100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Jimama Limemaliza Kukata Kiu....

17 comments:

  1. Anonymous07:16

    Daaaa limejitinda mbele na tigo yake pia! Yaani siku hizi! Pia hata wenye mitandao ni tigo tu ndio imeshamiri na kutamalaki! Sijui watatupeleka wapi wallah! Ukigusa xvideo ni tigo kwenda mbele! Hayo mamidoli wadada wanatumia kutanua tigo tu siku hizi kutunasa vizuri! Fashion hizi! Vyuoni na boarding ni balaaa!!!

    ReplyDelete
  2. Hili jimama lina kuma nzuri mno na kisimi chenye matamvua mazuri mno

    ReplyDelete
  3. Umeona hili limama lina dildo ile ya kijani na anal but ya kusugua mkundu ya pink

    ReplyDelete
  4. Anonymous15:12

    Yaan......! wamama kama hawa ukiwatongoza wakua wakal wakat mwisho wa cku wanatumia Dildo. Noma sana

    ReplyDelete
  5. Anonymous22:24

    Litamu sana hilo

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:11

    Aiseeeeh wanapatikana wapi hao, tuwape huduma ya bure

    ReplyDelete
  7. Tembele15:06

    Noma sana

    ReplyDelete
  8. Anonymous09:08

    Misuse of resources..

    ReplyDelete
  9. Anonymous12:13

    Napenda kuma Nene kama hii

    ReplyDelete
  10. mhhh lina kidude kizuri hicho hata kwa kukiangalia tu ukivuta hisia unapiga bao.

    ReplyDelete
  11. Huyu hata kwa kusagana anafaa sana

    ReplyDelete
  12. Mmmh!!
    Kimelegeaaa

    ReplyDelete
  13. embu analien hii kitu
    http://Youthnize.com/?ref=319449

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:58

      Ondoa utapeli wako hapa we shoga mkundu kulegea Charles Kasaiby. Unafikiri hatukujui kuwa unafirwa na yule mzungu mzee wa KCMC? Umelaaniwa wewe na ukoo wenu wote.

      Hiyo scam yako kajaribuni kwanza we na familia yenu wote hasa yule dadako wa kati Aminata mwenye matako kama toroli halafu mkifanikiwa ndo uje utoe mrejesho hapa. Umeniudhi sana halafu acha utapeli wewe unajifanya mjanja mtoto wa mjini kumbe mtu mwenyewe unafirwa. Au umeweka tangazo kijanja unatafuta watu wa kukufira? Huna UKIMWI kweli wewe?

      Delete
  14. Anonymous13:26

    kwa majimama am 25 kijana msafi na mwelewa hapahapa dar nichek tupeane raha ni email thn tutawasiliana mshambawajiji@hotmail.com

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!