100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Ukiona Manyoya................

13 comments:

  1. Anonymous22:50

    Enter your comment...duuuhhh c kwa mkundu huu

    ReplyDelete
  2. Anonymous05:44

    Tundu LIMEISHA yale marinda yake means imetumika kisawa sawa na imekuwa ni sawa na Kuma tu! Jamani dunia hii, naona sasa mambo ya tigo yanaingia kwa kasi hadi kwa wana ndoa....story za wanawake zinaonyesha wanaogopa sana wanaume wao watazamia kufuata tigo nje sasa nao wanajiongeza wanawaonjesha onjesha!

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:09

    Duh,hili tundu limekosea nini mpaka likazibuliwa namna hii?mdau orijinali

    ReplyDelete
  4. Anonymous19:17

    Akienda kunya hayo mavi hayapiti kwenye bomba la mavi maana yanajaza bomba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:06

      We msenge nawe unaongea nini? Mijitu mingine bwana. Bomba la mamako kumanina!

      Delete
    2. Anonymous15:21

      Kumanyoko

      Delete
    3. Anonymous17:59

      Acheni kutukanana

      Delete
  5. Ha ha ha nancy nimecheka sana hizi pucha

    ReplyDelete
  6. Anonymous15:23

    Dah Mitisa wewe haya matundu unapenda kutuwekea humu ni shida,kitu kimeachama utafkiri kinajiandaa kutoa Shonde,hapo umpate ametoka kunya mkundu wa motoo! Condom inaeza kutatuka kwa joto.

    Gyan

    ReplyDelete
  7. Anonymous13:03

    Poa sanaa mrembo..

    ReplyDelete
  8. Anonymous07:10

    Duh hatareeeeee

    ReplyDelete
  9. Anonymous15:29

    mkundu mtamu unaonekana tu. acha kabisa mambo ya tigo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!