI kwani ungalipo na unaendelea kuua kama kawaida pamoja na hizi ARVs. Nawapenda nyote !!!

      Delete
    4. Ha ha ha Nancy nakuelewa but ondia hofu na mie an just a human being kama hao wengine,of course its true kuwa na ujuzi wa siku nyingi juu ya sex na muongoni wa wafiraji wazuri 5 tanzania mie sikosi but am very kind,very considerate.Sasa about our issue hapa siwezi kukuengage we will talk in private

      Delete
    5. Anonymous15:19

      Such a good memoralia,ukuje basi sinza mapambano unichokoze,unitunuku nikutombe Sherie wa Papaa. Nitakutombola mutoko mutoko

      Gy...... Malizia mwenyewe

      Delete
  12. Anonymous12:35

    Me mgeni jaman natafuta group active la ngono. Real Shit watu wanaojielewa.

    ReplyDelete
  13. Mi Msenge Nafirwa Natafuta Basha wa Kunifira Vizuri00:10

    Bottom gay hapa najiheshimu smart mwembamba kiasi an handsome nipo dar nahitaji basha anayejielewa msafi na awe anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673*********5

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani wewe mie nikupata utafurahia kifiro ile mbaya,sasa weka email simu hapana

      Delete
    2. Anonymous05:38

      Hahahaa hilo punga limekimbia kifiro! Au alikuwa ana beep? Alete kipira kiliwe hicho! Shwain kabisa apakwe asali kiboga kipakuliwe

      Delete
  14. Anonymous19:08

    Mi mvulana nipo Dar ..

    Natamani kunyonywa mkundu huku napigishwa punyeto ..na mvulana mwenzangu.

    Awe msiri Email: ***********@yahoo.com

    ReplyDelete
  15. Mashoga Msiweke Namba Zenu za Simu. Mnaboa !!!21:34

    mi ni shoga nna miaka 19 mweus kiasi nahtaji basha kwenye uwezo kifedha anioe sijawah firwa yeye ndo atakua wakwanza.....nchek +2556*********4

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shoga liongo wewe. Kama hujawahi kufirwa sasa umejuaje kuwa we ni shoga? Au unafuata mkumbo tu unatafuta njia ya mkato kimaisha upate vya bure kwa kuolewa na basha mwenye fedha? Vijana acheni huu ujinga. Yaani kabisa unajitangaza unatafuta basha likuoe. Imagine familia yako, marafiki, ndugu na jamaa. Huoni aibu? Hakuna njia ya mkato katika maisha. Nendeni mkafanye kazi kumamaezenu !!!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!