100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Sauzi Haki ya Nani Kuna Matako Sijaona. Hili Jimama ni Jirani Yangu Hapa Ninapoishi. Yaani Liko Vizuri Balaa. Kaka Edward Mambo Yote Yako Sawa. Wikendi Hii Ushindwe Mwenyewe tu. Usije tu Ukasahau Kubeba Kondomu...

19 comments:

  1. Anonymous21:35

    Mlikutana bafuni au? Ni hatareeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nope. Hapa ni chumbani kwake. Usiniulize ilifikiaje ikawa hivi...ha ha haaaa !!!

      Delete
    2. Sometimes ku-relax tu siyo vibaya. Different vibes for different folks - if you know what I mean. Huyu alishawahi kuja mpaka Sinza enzi zilee kama unakumbuka. Niliweka hata picha zake kwenye blog ya zamani akiwa amevaa gauni la bluu. Kwa waliofika kwenye ile Party yetu ya Sinza bila shaka watakuwa wanamfahamu na tako hili siyo geni kwao...ha ha haaaa !!!

      Delete
    3. Anonymous05:50

      Naikumbuka ile picha mmekaa na mko 2 kwenye kochi, sikuja kwenye party ila niliuliza kati ya hao wa 2 Mitisa ni yupi? Sikujibiwa maana hata leo sina sura yako

      Delete
    4. Its true Nancy,kurelax si vibaya na taste another part of life,take care

      Delete
    5. Anonymous00:21

      Hii party fanyeni na nyingine nami nishiriki

      Delete
    6. Anonymous00:23

      Hii party fanyeni na nyingine nami nishiriki

      Delete
  2. mmmh,kweli kuna wanawake wameumbika

    ReplyDelete
  3. Damn!!!! Ugojwa wangu huu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Utaliweza jimama kama hili. Aisee usipokuwa makini kuma huioni kwali lina mojawapo ya matako makubwa kabisa niliyowahi kushuhudia. Mizigo kama hii waachie akina Kirungu. Kama kweli ni ugonjwa wako hebu tumegee kidogo maujuzi jinsi ya ku-deal na jimama kama hili...

      Otherwise unakuwa kama akina SNIPER ambao eti wakiona jimama kama hili wala haisimami. Wao wanataka vimbau mbau bin mafupa tupu...

      Delete
  4. Anonymous00:23

    Mambo zenu wadau,, Mie mvulana nipo ARUSHA nahaam ya kupata mwanaume sio chin ya umri wa miaka 30 awe mwenye kujiheshimu mwenye kwake na msirii pia awe na shaft(mboo) ya maana,, Nina matako makubwa nina nyege pia nina haam ya kufirwaa napenda mapenzi ya jinsia mojaa.. NISAIDIENII we ye hisia km zanguu.. ..

    ReplyDelete
  5. Jimama kama hili lazima uwe na timing, don't rush mmalize kwenye foreplay hakikisha anakojoa kwa kunyonya kuma and fingers fucking by the time unamtomba keshakojoa na kachoka kidogo

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:25

    Unatudanganya we Jr me kunalimama nalyombaga wala cjawah kulinyonya kuma maana nikubwa afu linawatto watano so cwez kumnyonya ila uwa napiga machine mpk analia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa kwa kuwa jimama lako lenye watoto watano hulinyonyi kuma na majimama mengine yote unafikiri yako hivyo hivyo?. Kwa jinsi ulivyoandika nadhani hilo jimama lako ni chafu kidogo ndiyo maana huwa unaogopa kuzama chumvini. Hata kama ni lisafi basi wewe huliamini. Halafu eti huwa unalipiga machine mpaka linalia. Ha ha haaaa. Pengine huwa linajiliza tu ili kukufurahisha hasa kama unalisaidia kutunza hao watoto. Wanaume nyinyi yaani saikolojia yenu utoto mtupu. Unafikiri jimama lenye wanawake watano kuliliza kiuhalisia ni kazi rahisi? Limeshapitia mangapi?

      Haya mambo hayana fomyula mpenzi na hakuna haja ya kumkoromea mwenzio eti kadanganya. KILA MTU NA LWAKE....

      Delete
  7. Ha ha nancy hilo jamaa umelipa kuntu

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:45

    Mapenzi ni sanaa,na sanaa ni ubunifu sio kuiga. Kama huwa unalipiga mashine hadi linalia umechemka mzazi,.... Kuma haikomolewi, inaombwa,inabembelezwa,inatekenywa,inalambwa,inanyonywa na kutombwa taratibu huku una ongeza spidi kwa kadiri ya mnogesho. Anyway we endelea kupiga mashine siku likikutana na wenye bachelor of graduate na masters kutoka The Rahatupu University wanaojua kunyonya viuno na kuhesabu shanga kwa ulimi,walipige katerero,walifanyie masaji mtekenyo hahahaaa,babuuu wewe utabaki kuhonga tu kuma hupati. Asante kwa hisani ya Chancellor nancy from TRU(The Rahatupu University) kwa elimu bora kabisa.

    ReplyDelete
  9. I can see a dildo kwa her right hand.
    Ana mafuta haswaa. Na type hizi huwa mashavu ya kuma yako puffy..yaani yamejaa. Hata kumnyonya inabidi ufungue kwanza mashavu ndiyo ukipate kisimi kwa urahisi.

    ReplyDelete
  10. Anonymous08:03

    Nancy mbn kila nikikutafuta kwa email ckupat nikutumie mmalizo wangu Wa weekend

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!