100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Jamani Njooni Sauzi Muone Maajabu ya Creation. Wenye Vibamia Mfikiri Mara Mbili Mbili Though Kabla ya Kuparamia FastJet....

17 comments:

  1. Anonymous06:27

    Haya dawa yao ni style ya mende ndio utayafaidi....pia uyale tigo kabisa Usiache! Kumbe ndio maana south wamekufa kufa sana kumbe hatari ndio kama hizi! Pombe pombe na ukiwa na dude kama hilo ukaenda dry......unakwenda kweli

    ReplyDelete
  2. Du nancy haya hata mie siyawezi kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa ukishindwa wewe mtaalamu wengine itakuwaje? Kuna limoja hapa siku ukija lazima uhangaike nalo aisee. Na ikiwezekana itabidi niwepo nishuhudie mtanange laivu angalau niwe nakutia moyo na kukumotivate ukionekana kuzidiwa....

      Delete
    2. Anonymous16:19

      Duuu wengine hadi wanaitiwa kwenda jburg! Wengine tumeomba mwaliko rasmi hatupewi daaa kazi kweli kweli

      Delete
    3. Sasa utapewaje mwaliko wakati mtu mwenyewe unajiita anonymous. Hawa ni wadau wa muda mrefu na tunajuana personally wala hatuogopani.
      Ili kukata mzizi wa fitina basi mdau anonymous nawe nakukaribisha J'burg uje ukamate jimama limoja uhangaike nalo. Are you happy now? Ha ha ha haaaa...

      Delete
    4. Anonymous07:13

      Nashukuru kwa mualiko! Nakufuatilia sana nami mdau wa zamani sana sana....nilikosa kidogo ile party ya sinza...nilisafiri ila mdau wako wa long time! Pia una email zangu...nyingi tu hata shindano mojawapo ambapo natakiwa kupewa video....sijapewa bado!....lini waja likizo dar?

      Delete
  3. Ngoja nikirudi toka mexico ntapanga kuja huko,wewe kushuhudia wala usijali hata ukija dar,tutapanga ushuhudie ila mradi usinikwepe nikuoneshe ujuzi uje unipe one day even for 5 minutes

    ReplyDelete
  4. Sasa mie mkundu napenda mno yanatoa mkundu.

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:59

    Dada nancy nipe Namba ya Limama limoja. Hili niweze kupanga nalo Mishe za kuja hko

    ReplyDelete
  6. Nancy nikidondoka hapo OR Tambo utakuja kunichukua kweli ili ukanizamishe kwa hao maji mama.

    ReplyDelete
  7. Mimi issue kama hii huwa napiga dog style huwa naenjoy saaana!!

    ReplyDelete
  8. Anonymous11:59

    Enter your comment...simchezo dah kama mm nitaishia kuangalia tu manake sintakuwa na uwezo wa kushuka bonden.ila da nancy nakukubali sana unatufanya tuna injoi sana kwenye hii blog big up.pamoja sana.

    ReplyDelete
  9. Ndizi kisukari13:36

    Huyo na kibamia changu mbona ataisoma tu

    ReplyDelete
  10. Anonymous08:06

    Na ncy mama , hayo majimama yananikosha sana roho

    ReplyDelete
  11. Haya Nancy sasa anza kazi ya kuwaunganisha wadau,anzisha dating blog

    ReplyDelete
  12. Jmn natafuta suluhisho la kibamia tired of this,nipo dsm Nancy pls

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakuona kabisa Mwanawane umetokelezea na picha juu na jina kabisa Keizo Magige ukilia umechoka na kibamia laivu mtandaoni.

      Anyway, njia pekee na ya uhakika zaidi ya kuondoa kibamia ni kufanya operesheni inayoitwa penis grafting. Baadhi ya porn stars wamefanya hii. Yaani uboo kama ni mfupi unaongezewa urefu kwa kuungwa ingawa hasa imelengwa katika kunenepesha uume. Ni operesheni ya gharama sana na sijui kama inafanyika hapa kwetu. Pengine itakubidi usafiri kwenda Ulaya na hasa Marekani. Inasemekana hata yule legend wa porn kwa jina la Holmes alifanya hii operesheni. Side effects zake ni uboo kushindwa kusimama vizuri...

      Au fuatilia local methods zinazotangazwa na waganga mabarabarani japo wengi ni matapeli tu. Good luck...

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!